Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando

Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando

Papuchi ni yako.
Vidole n vyako.
Una2mia muda wako pia.
Askupangie mtu jinsi ya kuitumia.

NB; MORE PUNYETO=LESS SATISFACTION DURING SEX.
 
Hii mada inadhihirisha wanawake wengi wanapiga nyeto zaidi hata ya wanaume...
 
Wanaofanya hivyo wana matatizo kisaikolojia na hupenda kujitenga na huwa na dharau kwa wanaume,pia wengi wao ni wale waliotendwa au kuzalishwa na kiachwa(single mothers). Unahitaji msaada wa kitabibu kukuokoa na jinamizi hilo.
 
nataman siku ya mwisho dunian iwe leo nipate kuona mambo yote yalio kua siri ya mwanadamu! Mh tacheka mimi!
 
kuna watu wanakuchezea, hawajakufikisha unapotakiwa kuwa,ndio maana unaona pul ni zaidi ya muhogo live, jitahidi upate mjuzi mhangaikaji utarudiwa na akili ........
 
Mungu akusaidie usije kuoa mwanamke aliyezoelea punyeto! Huwezi kufua dafu! Utalazimika kumnunulia motor!
bahati nzuri wife hana michezo hiyo na hii ni kwa sababu amelelewa kwenye misingi ya dini na hata kama angekuwa na hiyo tabia ningefanya juu chini mpaka angeacha tu
 
Mmh jaman wadada sio kila kitu lazima tufanye, vingine vitupite!!

Kama huo ni ujanja, acha niendelee kuwa mshamba
 
Lazima utakuwa umetendwa siyo bure au unakutana na vibamia sasa umekutana na size yako katika nyeto
 
Siku ukikutana na mwanaume hutasikia utamu, sababu umezoea vitu vigumu, nyama utaona haisugui
 
Back
Top Bottom