Kwa nini nimoea mwanamke wa kizungu..

Kwa nini nimoea mwanamke wa kizungu..

Mental slavery at its finest. Ina maana kati ya mamilioni ya wanawake nchini Tanzania hakuna hata mmoja ambae sio "feki"?

Define a real African woman. What is a real African man? Kwahiyo tabia za "kizungu" akiwa nazo mwafrika huyo mwafrika ni mbaya, lakini akiwa nazo mzungu she is marriage material?? Kwa sababu ni mzungu?

Hauna furaha katika ndoa sababu usingekuja hapa kujustify sababu zako za kuoa mzungu. Wewe na marafiki zako wote mliooa vibibi kwa ajili ya makaratasi, you're all losers. Mkeo ataanza kuvaa mawigi akizeeka zaidi. Nani kakuambia wazungu hawavai wig?? Hahahah. Get off your high horse, man.
 
Nyunzo swrty mi nakuambia jamaa ana njaa balaa.
Hapo katoa kijijarida eti ana kiita kitabu kumfurahisha huyo mzungu koko wake na kujikomba ili aonekane anampenda sana.
Sasa kajishauri aje huku jamii forum kukipigia debe ili akitoa kiuzike matokeo yake kakutana na makavu live.
Pole sana jipange maana ukila hasara hilo lijanamke lako halitakuelewa kabisaaaaa

Yaani njaa mbaya sana mpaka huyu mwehu anaamua kuuza utu wake kwa ngozi nyeupe amefikia hatua hata ya kumdharau mama yake mzazi
 
I am proud to be African, I love Mama Africa
 
Pumba pumba tupu,umeoa mwanamke wa kizungu kwa sababu unayaogopa maisha sana ww,alafu wewe ndo Fake kabisaaa haujiamini mpaka kukimbilia mwanamke wa kizungu,ebu weka Hoja za kueleweka bwana usituchoshe

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Mkuu LIKUD : Mimi nakubaliana nawe kwa jinsi wanawake wa kiafrika wanavyopenda kuiga uzungu isipokuwa katika kulipa bills. Mfano moja tu nikupe. Nenda restaurant na mwanamke wa kiafrika mtakula na kunywa pamoja na kama bill ni ya kulipiwa kwa cashier, mnapotoka yeye atasimama mita mbili mbali na cashiers desk kama vile hamkuwa wote wakati wa kula na kunywa na wala hatojihusisha kutaka kujua bill ilifikia kiasi gani na hapo pengine ana laki mbili kwenye wallet. Hata hivyo hiyo haiwi sababu ya kunishawishi kuoa mzungu hata siku moja.
 
You have my rep points mkuu




Well spoken, sioni haja ya kuandika kitabu kueleza sababu ya kuoa mzungu, ni kitu gani unataka kujustify? kama unaoa, oa kimya kimya, sio lazima uanze kus-spread the word hapa. Sasa atakayekuambia mzungu ni fake kwa sababu ya breast, na buttocks implants? utasemaje? all the makeups used to cover uo sura mbaya mbaya, unalo la kusema?

Hapo umemaliza. Hana la kusema.
 
mama yako kama anasoma uzi wako,anakupa laana leoleo
 
Hivyo vitu fake unavyodai vimetoka kwa hao hao wazungu, ndio vikasambaa na huku kwetu.
nahisi hata urijali wako ni wa mashaka, ndio maana umekimbilia wazungu kitimoto. Jaribu mswahili uone, kama hujatolewa knockout. Tutokee hapa na uanazuo wako fake. mdhungu, mdhungu.... huna haya baba zima unanadi mdhungu hapa... usituchoshe sie.
Umeji register juzi JF ili utuletee u fake wako hapa. kama huna cha ku post, soma tu vya wenzio, inaruhusiwa pia.

Katika sababu nilizo zitoa sikuzungumzia suala la kulipa bill kama sababu iiliyo nifanya kuwa disqualify wanawake " wazungu fake " la, ilikuwa changamoto tu kwa akina dada wanao jifanya wazungu halafu anakufanya we ndo dingi, mapenzi kidogo mizinga mingi.. Ninafahamu majukumu ya mwanaume kwa mke wake, na kwa taarifa yako am so responsible man, not only to my wife and children, but even to my extended family..najua mtanichukia kwa sababu nimesema ukweli, mademu wa kibongo acheni kujifanya wazungu mnaboa ile mbaya.....mwafrika ni mwafrika tu na utaendelea kuwa mwafrika hadi kaburini.. Fikiria! una nywele feki, nyusi feki, kucha feki, tabasamu feki, unaongea feki, mapenzi feki, halafu unataka real man!
 
hichi kitoto kimeingia juzi hapa lakini kina mdomo, sijapata kuona, nilikua sijaona umri, eti early twenties... hebu nenda FB kule kwa wanuka shombo wenzio, huku ni kwa watu wazima wenye akili zao, umeona watu wanaandika unayoandika hapa. usituharibie jamvi letu. nani aliyekupa taarifa za hili jamvi maana hata adabu huna. Umeona kuna mtoto mwenzio hapa. Hebu toka, na usirudi tena... nonesense.....:A S angry:
Ningejua ni kinuka shombo hata nisinge comment hapo juu.
 
hichi kitoto kimeingia juzi hapa lakini kina mdomo, sijapata kuona, nilikua sijaona umri, eti early twenties... hebu nenda FB kule kwa wanuka shombo wenzio, huku ni kwa watu wazima wenye akili zao, umeona watu wanaandika unayoandika hapa. usituharibie jamvi letu. nani aliyekupa taarifa za hili jamvi maana hata adabu huna. Umeona kuna mtoto mwenzio hapa. Hebu toka, na usirudi tena... nonesense.....:A S angry:
Ningejua ni kinuka shombo hata nisinge comment hapo juu.

