Kwa waliooa tu: Mke kutime simu na kuikagua

Kwa waliooa tu: Mke kutime simu na kuikagua

Naona unamsemea kwa nguvu zote
Hornet acha hasira hapa tunajadili changamoto tu hakuna haja ya kugombana. Ujue jamaa kashasema hata yeye ana mapungufu na amekuja hapa kuomba ushauri. Kumshushua haisaidii sana.
 
Mkuu pole sana. Ndoa ni taasisi yenye changamoto nyingi. Kuvunja ndoa ya umri wa miaka 10, mtoto mmoja, kwa sababu ya sms, sio sahihi. Kaa na shemeji mueleweshe vizuri, tena kwa utaratibu tu mpaka asiwe na mashaka na wewe, na ukumbuke kuwa, pekuapekua ya simu ni katika kuonyesha kuwa yupo katika kiwango cha juu kabisa cha kuithamini ndoa yake.
 
Kwa jinsi ulivyo jieleza inatosha kutambua kuwa mwenye matatizo siyo mwanamke ila ni wewe baba mwenzangu,sidhani kama wife wako hajawah kukutana na sms au callng ambazo hazieleweki akatukana watu sio kweli..Tumekuwa tukiwalaumu wanawake katika ndoa mara nyingi bt matatizo mengi source ni ss wanaume, na wanawake ni mara chache...Ndani ya miaka 10 ndani ya ndo si haba mmejitahidi ila wewe kuna sehem umeshikwa dats why ss hv unamuona hafai ila unalea motto sio haki hata kidogo,,,Fanya hivi acha kuwasiliana na watu ambao unajua ni source ya matatizo mfn Michepuko,na wale wa muhim piga mbele yake ili kuondoa huo utata...hapo kuna kitu...mpende na endelea kumuenzi hiyo sio sababu ya kumchoka au kumuacha analinda kibarua chake[ndoa]
Maelezo yako mazuri ila kumbuka kuna wanawake wana gubu ni balaa. Kama umewahi kuwa na mwanamke wa aina hyo ndio utaelewa ila kama umejaaliwa mwanamke mtulivu hana vurugu za kijinga jinga ni rahisi sana kuandika haya uliyoandika.
 
Nnahisi humu watu ni wanafiki sana hasa Me au ni Ke wanaotumia majina ya ki - Me,
nimesema mi sio malaika ,
nnaishi kwa kumheshimu huyu mwanamke,
lkn yy ananichokonoa balaa,
wkt mwingine hata akinikuta nnaongea na simu huwa anataka aje kusikiliza.,
yaan ana wivu mbya,
Mwanaume gan rijali hajawahi kuchepuka?
Mnatoa ushauri kwa kuwa nyie simu mnaziacha ofcn ee?
Aisee kumbe una michepuko kweli?! Sasa kwa nini unachepuka? halafu kama ushajua unataka kuchepuka na mkeo atakagua simu kwa nini utumie simu hiyo hiyo moja??!!

Kama unataka kuchepuka kumbe mkeo yuko sahihi. Wenzio wanachepuka na simu wanamuachia wife achezee apendavyo. Ukitaka kuchepuka japo sikushauri basi ujue na jinsi ya kuchepuka.

Unahitaji kubadilika braza.

Hornet Samahani sana kumbe huyu jamaa yetu ni mzee wa michepuko, mimi nilidhani anadili na mwanamke mwenye gubu!
 
Last edited by a moderator:
Maelezo yako mazuri ila kumbuka kuna wanawake wana gubu ni balaa. Kama umewahi kuwa na mwanamke wa aina hyo ndio utaelewa ila kama umejaaliwa mwanamke mtulivu hana vurugu za kijinga jinga ni rahisi sana kuandika haya uliyoandika.

Sijui umeamua kubadilisha ID😱
 
Huyu jamaa kaoa wakiwa na miaka 20 mke 21 sasa hivi 30 mke 31 anamuona mke wake kazeeka keshaanza michepko hapa nimehitimisha mpende mkeo ukiwa nae chumban mpe nguo za vibint avae uendelee kumtaman
 
Privacy from your better half? That is lunacy.
I depends. Who said this guy considers his wife his better half? Different people have different perception of wives. You might think it is required for a wife to know everything about their husbands but some people would disagree.
 
Weka password ktk cm yako maana hakuna namna nyingine
 
I depends. Who said this guy considers his wife his better half? Different people have different perception of wives. You might think it is required for a wife to know everything about their husbands but some people would disagree.

Fine.

Different strokes for different folks.

To me it's still lunacy to hide stuff from your better half.

And it's a travesty of the whole concept of oneness.
 
kwani unamficha nini?

ana uhuru na wewe na mume wake

sioni sababu ya kugombana kwa vitu vidogo

au wewe sio muaminifu?

kuwa muwazi kwake

ni ishara anakupenda sana
rudisha upendo

labda useme humpendi tena

umeshaoa?
 
pole sana.Ijapokuwa sijaolewa lakini kwa uzoefu wangu&utafiti wa maisha ya ndoa ni kwamba ni marufuku kwa mwanamke kushika&kukagua simu ya mumewe!

hata mme ikibidi,
maake mi huwa sikagui yake,
huu ni kama ugonjwa kwa huyu mwanamke ,ngoja ntaeleza madhara makubwa ambayo yashatokea kwa tabia yake huyu
 
Ziltan

Yaelekea umebadilika ndo mana anakuwa. Na waswas na mwenendo wako.
Hiyo tabia kaianza lini tangu mmeoana au juzjuz? Jitahid kumheshim mkeo pia sion sbb ya kuoa mke mwingine kisa cm. Nakushaur ongeza mtoto wa pili acha mawazo ya kuoa mke mwingine .

hii tabia yake ni ya mda mrefu sn,
na hufanya kama usalam wa taifa yaan anatimin kali sana au hata usiku mwa manane,
kuhs kuongeza mtt wa pili usiniumize ndg,
ngoja ntaeleza y mpaka sasa na chanzo ni hizi simu...
 
Last edited by a moderator:
N
I thought you would understand something called privacy better!!

wenye hayo mawazo ni ya kijima kwa kweli,
ndoo maana sasa hivi hizo simu zisizo na password zinmaondoka trb, smartphone password kuanzia kupokea hadi mwisho,
huo ufukunyuku wa kishamba utaufanya saa ngapi,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom