zipompa
JF-Expert Member
- Aug 19, 2014
- 12,460
- 27,492
kasome upya ulicho andika ila ngoja nikupuuze maana nikikujibu kwa upuuzi kama wako tutafananaUmeelewa nilichoandika au umekimbilia kuniquote kama nguruwe anayetafuta dume?
kasome upya ulicho andika ila ngoja nikupuuze maana nikikujibu kwa upuuzi kama wako tutafananaUmeelewa nilichoandika au umekimbilia kuniquote kama nguruwe anayetafuta dume?
Mwanamke yeyote akianza mchezo wa punyeto kamwe hawezi kufikishwa kileleni na mwanamume kwa njia ya kawaida! Mwanamke asiyefikishwa kileleni na mwanamume ajiulize kama alikuwa anafanya punyeto! Kama alikuwa anafanya basi hiyo ndiyo sababu! Amejipatia kilema cha maisha cha kutokufikishwa kileleni kwa njia ya kawaida!Sawa japo wanawake wengi wa kitanzania wana mtazamo hasi kuhusu punyeto huku pia wanalalamika kwamba hawafikishwi kileleni.
Ukija kupata mume pia hawezi kukufikisha kileleni! Ni huzuni kwake na kwako pia! Majuto ni mjukuu,!Kumbe ndo kwanza unajua!! yn raha yake hamna mfano inanisaidia sana kwa kwel now 9years sina haja ya bwana lkn angalia sana mwisho unaanza kutaman wanawake wenzio just be careful...[emoji23]
Mm lkn mbona nshafika kileleni sana tu na cjapata faida yeyote, I just choose this kind of life and I already shit them totally...no stress now nafurahia kuliko ata icho kilele unachosema [emoji18]Ukija kupata mume pia hawezi kukufikisha kileleni! Ni huzuni kwake na kwako pia! Majuto ni mjukuu,!
Ni hatari! Sugu inayopatikana hapo hakuna uume unaoweza kukusisimua kiasi cha kufika kileleni! Ndoa yako haitakuja kuwa na furaha!mwanamke c wanajichezea kisimi kwa muda mrefu mpk ana kojoa.wengine ni vitu km ndizi na matango
Mwanamke yeyote akianza mchezo huo hawezi kuacha kwa kuwa hakuna tena mwanamume wa kuweza kumfikisha kileleni!Kuna tajiri ametenga mabilioni ya pesa ili apatikane mwanaume atakaye muoa mtoto wake wa kike mwenye tabia za kisagaji na huyo atakaye muoa amepewa sharti la kumfanya huyo binti aache hicho kitendo mara moja
Una tatizo la kisaikologia na tiba yako inabidi iwe ya kisaikologia!wanaume wanafiki ptuuu
Hata akikaa mwezi hata mwaka hawezi kufikishwa kileleni na mwanamume! Hicho ni kilema cha kujitakia! Kuna wanawake hata kwenye ndoa bado wanaendelea na punyeto!Utakapo kutana na mwanaume hata afanye nini hawezi kuku kojoza, labda uache kufanya huu mchezo kwa muda wa kama mwezi au Zaidi kabla hujakutana na mwanaume.
Sio kweli ,ukiona hivyo anakutana na watu wenye upungufu za nguvu za kiumeMwanamke yeyote akianza mchezo huo hawezi kuacha kwa kuwa hakuna tena mwanamume wa kuweza kumfikisha kileleni!
Ila hapo anajipa kilema na tatizo la kisaikologia!Kazi zinazofanywa na dushe zinamaliziwa na vidole au dushe bandia
Siyo tu kuacha ni ngumu Bali haiwezekani! Maana hamna namna ya kufikishwa kileleni na mume wake na yeye alishazoea multiple orgasms (vilele vingi) kwa njia ya punyeto!Hii shida yake inaaddiction moja mbaya sana ata ukiolewa unaweza usiwe unafurahia sex na mumeo kabsa na kuacha ni ngum
Umesema kweli kabisa! Ni rahisi kuanza lakini ni ngumu mno au haiwezekani kabisa kuacha!Punyeto ni hatari kwa jinsia zote, unakua huna tofauti na teja la cocaine na hukuathiri hata pale unapopata mwenza wa ndoa kutofurahia tendo.
Ndio maana nini?Ooh ndiyo maana.
Mungu akusaidie usije kuoa mwanamke aliyezoelea punyeto! Huwezi kufua dafu! Utalazimika kumnunulia motor!Sio kweli ,ukiona hivyo anakutana na watu wenye upungufu za nguvu za kiume
Ila akikutana na rijali wa haswaaa ,lazima aache usagaji na hatotamani tena
Kila nikiingia chumbani kwqko unasema subiri ninavaa... kumbe ndiyo hizi tabiaNdio maana nini?