Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando

Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando

Ila hapo anajipa kilema na tatizo la kisaikologia!
Life is a series of choices!!! Madhara yanajulikana... Mtu akiamua kujipa madhara ajipe tu!!! Akipatw madhara atatuongezea uzi mwingine humu
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Wanawake huwa wanaanza na vidole, inafika mahali hafitoshi, anaongeza karoti saiz anayotaka. Karoti ikizoeleka anaenda sokoni kununua tango moja saizi anayoijua, ogopa ukiona mwanamke ananunua karoti moja au tango moja tu ujue anaenda kujisugua nayo... Mwanamke wa aina hii akija humu jf kazi yake ni kulalamika kuwa wanaume wa siku hizi wanavibamia. Sasa tango na bamia ni wapi na wapi.
 
Ndio maana hazipiti siku 2 bila kununua matango kwangu tena unachaguaga manene mi nikajua huenda unaboresha afya kumbe unaendaga kuyadobeka kwenye lipapuchi lako na kuanzia kesho ukija sikuuzii matango tena.
 
Nyie ndio baadaye mnakuja kutusumbua na mabwawa.
 
Mwanamke yeyote akianza mchezo wa punyeto kamwe hawezi kufikishwa kileleni na mwanamume kwa njia ya kawaida! Mwanamke asiyefikishwa kileleni na mwanamume ajiulize kama alikuwa anafanya punyeto! Kama alikuwa anafanya basi hiyo ndiyo sababu! Amejipatia kilema cha maisha cha kutokufikishwa kileleni kwa njia ya kawaida!
Sio kweli hizo data umepata wapi? Mbona wanaume wanapiga nyeto na kileleni wanafika? Kwa wanawake haina madhara hata kidogo na pia ukishindwa kumfikisha mwanamke kileleni ni udhaifu wako tu sio sababu ya nyeto.
 
Sio kweli hizo data umepata wapi? Mbona wanaume wanapiga nyeto na kileleni wanafika? Kwa wanawake haina madhara hata kidogo na pia ukishindwa kumfikisha mwanamke kileleni ni udhaifu wako tu sio sababu ya nyeto.
Usiposikia sasa ni bahati mbaya sana! Once addicted there is no way back!
Wanaume waliokuwa wana mchezo wa kupiga punyeto kwa muda mrefu madhara yao ni makubwa zaidi! Huishiwa kabisa nguvu za kiume na ndo wateja wakubwa wa waganga wa kienyeji wanaodai kuwa na dawa za kuongeza nguvu za kiume! Hawawezi tena kufanya mapenzi bila kutumia dawa! Unakuta kijana chini ya miaka 35 lakini ni mteja mkubwa wa Viagra! Bila Viagra jogoo akijitahidi kuwika kwa kushikwashikwa sana na mke safari huishia njiani!

Labda kama unaongea kwa kufurahisha jukwaa lakini kama uko serious na punyeto unajiharibia sana! Utakuja umlaumu mumeo bure! Mashine iliyozoeshwa kuendeshwa kwa motor haiwezi kuwaka bila motor!
Ni kweli raha mnapata kubwa tu lakini mbele ya safari kuna msongo mkubwa unawasubiri wa muda mrefu! Inanigusa maana nawafahamu watu wanaojuta leo kutokana na mchezo huu!
 
Kwanini umalize mwenyewe wakazi wanawake niwengi kumbuka iyo punyeto inamazala tena utakuja kujuta mbola utafute wakumalizana nae
 
Wakikosa wanaume wa ukweli huwa wanasingizia kuwa punyeto ni tamu!
Pole yako na punyeto wkt wanyakyusa na manguvu yetu tupo hapa idle
 
Hii kitu punyeto nilikuaga naisikia tu aisee kuja kujaribu utamu wake haufikii dushe hata robo ni zaidi ya raha yan hakunaga abarikiwe alieanzisha kwa utamu huu hakuna haja ya kuwa na man ni kumaliza mwenyewe tu!
Asante dada piga tu, maana hata sisi wanaume huwa tunapiga sana aliyakini nyinyi wanawake mpo [emoji17]
 
Back
Top Bottom