Kwa Uzoefu Wako: Dada Huyu Kabila Gani?

Kwa Uzoefu Wako: Dada Huyu Kabila Gani?

ANOTHER chagga beauty?????????
156768_133859486670392_8266049_n.jpg
 
Kwa Uzoefu Wako: No offense intended!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
attachment.php
Hii ngoma imetulia!!

You guyz are too soft mayn, huo mtindi na hiyo miguu myembamba, mito miwili mgogoni halafu...
kifo cha mende.

Let me in now, let go,
I like it when you make your knees touch your elbows!
-Nelly-
 
Jamani sio wachagga wote hako hivyo
Huyo kama ni mchagga atakuwa ni wa old moshi, uru, rombo

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Maumbile haya yapo katika makabila mengi...kule Tukuyu yapo, kule Wanging'ombe yapo, kule Mufindi yapo,
kule Kalenga yapo, kule Matombo yapo, kule kwa Mfaranyaki yapo, kule Mtambaswala yapo, kule Machame yapo,
kule Kule Same(Mkumbavana) yapo, kule Ngarananyuki yapo, kule Igunga yapo, Kule Mpanda yapo, Kule Bariadi yapo,
Kule Kaliua yapo, kule Mtinko yapo, Kule Maramba pia yapo, kule Kasulu pia yapo...Haya ni maumbile zaidi yanapatikana kwa wahindi, wachina, wakorea, wajapani, waamerika na wazungu. Kama kuna mtu anabisha nitawataja kwa majina
watu wa kutoka maeneo hayo ya TZ niliyoyataja na anuani zao kwa sasa ili kuthibitisha...hata hivyo sijui ni kwa nini
wachaga wamekuwa maarufu katika hili! Lakini wahafidhina dhidi ya Wachaga hawaukubali ukweli kuwa katika kumbukumbu wachaga ndio wameongoza kuchukua mataji ya urembo ya miss Tz na mengineyo...wanaongoza kila sekta
hivyo jitihada za kuwatukana zinafanyika kila kona, kuanzia bungeni hadi kwenye vibaraza vya kahawa...hahahaha!!!
 
Back
Top Bottom