Kwa nini nimoea mwanamke wa kizungu..

Kwa nini nimoea mwanamke wa kizungu..

Umewafanyia utafiti wanawake wangapi ukajua kuwa hawalipi bills? .....Tusibishane katika hili kwa sababu tutakuwa tunapoteza muda tu

Kuna wanaume wanatunzwa na wanawake kabisa itakuwa kulipa bill?
: Hii mara nyingi hutokea kwenye movie za akina Kanumba na kama kweli inatokea basi lazima kuna mwanaume anaye umia hapo kwa sababu mwanamke wa kibongo hawezi kumuhonga mwanaume pesa bila ya yeye kwanza kuhongwa.
nilikuwa sijagundua wewe ni mchumia tumbo na unapenda kulelewa haya bwana ,wewe hujui maadili na responsibility za african men kwa familia na mkewe tulia kimya maadili yetu na wazungu ni tofauti sisi hatuna umimi naweza mpa hela mume wangu akalipa bill kumbe hela ni yangu naweza lipa bill kumbe nimepewa namume wangu so jifunze kutfautisha ethics, culture na customs za watu unapozunguka duniani,nakushauri tafuta mwanamke pia wa kihindi wale huwa wanaoa wanaume ili utunzwe vizuri.
 
Haya ndo madhara ya kuolewa na mwanamke hasa wa kizungu mwisho wa siku unaishia kuongea kitu kisichokuwepo ili uonekane uko sahihi.
We endelea kula vya bure tuache sisi wanaume halisi wa kiafrika tunaoamini dhama ya kwamba mwanamume ndio nguzo ya familia na tutaendelea kuwatunza wake zetu na kuwapendezesha kadri tuwezavyo.
Wewe endelea kulipiwa bills bwana maana naona ndo main concern yako.
KUOLEWA KUBAYA KIJANA TAFUTA MAISHA YAKO KAMA MWANAUME HALISI NDIPO UJIITE MWANAUME.
Uandishi ni taaluma na mwenye hiyo taaluma hujulikana hata kwa sentensi moja ktk kitu chochote anachokiandika ila kwa wewe na matumizi ya lugha hapo juu nina walakini na uanazuoni wako, kuna makosa ya kisarufi, kimantiki yaani we acha tu.
 
Lakini umenishangaza pale unaposema huwezi kuoa mwanamke ambae ana elimu chini ya chuo kikuu at the same time unajiita muafrika,hapa unajikinza

" Mwafrika ndio haruhusiwi ama hatakiwi kuwa na mwanamke aliye kwenda shule ?"

Unatafuta mwanamke Mwafrika au msomi?Ni kitu gani anacho msomi na mwingine hana? Siwezi kutafuta mwanamke mwafrika kwa sababu wanawake waafrika hawapo kabisa! so siwezi kutafuta kitu ambacho najua siwezi kukipata, ni kupoteza muda..


Kwenye masuala ya mke bora hakuna cha msomi wala asiesoma. Huu ni mtazamo wa kilokole, umekaa kiimani zaidi unaweza kuwa sahihi au kinyume chake, kumbuka mimi ni " Mwafrika "


Kwanza dhana ya usomi ni ya kimagharibi na si uafrika..... Ur wrong ! think again

bibi yako hakusoma na alikua mke bora
.....alikuwa mke bora kwa sababu alikuwa " mwanamke wa kiafrika ", hakusoma elimu hii ya sasa hivi ila alisoma elimu ya kiafrika iliyoweza kumsaidia kukabiliana na changamoto zilizopo katika jamii yake.


Pili,ili uonekane msomina usomi uwe na maana ni pale utakapowapima watu kwa ubinadamu wao na sio kitu kingine ndipo usomi utakua na mantiki.... Upo sahihi katika hili lakini kama umenifuatilia kwa umakini, sijazungumzia suala la ubinadamu hapo, nimezungumzia suala la " mke " wa kuoa, kumbuka " mke" wa kuoa ni kitu muhimu sana katika maisha ya mwanaume yoyote yule duniani.


" Watu wanatarajia wasomi wawe mfano wa kuigwa na wawe kioo cha jamii kwa kuonesha kuelimika kwa kutokuonesha ujinga,wao ndo wanaigawa jamii kwa kuwatenga wasiokuwa na elimu na hata kutokuoa wasiosoma utadhani sio binadamu wakati mama yake alikua hata kuandika hajui na alikua mama bora"

Upo sahihi sana ila hoja yangu sio kuwatenga watu wasio soma, hoja yangu katika suala la usomi hapo inahusu " mke " aliye soma. Ukiitazama sentensi hiyo kwa umakini utagundua ninaizungumzia nafsi yangu na sio kitu kingine.
 
