Behaviourist
JF-Expert Member
- Apr 8, 2016
- 39,924
- 95,763
Muache mwenzako aponde rahaa za ulimwengu!!Nakuhurumia maana hujui utendalo
Muache mwenzako aponde rahaa za ulimwengu!!Nakuhurumia maana hujui utendalo
Nawe unataka kujifunza[emoji125] [emoji125] [emoji125]
Hayo maujuzi na wasiwasi nisije kukupoteza jumlaHahahaha si mbaya kuongeza ujuzi
Hayo maujuzi na wasiwasi nisije kukupoteza jumla
Acha kujifanya unajua watu humu,hamna baba wala mjomba WA mtu humuHabari za siku dada yangu! Ni Muda mrefu sasa. Kiukweli umebadilika sana tangu kipind kile mpaka sasa imepita miezi mingi bila ya kuwasiliana.
Uncle wangu hajambo? Nakuomba dada yangu achana na hayo mambo, mwanaume ni mwaume tu na mwanamke ni mwanamke tu ndiyo maana Mungu aliomba jinsia 2 ME & KE kwa kujua kbsa lkn leo unabadili matumizi.
Nakuomba kwa sauti ya pole na yenye unyenyekevu achana na huu mchezo. Achana na huu mchezo. Hata km ulikataliwa lkn siyo kujiharibu hivyo najua kwasasa unaona raha lkn itafika muda utaona ulikuwa unajiharibu tu.
HIV NI WW KWELI ILLUMINATA RODGERS AU NAKUFANANISHA? Au kuna mtu ulimpa ID yako? Nilikuwa nakuheshimu sana zaid ya dada yang lkn leo unafanya viroja mbele ya kaka yako kweli? Nimesikitika sana
Dada yangu kwa kweli nimefadhaishwa. Siyo siri. Msalimie uncle wangu
Ukienda huko wewe ndio utakuwa mchoyo.Acha hizo,uchoyo tu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] nanyie c mnafanya yakwenuLazima tupanic, kama wote wakiwa kama yeye sisi virungu vyetu tutachovya wapi?
Sie wengine akina Tomaso, mpaka tuone na tuguse tamu ndo tunaridhika![emoji23] [emoji23] [emoji23] nanyie c mnafanya yakwenu
Sie wengine akina Tomaso, mpaka tuone na tuguse tamu ndo tunaridhika![emoji23] [emoji23] [emoji23] nanyie c mnafanya yakwenu
Patam apoHii kitu punyeto nilikuaga naisikia tu aisee kuja kujaribu utamu wake haufikii dushe hata robo ni zaidi ya raha yan hakunaga abarikiwe alieanzisha kwa utamu huu hakuna haja ya kuwa na man ni kumaliza mwenyewe tu!
Hii kitu punyeto nilikuaga naisikia tu aisee kuja kujaribu utamu wake haufikii dushe hata robo ni zaidi ya raha yan hakunaga abarikiwe alieanzisha kwa utamu huu hakuna haja ya kuwa na man ni kumaliza mwenyewe tu!
Nitafute nikuelekeze.....Janga la kujitakia hilo. Punyeto kwa mwanamke inafanywaje?
Hii kitu punyeto nilikuaga naisikia tu aisee kuja kujaribu utamu wake haufikii dushe hata robo ni zaidi ya raha yan hakunaga abarikiwe alieanzisha kwa utamu huu hakuna haja ya kuwa na man ni kumaliza mwenyewe tu!
tayari una watoto watatu no probm,usiwadanganye wenzio ambao hawana watotoHii kitu punyeto nilikuaga naisikia tu aisee kuja kujaribu utamu wake haufikii dushe hata robo ni zaidi ya raha yan hakunaga abarikiwe alieanzisha kwa utamu huu hakuna haja ya kuwa na man ni kumaliza mwenyewe tu!