Kwa waliooa tu: Mke kutime simu na kuikagua

Kwa waliooa tu: Mke kutime simu na kuikagua

Tafuta stress absorber ie mwananke mzuri ujitulize kwake. Usigegede mzigo wake atajirekebisha na kukuita baby
 
Hehe mkuu kwani unatumia simu gani..... Kama smartphone dawa ipo. Unaweza kuitia ma lock kila uchochoro. For privacy
kamata like Mkuu KisomaX
nimefikisha laki 5 bado 2 nikamate huawei
 
Last edited by a moderator:
Kama humo kwenye simu hakuna baya la kuficha sioni kwa nini iwe tatizo yeye kuiangalia (wewe unasema kuikagua) hiyo simu.

tafta hata wa kusingiziwa!!,
endelea kuchekelea kupiga box ukisahau ... Ya msingi
 
afadhari kuishi nwenyewe mwituni kuliko kuishi na mwanamke mgonvi pole sana
 
Mmmh!hapana malizana naye huyohuyo hatutaki wajane utamuachaje mkeo kisa simu.
 
kama ashauriki weka password kwenye cm yako akizud kuwa mgomvi wausishe wazeee na utishe kumwacha atajirud ila usimwache Mungu apend kuachana
 
Download applock application, kwenye sim yako. Then piga pin kilakitu hadi sim ikiingia ili apokee lazima aweke password
 
una wasiwasi wa nini kama upo safi...... anaangalia kama huna makandokando:msela:
 
Katika vitu ambavyo siwezi kufanya ni kuchunguza simu ya mtu wangu sitaki presha za bure
 
Kwa jinsi ulivyo jieleza inatosha kutambua kuwa mwenye matatizo siyo mwanamke ila ni wewe baba mwenzangu,sidhani kama wife wako hajawah kukutana na sms au callng ambazo hazieleweki akatukana watu sio kweli..Tumekuwa tukiwalaumu wanawake katika ndoa mara nyingi bt matatizo mengi source ni ss wanaume, na wanawake ni mara chache..

.Ndani ya miaka 10 ndani ya ndo si haba mmejitahidi ila wewe kuna sehem umeshikwa dats why ss hv unamuona hafai ila unalea motto sio haki hata kidogo,,,Fanya hivi acha kuwasiliana na watu ambao unajua ni source ya matatizo mfn Michepuko,na wale wa muhim piga mbele yake ili kuondoa huo utata...hapo kuna kitu...mpende na endelea kumuenzi hiyo sio sababu ya kumchoka au kumuacha analinda kibarua chake[ndoa]
 
Si bure ulishawahi kuchepuka mara kadhaa na watu tofauti akajua, sasa hana imani nawe tena na ndoa anataka kuiendeleza.
Acha kuchepuka

Halafu umetoa mada lkn una majibu ya kuhara km hutaki kukosolewa ungebaki na shida zako.
 
Nnahisi humu watu ni wanafiki sana hasa Me au ni Ke wanaotumia majina ya ki - Me,
nimesema mi sio malaika ,
nnaishi kwa kumheshimu huyu mwanamke,
lkn yy ananichokonoa balaa,
wkt mwingine hata akinikuta nnaongea na simu huwa anataka aje kusikiliza.,
yaan ana wivu mbya,
Mwanaume gan rijali hajawahi kuchepuka?
Mnatoa ushauri kwa kuwa nyie simu mnaziacha ofcn ee?
 
muache akague mali yake bana..na wewe kitulize usijihusishe na charting zisizo kuwa na tija kwako..mpende mkeo acha ubazazii
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom