DuuHii kitu punyeto nilikuaga naisikia tu aisee kuja kujaribu utamu wake haufikii dushe hata robo ni zaidi ya raha yan hakunaga abarikiwe alieanzisha kwa utamu huu hakuna haja ya kuwa na man ni kumaliza mwenyewe tu!
hahaha!mweeee!! mbombo ngafu [emoji120][emoji120][emoji120]
Unaweza kupata mimba isiyojulikana!! We endelea tu...
Umeshapata dildos za aina tofauti??Hii kitu punyeto nilikuaga naisikia tu aisee kuja kujaribu utamu wake haufikii dushe hata robo ni zaidi ya raha yan hakunaga abarikiwe alieanzisha kwa utamu huu hakuna haja ya kuwa na man ni kumaliza mwenyewe tu!
your very very wrong unadhani mungu anaruhusu punyeto? kiungo ulichopewa hakikua kwaajili ya kukufurahisha wewe tu uwafurahishe na wengine lakini pia kusudi la kiungu hicho kuwepo litimie acha kujisaga bhanaHii kitu punyeto nilikuaga naisikia tu aisee kuja kujaribu utamu wake haufikii dushe hata robo ni zaidi ya raha yan hakunaga abarikiwe alieanzisha kwa utamu huu hakuna haja ya kuwa na man ni kumaliza mwenyewe tu!
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Wanaume wanakimbia nyeto,wanawake wanakimbilia nyeto. Sasa sijui tukiacha nyeto hizo nyapu tutazipatiwa wapi?
Ulitagiwa?Swali zuri akikujibu nitag
Tatizo ukizoea mwanaume hawez kukuridhisha kabsa labda awe mwepesi kusikiliza unachotakaMiss natafuta itabidi ufungue thread maalum ya kuwaelimisha watu kuhusu punyeto kwa wanawake. Naona k
watu wengi wanaongelea kulemaa japo hawasemi ni ulemavu wa aina gani.
My missus nilimfundisha haka kamchezo siku hizi vicheko na tabasam vimeongezeka home. Hakuna ugonjwa wala tatizo linaloweza sababishwa na punyeto kwa wanawake, keep on wanking jamani kwa raha zenu.
Nawe unataka kujifunza[emoji125] [emoji125] [emoji125]Janga la kujitakia hilo. Punyeto kwa mwanamke inafanywaje?