Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando

Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando

Hahahaaa nimepitia post za wachangiaji naona upande wa Pili wamepanic
 
Punyeto haijazi mimba. Penzi binafsi ni hatari kwa afya yako acha mapema kabisa maana ukifikia atua ya uteja kuacha ni kazi sana. Utaona ni bora kwa kipindi flani itafika wakati utaanza kujuta.
 
Hujakutana na mwanamme wewe umepanguswa panguswa juu juu na wavulana labda.
 
Kumbe nguvu za kiume zipo tu za kitosha Kwa wanaume tatizo ni hiyo mipunyeto yenu inawaathili.
 
Aisee kwanza pole bidada,hii makitu we piga tu lakini madhara yake sio kidogo na yanakuja kidogo kidogo.USIPIGE
 
Back
Top Bottom