Kwa nini nimoea mwanamke wa kizungu..

Kwa nini nimoea mwanamke wa kizungu..

[Wewe ni mtu radical, premitive sana, fake, commanding, demanding, rigid, oppressive, abusive na ni vigumu kuishi na mke. Hata huyo mzungu mtaachana si muda mrefu.].............Vyote hivi vya kwangu! dah we kweli Great Thinker.


[Try to be real!. Kuna wanawake wanaowazidi wanawake wa kizungu kuvaa mawigi? Naona umeo mzungu kwa macho hata hujawahi kuwa nao hata karibu.]............ Ndio wapo, huwajui kumbe? watakucheka watu!

Umekwenda kwa mzungu kwa interest zingine na si mapenzi. Kama unaweza kula, na ku cope na maisha ya mzungu kwa mzungu usiyempenda, kitu gani kinakufanya usi cope na maisha ya kizungu kwa Mwafrica unayempenda?........................ Interest zipi hizo unadhani Mr. GT? anyways hivi umeisoma hoja yangu vizuri kweli wewe? nina mashaka na hilo.

[Naona haujui hata kitu unapenda ila unatawaliwa na arrogance na self pride isiyo na msingi wowote. Nahisi wewe iko natoka musoma majita]...................Wanao toka Musoma Majita sio watu? ama mawazo yao hayaruhusiwe JF?



[
What do you know about Africa women? These few creatures are gifted!. Special gifts that comes purely from heaven and in no ways can be imitated. Value ya mwanamke Mwafrica haipo katika mavazi, kutembea wala mitindo ya nywele.]...I know that, but unfortunately hao wanawake wa kiafrika kwa maana ya wanawake wa kiafrika, hawapatikani kaka, wamekuwa kama wazungu, wanajifanya wazungu, so ile mantinki ya kuwa na mwanamke wa kiafrika haipo tena, nadhani umenisoma, nimependa hoja zako unaonekana ni muelewa and u can be my good follower.

[African mamas
are more than their black true colors and beautiful eyes! Umebug men! ]..Ur so right na ninakubaliana na wewe kwa asilimia mia moja but kama utakuwa umenielewa vizuri, I didnt talk about mamas, i talked about women! dont get me wrong brothers and sisters.
 
Ufukara umekufanya uolewe na mzungu

Nyunzo swrty mi nakuambia jamaa ana njaa balaa.
Hapo katoa kijijarida eti ana kiita kitabu kumfurahisha huyo mzungu koko wake na kujikomba ili aonekane anampenda sana.
Sasa kajishauri aje huku jamii forum kukipigia debe ili akitoa kiuzike matokeo yake kakutana na makavu live.
Pole sana jipange maana ukila hasara hilo lijanamke lako halitakuelewa kabisaaaaa
 
Last edited by a moderator:
Ufukara umekufanya uolewe na mzungu

Nyunzo swrty mi nakuambia jamaa ana njaa balaa.
Hapo katoa kijijarida eti ana kiita kitabu kumfurahisha huyo mzungu koko wake na kujikomba ili aonekane anampenda sana.
Sasa kajishauri aje huku jamii forum kukipigia debe ili akitoa kiuzike matokeo yake kakutana na makavu live.
Pole sana jipange maana ukila hasara hilo lijanamke lako halitakuelewa kabisaaaaa
 
Last edited by a moderator:
Mtu akipenda busara zake zote huelekeza anakopenda. Mwafrika ni mwafrika hawezi kubadilika/ kuiga kwa 100%. Unaweza kubadili kila kitu sio ladha. Wig, rangi ni vitu vya nje vya ndani kama vile fikra, mtazamo, malezi na makuzi havionekani kwa nje. Biblia inasema mfunze mwanao tabia nje naye haticha hadi uzeeni. Kuna mafundisho ya kiafrika ambayo mwanamke wa kiafrika kwa kuwa alijifunza akiwa mtoto hatayaacha hadi uzeeni. Kwa kuwa wewe mwenyewe umekiri kuwa hujaoa mwanamke wa kiafrika hujui utamu wake. Kitanda usichokilalia huwezi kusimulia kunguni wake. Kwa kawaid mapenzi hayana sababu, maelezo wa ufafanuzi, kwa vile wewe unaeleza sababu za kumpenda mzungu hapo hapana mapenzi pana biashara. Biashara ndiyo huwa invivutio
Mimi ni mwana "uma-jumuhi " wa kiafrika, ninaipenda Afrika, na ninautukuza sana uafrika wangu. Hata hivyo ninasikitika kuwataarifu wananzuoni wenzangu wa kiafrika, kwamba nimeoa mwanamke wa kizungu na sitakaa nioe mwanamke wa kiafrika ( hususani hawa wanao toka katika ukanda huu wa kusini mwa jangwa la sahara/ the saharans )...Kwa nini ? Fuatana nami:

1. Wanawake wa kiafrika hawapatikani tena C Ngoja niiweke kwa kiingereza ili upate kunielewa zaidi )

" African women are no longer existing ". Wanasichana wote wa kiafrika ( hsusuani wale ambao wamekwenda shule ) ni kama wazungu kama sio wazungu kabisa..Tazama nguo wanazo vaa, jinsi wanavyo ongea, namna wanavyo tembea, vyakula wanavyokula, mitindo yao ya nguo, nywele n.k. fikra zao, mawazo yao nakadhalika, vyote kwa pamoja ni akisi ya yale yanayo fanywa na wanawake wa nchi za kimagharibi..Hivyo basi mimi kuoa mwanamke wa kiafrika, haitakuwa na mantiki wala maana yoyote kama mwanamke mwenyewe atakuwa na hulka za kizungu ).

2. Kwa kiwango changu cha elimu, nisingeweza kuoa mwanamke ambaye kiwango chake cha elimu ni chini ya elimu ya chuo kikuu, na tulivyoona hapo juu kwamba wanawake wengi wa kiafrika waliosoma wanajifanya wazungu kabisa, so hoja hii inaunga mkono hoja yangu ya kwanza.


3. NINA PENDA VITU ORIGINAL NA SIO FAKE : Kama ningeoa mwanamke wa kiafrika, ningekuwa nimeoa mwanamke wa kizungu ambaye ni " feki " lakini kwa sababu ninapenda kuwa na vitu original nimeoa mwanamke wa kizungu kabisa ili ijulikane moja kwamba nimeoa mwanamke wa kizungu.


4. Nimepunguza gharama za kulipia MAWIGI. Mke wangu ni mzungu, kwa hiyo haitaji kuvaa mawigi ya kazi gani sasa...

Hizi ni sababu chache tu, but zipo faida nyingi sana kwa kijana wa kitanzania ama wa kiafrika kuoa mwanamke wa kizungu...Utazisoma katika kitabu changu ambacho nitakitoa mwezi Aprili 2013..Katika kitabu hiki nimeelezea experience yangu pamoja na more 20 friends wa kitanzania ambao wameoa wazungu.
 
Kaka nakupa 100% kweli siku hizi wanawake wa kiafrika hakuna, ni sawa na kuokota almasi kariakoo!! waliobaki wote fake!!
 
Kaka nakupa 100% kweli siku hizi wanawake wa kiafrika hakuna, ni sawa na kuokota almasi kariakoo!! waliobaki wote fake!!

Wazungu, Waarabu, Waasia, na wengineo ambao siyo Waafrika hakuna walio feki?
 
Embu fikiria wanaume wote wanakuponda wanaume ndo kwana wanakurushia nondo...
Jiangalie wewe.
Angalizo anzisha blog yako uandike hayo uwe kama mwenzio mange anavyofany
........ To describe you in a single word, wewe ni KILAZA, honestly take it from my dear...Kama ungekuwa umesoma post yangu na kuielewa vizuri usingeweza kulitaja jina la Mange upande wangu, kwa sababu wanawake wa aina ya Mange ndio ninao wazungumzia hapa, i mean " wazungu feki ", so usiwe unakurupuka kabla ya kuandika, soma hoja elewa hoja toa maoni yako
 
Kwa kuwa wewe mwenyewe umekiri kuwa hujaoa mwanamke wa kiafrika hujui utamu wake...Kama mishikaki ya kibongo nimekula mingi sana, wakichanga buku teni teni, inaweza fika milioni mbili, so hakuna hoja hapo, ukweli unabaki kuwa ukweli, kwamba mademu wengi wa kibongo ni feki asilimia mia moja! nukta
 
