Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando

Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando

Ila wasichana mnaopita hapa ogopeni punyeto kama ukoma! Jitunzeni mpaka siku ya ndoa! Hapo ukiguswa tu kidogo unaona umeingia kwenye ulimwengu mwingine wa raha isiyopimika!
Lakini mkiiga huu ujuzi wa mitandaoni, mtajiharibia sana!
 
Masturbation is addictive, haina tofauti na ngada!! Ukijizoesha kuchezea mbeneki/misiki hakika hutaona ladha ya kuingiliwa na mwanaume.
 
Hujaelewa point yangu ungeuliza kwanza. Sijasema punyeto kwa wanaume ni bora wala hio ya mbwa.

Tangu niingie JF sijawahi kumfata mtu PM kuchat upuuzi na sitowahi.
Kama umeweza kuona punyeto ni bora ya mwanaume kuna siku utaona mbwa ni bora ya punyeto. We kajaribu mrejesho nipe kule PM kama utaona haya kuleta huku
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kwa lugha na maneno uliyotumia wewe siyo mwanamke ni mwanaume. Kama siyo hivyo basi wewe ni double impact Mkuu.
 
Hii kitu punyeto nilikuaga naisikia tu aisee kuja kujaribu utamu wake haufikii dushe hata robo ni zaidi ya raha yan hakunaga abarikiwe alieanzisha kwa utamu huu hakuna haja ya kuwa na man ni kumaliza mwenyewe tu!
Usipate shida wakati mm nipo
 
Hongera kwa kujiunga na Chaputa. Namba yako ya usajiri ni 085124525525.

Namba yako ya usajiri itatumika kama password kwenye meeting na forum mbali mbali. Enjoy
 
Hongera kwa kujiunga na Chaputa. Namba yako ya usajiri ni 085124525525.

Namba yako ya usajiri itatumika kama password kwenye meeting na forum mbali mbali. Enjoy
Itabidi muanzishe CHAWAPUTA ili kutofautisha jinsi, maana naona mnaongezeka Kwa kasi
 
Back
Top Bottom