Hiki kichoko mnakipa promo tu navyo waona hapa
 
Mbona unalinganisha kijana na mzee? LINGANISHA WENYE RIKA SAWA
Me Namshangaa sana, eti kbs unakuja mbele ya Kadamnasi na kuanza kujisifia eti.ohoooo..... nimeoa Mzungu,
Mzungu nani Bhana hapa, Kitu zipo kwenye ngozi nyeusi,
1. Tuna Joto miilini mwetu tofauti na huyo kitimoto wako.
2. Mauno na ma-Style yooote tunayajua, tofauti na huyo mzungu wako,sanasana atakupa mbinjuko tu.
3. Ngozi zetu zina Afya na Rutuba tofauti na hao wa jamii ya Mkeo, ngozi haieleweki kama ya Kitimoto.
4. Weusi sisi tuna shepu, tofauti na hao, Katika wazungu 10, 2 tu ndo wenye shepu, waliobaki wote Shapeless.
5. ..........................

7804300-beautiful-african-american-woman-with-arms-crossed.jpg

VS
graf.jpg


CHAGUO NI LAKO
 
Gharama sawa je kunapo sita kwa sita unaweza kumlinganisha na mmkonde weye????acha kabisaaaaaaaa bro sikia tu
 
Kaka umetokota hapo swala zima la kuwaita hao dada zako wa kiafrika feki umebugi meeeen!!!!!!!!!!!! Wanawake wanaopenda feki material wapo na sio wa afrika tu na wazungu w tena wao ndio no moja ss tulikua hatujui high heels huyo mkeo na nduguze wamatuletea tulikua tunapaka mafuta ya nazi wifi ametuletea cream tuwe kama yy tulikua na vipili pili vyetu katuletea dawa ya nywele nk make up na mawigi yani huyo mkeo mbulula na nduguze ndio waalim cc wanafunzi so ukituita feki uanze na mkeo ndio uje kwetu wazungu bila make up nikama paka shume bila kujazia nywele nikama paka kinyafu kanyeshewa na mvua bila high heels wakitembea utafikiri wanashusha milima ya mlalo kwa upande wetu sasa tukivua highheels huko nyuma utafikiri tunacheza baikoko utashikilia dushelele hadi uite mama bila makeup utahisi model yupo mbele yako oooooh ww ni msomi nani kasema ww msomi ww ni feki msomi wa somi tupo africa bhana tume beba mbolea na mafagio lkn tuna akili na tume pasua kila idara njoo njoo njiro uhasibu mount meru university na mikoa mingine uone ma model wanavyo nyiritika ukome kutu fananisha na huyo mnuka mikojo wako anae chambia makaratasi. Papuchi zetu full udi weee komaaaaa nakwambia tena tumesoma sana mfano mdogo rose migiro ni feki weeeeee!!!!!!!!! Koooooomaaaaaaaa!!!!!!!!!!!
 
Kwa nini NIMOEA???
mwanazuoni asiyejua kuandika kabisa heading tu matatizo....
Hiyo NIMOEA ni kilugha cha hawara wa kizungu au kikwenu?????
 
Wewe ulikuwa unafuata weupe!!! Ndiyo maana ukakumbana na mkorogo au wale advanced wanatumia vidonge au sindano!! Ukitaka wale maji ya kunde au weusi mbona wapo? Inaoenekana ulibabaika katika kuchafua kati ya yupi mweupe ni wa asili au wa kutengeneza!! Pole sana!! Mimi nina bahati, nina kitu original, nywele original, ngozi original, hajawahi kuvaa wigi maisha yake yote!!! Kwa mantiki hii usiseme wanawake wa kiafrika, sema baadhi yao, au wengi wao!!! Ukisema wote, nitakubishia maana nina role model!!
 
wazungu bila make up nikama paka shume bila kujazia nywele nikama paka kinyafu kanyeshewa na mvua bila high heels wakitembea utafikiri wanashusha milima ya mlalo kwa upande wetu sasa tukivua highheels huko nyuma utafikiri tunacheza baikoko utashikilia dushelele hadi uite mama bila makeup utahisi model yupo mbele yako oooooh ww ni msomi nani kasema ww msomi ww ni feki msomi wa somi tupo africa bhana tume beba mbolea na mafagio lkn tuna akili na tume pasua kila idara njoo njoo njiro uhasibu mount meru university na mikoa mingine uone ma model wanavyo nyiritika ukome kutu fananisha na huyo mnuka mikojo wako anae chambia makaratasi. Papuchi zetu full udi weee komaaaaa nakwambia tena tumesoma sana mfano mdogo rose migiro ni feki weeeeee!!!!!!!!! Koooooomaaaaaaaa!!!!!!!!!!!


girl, I am liking you and your attitude, - your reply as well. 😀
 
Back
Top Bottom