Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando

Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando

Hii kitu punyeto nilikuaga naisikia tu aisee kuja kujaribu utamu wake haufikii dushe hata robo ni zaidi ya raha yan hakunaga abarikiwe alieanzisha kwa utamu huu hakuna haja ya kuwa na man ni kumaliza mwenyewe tu!
Tatizo Wanakupapasa Tu Hujapata Wa Kukukuna Kunako Mbona Utaacha Tu.
 
Ooooh sijui msemeje punyeto ndo mpango mzimaa wanaume hawahitajik aisee yani nilichelewa kwakweli ningejua mapema hata nisingechafuliwaga na mishahawa yao
 
[emoji85][emoji85][emoji85]

[emoji85][emoji85][emoji85]. Vidole vimeteleza ..yaani vipi selfie na wewe unazipiga?
selfie za picha ama (photo me)? sijui zingine shem
 
WEWE [HASHTAG]#MASANYIWAMABULA[/HASHTAG] ACHA KUJIFANYA UNANIJUA SANA OK ALL IN ALL PUNYETO SIWEZ ACHA SORY FOR THAT
 
Back
Top Bottom