Atutolee ulimbukeni wake Hapa.
Mzungu,mzungu........
Hao wazungu tushajiuza sana kwao, hawana lolote
.

hahahahahaha akivua nguo unavuta picha ya kitioto kikiwa dukani alafu naniliu zao au utambi mpaka uupepeeee sana maana ni baridi hata za kike mpa ka usugue sana ndio stimu zipande aibu yake kajisikia kapata kume ameoa kitimoto hahahhhaahahaha
 
Katika sababu nilizo zitoa sikuzungumzia suala la kulipa bill kama sababu iiliyo nifanya kuwa disqualify wanawake " wazungu fake " la, ilikuwa changamoto tu kwa akina dada wanao jifanya wazungu halafu anakufanya we ndo dingi, mapenzi kidogo mizinga mingi.. Ninafahamu majukumu ya mwanaume kwa mke wake, na kwa taarifa yako am so responsible man, not only to my wife and children, but even to my extended family..najua mtanichukia kwa sababu nimesema ukweli, mademu wa kibongo acheni kujifanya wazungu mnaboa ile mbaya.....mwafrika ni mwafrika tu na utaendelea kuwa mwafrika hadi kaburini.. Fikiria! una nywele feki, nyusi feki, kucha feki, tabasamu feki, unaongea feki, mapenzi feki, halafu unataka real man!
 
We mwenyewe feki, mwafrika umekimbilia uzunguni ukaacha south of sahara, kwanza north ya sahara ni waarabu
 
siko feki kaka, nipo real sana, ila hawa dada zetu ndio wapo feki, siongei hivi kwa kuwaponda ila ninaelezea namna ninavyo jisikia vibaya kuwaona dada zangu hawa wakiafrika wakijifanya wazungu wakati wao ni waafrika..Do research brother utagundua hilo...
 
Mimi sipo uzunguni kaka, nipo hapa hapa bongo na am not fake, nipo real kuliko unavyo weza kufikiri.
 
Mimi ni mwana "uma-jumuhi " wa kiafrika, ninaipenda Afrika, na ninautukuza sana uafrika wangu. Hata hivyo ninasikitika kuwataarifu wananzuoni wenzangu wa kiafrika, kwamba nimeoa mwanamke wa kizungu na sitakaa nioe mwanamke wa kiafrika ( hususani hawa wanao toka katika ukanda huu wa kusini mwa jangwa la sahara/ the saharans )...Kwa nini ? Fuatana nami:

1. Wanawake wa kiafrika hawapatikani tena C Ngoja niiweke kwa kiingereza ili upate kunielewa zaidi )

" African women are no longer existing ". Wanasichana wote wa kiafrika ( hsusuani wale ambao wamekwenda shule ) ni kama wazungu kama sio wazungu kabisa..Tazama nguo wanazo vaa, jinsi wanavyo ongea, namna wanavyo tembea, vyakula wanavyokula, mitindo yao ya nguo, nywele n.k. fikra zao, mawazo yao nakadhalika, vyote kwa pamoja ni akisi ya yale yanayo fanywa na wanawake wa nchi za kimagharibi..Hivyo basi mimi kuoa mwanamke wa kiafrika, haitakuwa na mantiki wala maana yoyote kama mwanamke mwenyewe atakuwa na hulka za kizungu ).

2. Kwa kiwango changu cha elimu, nisingeweza kuoa mwanamke ambaye kiwango chake cha elimu ni chini ya elimu ya chuo kikuu, na tulivyoona hapo juu kwamba wanawake wengi wa kiafrika waliosoma wanajifanya wazungu kabisa, so hoja hii inaunga mkono hoja yangu ya kwanza.


3. NINA PENDA VITU ORIGINAL NA SIO FAKE : Kama ningeoa mwanamke wa kiafrika, ningekuwa nimeoa mwanamke wa kizungu ambaye ni " feki " lakini kwa sababu ninapenda kuwa na vitu original nimeoa mwanamke wa kizungu kabisa ili ijulikane moja kwamba nimeoa mwanamke wa kizungu.

( UFEKI WA WANAWAKE WA KIAFRIKA WANAO JIFANYA WAZUNGU NI PALE LINAPO KUJA SUALA LA BILI/ KATIKA MAMBO MENGINE YOTE WANAJIFANYA WANAWAKE WA KIZUNGU HALAFU LIKIJA SUALA LA KULIOA BILL WANAKUWA WAAFRIKA TENA...KUWENI WAZUNGU KABISA MUWE MNALIPA NA BILL )

4. Nimepunguza gharama za kulipia MAWIGI. Mke wangu ni mzungu, kwa hiyo haitaji kuvaa mawigi ya kazi gani sasa...

Hizi ni sababu chache tu, but zipo faida nyingi sana kwa kijana wa kitanzania ama wa kiafrika kuoa mwanamke wa kizungu...Utazisoma katika kitabu changu ambacho nitakitoa mwezi Aprili 2013..Katika kitabu hiki nimeelezea experience yangu pamoja na more 20 friends wa kitanzania ambao wameoa wazungu.


