Kwa Uzoefu Wako: Dada Huyu Kabila Gani?

Kwa Uzoefu Wako: Dada Huyu Kabila Gani?

Tuwe wakweli umbile si baya na kwamba si kuwa ni mbaya, ila ki ukweli umbile hili hulikosi MOSHI VIJIJINI hasa kibororoni
 

wank'aaaga hovyoooo!!
aliekwambia tupo hivo nani,
hamlali bila kuwaza cha kutusema kheeeeee!!
 
aisee hebu tuacheni...nitawaita wenyewe waje wakushambulie....wandele hebu msikieni huyu

cc King'asti, Madame B

Huyu hatujui mndele eee..
Sie wa TA tuna vijungu vya uchokozi
images
MadameX, hawatujui hawaaaaaaaaa.
 
Last edited by a moderator:
Kwa hiyo figure, anaweza kuwa either mchagga, mnyakyusa, au mhaya maana wanawake wao wa hizi kabila wamepanda juu but figureless (wengi wao na mifani ipo).
 
Duh!inaonekana watu wanapenda sana ndombolo ya solo!
 
Back
Top Bottom