Kwa Uzoefu Wako: Dada Huyu Kabila Gani?

Kwa Uzoefu Wako: Dada Huyu Kabila Gani?

ha ha ha ha......, ungesema mhaya nisingekubali, ila mchaga...🙂
 
Kwa Uzoefu Wako: No offense intended!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
attachment.php

Ha ha haa huyo bila shaka atakuwa mchaga...nimesema mimi Kirikou Wa Kwanza, mwenye nguvu anifuate!!
 
Yaani alaaniwe Shigongo na wenzake waliharibu vichwa vya Wa Tz wengi.
Maana vitu vya kijinga vinachangiwa utadhani nivyo vyenye umuhimu zaidi maishani mwetu, na vile vyamsingi pia twavifanyia Mzaha, Taifa letu laelekea wapi?

Kama ww c miongoni mwa wajinga usichangie tena hii Thread, na kama huja changia, nimejitoa mhanga niitwe mjinga wa mwisho, naomba asijitokeze Mwingine.
 
Shikamoo mzawahalisi!!!!!!!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom