Kwa waliooa tu: Mke kutime simu na kuikagua

Kwa waliooa tu: Mke kutime simu na kuikagua

kwani unamficha nini?

ana uhuru na wewe na mume wake

sioni sababu ya kugombana kwa vitu vidogo

au wewe sio muaminifu?

kuwa muwazi kwake

ni ishara anakupenda sana
rudisha upendo

labda useme humpendi tena
 
pole sana.Ijapokuwa sijaolewa lakini kwa uzoefu wangu&utafiti wa maisha ya ndoa ni kwamba ni marufuku kwa mwanamke kushika&kukagua simu ya mumewe!
 
''nina miaka 30 yy 31,ndoa ina miaka 10''

Kihesabu 30 - 10 = 20

Braza ulioa mapema sana 2o years una mke ndani?!!!!

 
Tupendane tu...lakini kila mmoja ashike simu yake....ww mke wang yako sishiki nam yangu naomba usishike...full stop

Wee..nan kasema...hakuna kitu kama hiyo #sasa mekua nwili mmoja# chako changu, changu chako..kukagua simu ruksaaa!!
 
Wee ZILTAN, ts luk like umevurugwa. Cjui unatumia nn kufikir. Alafu unakuja kulalamika kabisa huku JF, aiseee...i wish mkeo akudunde kabisaa
 
Ziltan

Mkuu afadhari ya wewe... Wengine huwa wanaandika sms kwa kutumia simu yako... Hapo keshacheki majina kwenye kwenye Mpesa tigo pesa airtel money etc
 
Last edited by a moderator:
Ziltan

Yaelekea umebadilika ndo mana anakuwa. Na waswas na mwenendo wako.
Hiyo tabia kaianza lini tangu mmeoana au juzjuz? Jitahid kumheshim mkeo pia sion sbb ya kuoa mke mwingine kisa cm. Nakushaur ongeza mtoto wa pili acha mawazo ya kuoa mke mwingine .
 
Last edited by a moderator:
Kaa naye huyo huyo, unaweza kuoa mwingine ukatamani kurudi ulikotoka, hatupendi kuwa na wajane wengi.
inategemea na staili yako ya maisha, lakini kama hauna baya kwenye hizo cm zako hofu ya nini? ila kama una yako ambayo hautaki yajulikane basi yatafutie line yake. na simu yake ambayo utakuwa unaiacha hukohuko kazini.

kama nimemuelewa ni kwamba yeye kila incoming call na outgoing call asizozifahamu anazipigia so definitely atagombana tu na hao anaowapigia haijarishi wana mahusiano na mumew au la
kuna story moja ya kweli dada mmoja baada ya simu ya mumewe kuharibka mke akampa mume simu yake akawa anatumia ofisini so a week ikapita mume ni mwalimu international school wakawa na project ya kusfiri na watto nje ya dar academics head wa shule ni mama,naye tayari alikuwa ana namba ya mwalmu ambayo ni ya mkewe
na mwl tayari alikuwa amesha rudisha simu ya mkewe,
head alikuwa katika gari dogo na mwl gari ya wanafunzi ,wanafunzi wakawa wanacheza ndani ya gari head akaona akawa anapga simu kwa mwl,simu ikapokelewa na mke wa mwl lkn kwa sababu head alitegemea kuongea na mwl ambaye ni mwanaume akakata simu
mke wa mwl asivyo nabusara akaanza kutukanna kwa kuamini kuwa ni mchepuko wa mmewe sikia timbwili lake BOSS KATUKANWA
 
Suala la ndoa ni Makubaliano kuishi milele hadi kifo kiwatenganishe. Kubali kuwa mpole kaa chini wawili tu, ongeeeni na mtafikia mwafaka,wewe ni kichwa na kichwa ni utumishi kumbe kuwa simple mliongee. Matatizo yanamalizwa kwa kuongea hakuna njia alternative. Yeye anaonyesha ni mwema na responsible kwako.take care.
Amekwambia ashaongea naye sana mwanamke haelewi. Haya maisha mwanaume perfect utamtoa wapi? Kwanza hii tabia ya kumchimba sana mwanaume ndio unaweza kusababisha aanze tabia mbaya.
 
Na akague tuuu ikibidi akague na idadi ya sperms ukirudi nyumbani alaaa
Watu mna hasira!!! We endelea kumkagua huyo shemeji yetu. Hii mada usiijali sana as long as shemeji hana tabu kukaguliwa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom