Kwa nini nimoea mwanamke wa kizungu..

Kwa nini nimoea mwanamke wa kizungu..

sijui nifundishe Wenzangu wenye uelewa., mimi mgeni hapa JF na kama wiki mbili hivi

Mgeni afu MSHAMBA VILE VILE....
GoToHellTItle.jpg
 
Umecopy na kupaste , huna hoja ya msingi..
 
Huku ni kutafuta matusi bure tu! Kwani uliulizwa wapi kuwa umeoa nani? Matokeo yake hapa watatukanwa waliopo na wasio kuwepo.
 
Yeah ninakubali ushamba, kwa sababu nipo real na sioni tatizo kusema sijui kitu fulani, " kuwa mjanja huwa kunaanzia kwenye kutokua mjanja"
 
aaaaa kuwa na kikojoleo kinachosimama siyo sifa ya kuitwa mwanaume.
For me big nooooo
.............Hapo umemtukana hadi baba yako mzazi kwa sababu na yeye anacho.
 
sijui nifundishe kaka, mimi mgeni hapa JF na kama wiki mbili hivi

mgeni unadharau kwa mama zako waliokukunya mpaka ukafikia hapo?????

We sema umezoea vya baridi unaogopa vya moto vitakuunguza.
 
aaaaa kuwa na kikojoleo kinachosimama siyo sifa ya kuitwa mwanaume.
For me big nooooo
.............Hapo umemtukana hadi baba yako mzazi kwa sababu na yeye anacho.

ha ha mdingi wangu kaingiaje hapo???
Vipi unataka akucamerun nini???
Wewe una kikojoleo lilichosimama ila huna sifa ya kuwa mwanaume period!!!!!!!!
 
Njaaa mbayaaaa sana
jamani njaaa mbaya hapo kabla hujamuingilia na yeye anakuingiza limdoli nyuma.
Maskini na ukiwa addicted na hiyo kitu matokeo yake ndo kama haya kuja kuandika upumbavu kama huuu!!
 
Njaaa mbayaaaa sana
jamani njaaa mbaya hapo kabla hujamuingilia na yeye anakuingiza limdoli nyuma.
Maskini na ukiwa addicted na hiyo kitu matokeo yake ndo kama haya kuja kuandika upumbavu kama huuu!!

amu, njoo uone katuomba msamaha mshamba huyu.
 
Last edited by a moderator:
mawazo yako yapo kwenye nyuchi.....halafu mnasema eti nawaogopa wanawake wa kiafrika kwa sababu watanichallenge intellectualy, mwanamke mwenye mawazo kama haya anaweza kunichallenge kweli?
 
Kwanini tu-assume ni 60% na sio 17% au 30%?

Maana kama ku-assume tu, wapo wanaoassume wao ni Mungu lakini haimaanishi hilo au karibu na hilo even

Katika nadharia za logic, huwezi kuja na conclusion based on assumptions. What if it's not 60%?

Ndio yaleyale ya jamaa wa Leo Tena aloona baadhi ya Watanzania gays Ulaya aka-assume ni 85%

your very wise babe
 
Na wewe jichubue uwe mzungu vinginevyo we ni takataka tu
 
mawazo yako yapo kwenye nyuchi.....halafu mnasema eti nawaogopa wanawake wa kiafrika kwa sababu watanichallenge intellectualy, mwanamke mwenye mawazo kama haya anaweza kunichallenge kweli?

do you think your good upstairs to be challenged???
I dont think so...
We kazi yako kuchokonolewa tu
 
Back
Top Bottom