Yaani uafrika hawapo na uzungu hawapo, basi wapo wapo tu kama mazimwi si mazimwi, midoli si midoli, manungayembe sio!!
 
swrty mi nakuambia jamaa ana njaa balaa.
Hapo katoa kijijarida eti ana kiita kitabu kumfurahisha huyo mzungu koko wake na kujikomba ili aonekane anampenda sana.
Sasa kajishauri aje huku jamii forum kukipigia debe ili akitoa kiuzike matokeo yake kakutana na makavu live.
Pole sana jipange maana ukila hasara hilo lijanamke lako halitakuelewa kabisaaaaa
........................... Wewe mtoto unajifanya unajua wewe mpaka unakera..amu
 
wewe kweli una mda wa kuandika quote zote hizo na kuziunganisha kweli kazi yako usiku kitandani tu kwa janamke lako lijumba.
Nipo pale pale we mchumba tu
...............We kilaza kweli, kwani kuna ugumu gani kuandika kuunganisha hizo post, matter fact am just killing time hapa, u know there is time for everything, this is the tyme for tell u the truth..
 
wanawake wa kiafrika hususani bongo wengi wao (si wote) wanatia kinyaaa!! bora yako wewe LIKUD ukiyeopoa huko Far away!!
 
Madame B inaonekana unanipenda sana afu una Akili sana, Nitafutie Mchumba Basi

Akupende nani, Mnuka Beberu wewe.
Unaukana U-Afrika unautaka nu-Zungu, Na utakufa Maskini.
Kwanza hutapata Mke wa Ki-Bongo kamwe.
 
Embu fikiria wanaume wote wanakuponda wanaume ndo kwana wanakurushia nondo...
Jiangalie wewe.
Angalizo anzisha blog yako uandike hayo uwe kama mwenzio mange anavyofany
........ To describe you in a single word, wewe ni KILAZA, honestly take it from my dear...Kama ungekuwa umesoma post yangu na kuielewa vizuri usingeweza kulitaja jina la Mange upande wangu, kwa sababu wanawake wa aina ya Mange ndio ninao wazungumzia hapa, i mean " wazungu feki ", so usiwe unakurupuka kabla ya kuandika, soma hoja elewa hoja toa maoni yako

yaani wewe kilaza wa mavilazest..
Unajua maana ya kama???
Nimekuambia kama mange ili uwe free kumsifia huyo hawara yako na kuwasifia wanawake wa kizungu.
Mange mwenzio anamsifia mumewe mzungu na wanaume wa kizungu na kuwaponda wanaume wa kiafrika.
Na wewe ungeanzisha blog yako uwaponde wakina amu na uwasifie hao wazungu toleo la mwisho lako...
Huyo ni mfano tu kilazest wewe chukua idea hiyo maana ya kitabu imeshafail
 
Last edited by a moderator:
N-handsomeKuoa na elimu wapi na wapi achana na mawazo mgando dogo..Kaka kwa aina ya maisha ambayo nimeyachagua, nahitaji kuwa na mwanamke mwenye uwezo wa kukabiliana na changamoto ambazo huwakuta watu wanao think na kudream big like me, so honestly, sidhani kama mwanamke mwenye shule ndogo anaweza kusuit nafasi ya kuwa mke wangu,
 
Katika sababu nilizo zitoa sikuzungumzia suala la kulipa bill kama sababu iiliyo nifanya kuwa disqualify wanawake " wazungu fake " la, ilikuwa changamoto tu kwa akina dada wanao jifanya wazungu halafu anakufanya we ndo dingi, mapenzi kidogo mizinga mingi.. Ninafahamu majukumu ya mwanaume kwa mke wake, na kwa taarifa yako am so responsible man, not only to my wife and children, but even to my extended family..najua mtanichukia kwa sababu nimesema ukweli, mademu wa kibongo acheni kujifanya wazungu mnaboa ile mbaya.....mwafrika ni mwafrika tu na utaendelea kuwa mwafrika hadi kaburini.. Fikiria! una nywele feki, nyusi feki, kucha feki, tabasamu feki, unaongea feki, mapenzi feki, halafu unataka real man!

