N-handsome
JF-Expert Member
- Jan 23, 2008
- 2,453
- 561
Kuoa na elimu wapi na wapi achana na mawazo mgando dogo
Yeah ninakubali ushamba, kwa sababu nipo real na sioni tatizo kusema sijui kitu fulani, " kuwa mjanja huwa kunaanzia kwenye kutokua mjanja"
Leo nakaa hapa pembeni, sitii neno kabisa:
Mleta mada ana mantiki na wateteaji wana mantiki pia.
Una shanga nikuazime ukamvalie mzungu wako????
We umeolewa tu kubali kataa
Una shanga nikuazime ukamvalie mzungu wako????
We umeolewa tu kubali kataa ..........................Amu tatizo lako you are so loud and u think u smart for that, ur totally wrong mgolle
YESU NA MARIA!!!!!!!yaani una waita wenzio "SIDEKICKS"" Una shanga nikuazime ukamvalie mzungu wako????
We umeolewa tu kubali kataa.
Elimu huna umejiajiri kukata mauno.
Hivi nani alikuuliza??
Hao wazungu wenyewe wanafagilia wabongo.
Nani anataka wanaonuka kama beberu?wabaridi kama chura..." .........................................
Siwezi kujibishana na mtu anayetumia lugha za namna hii, ur mind has been corrupted, and unadhani unaweza kuni offend kwa kutumia lugha chafu kama hizi, anyways najua unakubaliana na mimi nafsini mwako but unajilazimisha kutokukubaliana kwa sababu unajua ndio ukweli na ukweli siku zote unauma..Personally siwezi kujivunia kuwa na mwanamke anaye tumia lugha chafu kama hizi kwa sababu kwangu mwanamke ni chombo chenye thamani kubwa sana sio bla bla kama mlivyo zoea
" Una shanga nikuazime ukamvalie mzungu wako????
We umeolewa tu kubali kataa.
Elimu huna umejiajiri kukata mauno.
Hivi nani alikuuliza??
Hao wazungu wenyewe wanafagilia wabongo.
Nani anataka wanaonuka kama beberu?wabaridi kama chura..." .........................................
Siwezi kujibishana na mtu anayetumia lugha za namna hii, ur mind has been corrupted, and unadhani unaweza kuni offend kwa kutumia lugha chafu kama hizi, anyways najua unakubaliana na mimi nafsini mwako but unajilazimisha kutokukubaliana kwa sababu unajua ndio ukweli na ukweli siku zote unauma..Personally siwezi kujivunia kuwa na mwanamke anaye tumia lugha chafu kama hizi kwa sababu kwangu mwanamke ni chombo chenye thamani kubwa sana sio bla bla kama mlivyo zoea