Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando

Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando

Pigaa nyetoo unavyowezaa...Sikia rahaa unayosikiaa ilaa jua Dildo hata hivyo vidolee vyakoo haviwezii fikiaa utamuu wa dyudyu...Never..
 
Epuka ukimwi mwaya
images
 
Hii kitu punyeto nilikuaga naisikia tu aisee kuja kujaribu utamu wake haufikii dushe hata robo ni zaidi ya raha yan hakunaga abarikiwe alieanzisha kwa utamu huu hakuna haja ya kuwa na man ni kumaliza mwenyewe tu!
NAZIONEA HURUMA NDIZI NA MATANGO YATAKAVYO ONA CHA MTEMA KUNI UKO KUNANI!
 
Back
Top Bottom