Wewe ndiye fake na primitive!. Mdada anayetaka mizinga mingi kwako wala hana uhusiano na uzungu. Unless uniambie ubahiri wako unaisha kwa kupewa penzi. Kwamba unalipa mizinga kwa ajili ya mapenzi tu!. Pyuuuuuuuuuuuuuuu! What a shame!.

Kujifanya wazungu ni kupi? Huna elimu inayokusaidia. Binadamu wana freedom ya kuchagua anachoona ni kizuri kwake including lugha!.

SANA SANA NAONA WEWE UNA MAJUTO NA WIVU. ULIDHANI MKEO ATAKUWA CLASSIC KULKO WASICHANA WA KIAFRICA. UNAPOONA SASA KAFUNIKWA UNAONA WIVU NA MAJUTO HIVYO UNAWA KASIRIKIA KWA VILE HUWEZI KUWAPATA TENA.

KWANZA HUONI AIBU WEWE MARRIED MAN KUANZA KUFUKUZANA NA FASHIONS ZA WASICHANA WA KIAFRICA? UNOKO GANI HUO? HUFAI HATA KWA DAWA. NENDA SHULE KWANZA UJIFUNZE HESHIMA NA USTAARABU NDIYO UJE HAPA. UNAJIDHARIRISHA TU HAPA KWAMBA NI MWANAMME MWENYE WIVU, MSHAMBA, BAHRI, LIMBUKENI, OMUBUMBUMBU LAKINI ANATAKA ETI WATU WAFUATE STANDARDS ZAKE. PLEASE! UNABOA SANA NA HUWEZI KUKAA NA MWANAMKE MWENYE AKILI TIMAMU. UTAKUWA UMEOA ZUNGU ZEZETA!
 
swrty mi nakuambia jamaa ana njaa balaa.
Hapo katoa kijijarida eti ana kiita kitabu kumfurahisha huyo mzungu koko wake na kujikomba ili aonekane anampenda sana.
Sasa kajishauri aje huku jamii forum kukipigia debe ili akitoa kiuzike matokeo yake kakutana na makavu live.
Pole sana jipange maana ukila hasara hilo lijanamke lako halitakuelewa kabisaaaaa
........................... Wewe mtoto unajifanya unajua wewe mpaka unakera..amu

huo ndo ukweli nliokuambia wewe mganga njaa
 
" yaani wewe kilaza wa mavilazest..
Unajua maana ya kama???
Nimekuambia kama mange ili uwe free kumsifia huyo hawara yako na kuwasifia wanawake wa kizungu.
Mange mwenzio anamsifia mumewe mzungu na wanaume wa kizungu na kuwaponda wanaume wa kiafrika.
Na wewe ungeanzisha blog yako uwaponde wakina amu na uwasifie hao wazungu toleo la mwisho lako...
Huyo ni mfano tu kilazest wewe chukua idea hiyo maana ya kitabu imeshafail
" ....................................Huna adabu wewe mtoto wa kike! how can u talk to a man like that! au ndo kujitoa ufahamu kwenyewe huko? anyways unasema niwe kama mange halafu unakanusha tena ulicho kisema, how can u contradict urself in less than five minutes! anyways kama nilivyo kwambia wewe ni " kilaza " nimesema aina ya wanawake kama mange ndio niayo kinzana nayo, mimi ni mwafrika, ninaye amini katika uafrika, na ambaye nilitamani sana, kuwa na mwanamke wa kiafrika mwenye kuthamini na kutukuza mila na desturi za kiafrika, unfortunately most of them hawautaki uafrika, wanajinasibisha na uzungu, kitu ambacho kinanikera sana, natoa rai kwa wanawake wakiafrika wtoke " MISRI" warudi nyumbani, kosa langu ni lipi hapo? ni kitu gani ambacho unashindwa kuelewa hapo?
 
"huo ndo ukweli nliokuambia wewe mganga njaa " unadhani unaweza kuni offend kwa sentensi kama hii? think again mgolle
 
kwakweli LIKUD umechoma watu!! unajua UKWELI unauma??? ukina wadada wengi wakibongo wanakua mbogo ujue ujumbe umefika!!
 
Back
Top Bottom