Aaaaaghr,ptuuuu!
 
Unataka tukupigie makofi na vigeregere kwa kuoa MZUNGU ORIGINAL?

Acha ulimbukeni. Si kosa wewe kuoa mzungu kwa sababu zako unazoona ni za msingi. KOSA LAKO ni kujiona wewe uko SAHIHI bila kukumbuka kama binadamu lazima una mapungufu ambayo hata huyo mzungu wako anaweza kukushindwa na ukarudi kutafuta mwafrika au akakufanya uishi maisha ya kitumwa ambayo yatakufanya isiifurahie hiyo ndoa. Nakushangaa kwa kujaribu kuashawishi na wengine waoe wazungu. ELEWA kila KIUMBE anastahili kuwa na ndoa tamu na ampendaye bila kujali rangi, sura, elimu, au aina fulani ya maisha.... FAHAMU hakuna aliyekamilika.
 
"wanawake wa kiafrika " Wanawake wa kiafrika hawapo tena kaka, sijui unaongea kitu gani hapa.
 
1. Mwanazuoni gani hujui kuandika kitu kikaeleweka au kutumia kanuni za uandishi?

( Kanuni za uandishi sio lazima ziwe zile unazo zifahamu wewe hata hivyo point yangu ilikuwa ni kufikisha

ujumbe ambao naamini umeupata na Kama nilicho andika hakijaeleweka nadhani hata usingeweza ku comment )


2. Pia, mwanazuoni wa kweli hawezi kupita akijinadi kuwa yeye ni mwanazuoni kwa sababu kufanya hivyo ni kupingana na dhana nzima ya uanazuoni

( Mimi nimeweza, na kupingana na dhana ya uanazuoni sio dhambi )

3. Huwezi ukawa na neno "wote" ikisha ukawa na neno "hususan", kama ni wote basi ni wote kwa jumla hakuna atokae humo, na kama ni hususan wanawake fulani basi sio wote


(
Mimi nimeweza kutumia neno " wote " kisha nikaongeza na neno " hususani " na nimeeleweka )

4. Fikra na mawazo ya mwanamke wa Kiafrika ni yepi? ..Ni fikra na mawazo yanayo uthamini na kuutukuza uafrika zaidi kuliko uzungu ama utamaduni mwingine wowote.

Mwanamke wa Kiafrika anaongea vipi na wa Kimagharibi anaongea vipi?..
Mwanamke wa kiafrika anaongea kwa staha na adabu kama ambavyo tamaduni za kiafrika zinamtaka mwanamke awe, huwezi kumkuta mwanamke wa kiafrika anatumia maneno kama " what the f**k is this?, who the hell is u" and all that, wanawake wa kimagharibi hawana staha katika mazungumzo yao

Na mwondoko jee? :
Mwanamke wa kiafrika anatembea kwa madaha na maringo, wanawake wa kizungu wanatembea haraka haraka sana as if wanawahi kitu fulani, mwanamke wa kiafrika akitembea namna hii anachukiza sana.

Unataka kutuambia wewe unatembea na kaniki au rubega barabarani au wewe kuvaa mavazi ya kimagharibi ni ruhsa ila akifanya mwanamke ni mwao?
..Mwanamke wa kiafrika hawezi kuuliza swali kama hili kwa sababu limekaa ki brainwashed kupita maelezo.

Umewafanyia utafiti wanawake wangapi ukajua kuwa hawalipi bills? .....Tusibishane katika hili kwa sababu tutakuwa tunapoteza muda tu

Kuna wanaume wanatunzwa na wanawake kabisa itakuwa kulipa bill?
: Hii mara nyingi hutokea kwenye movie za akina Kanumba na kama kweli inatokea basi lazima kuna mwanaume anaye umia hapo kwa sababu mwanamke wa kibongo hawezi kumuhonga mwanaume pesa bila ya yeye kwanza kuhongwa.

Mwanazuoni anaepingana na dhana inayouthibitisha uanazuoni wake ambae amefikia uanazuoni huo batili kwa kanuni zake makhsusi za uandishi


Wewe hutaki mwanamke wa Kiafrika, unataka Mtumwa wa mawazo atakaekutukuza na kukubali kila usemalo, asiyeweza kuhoji ukisemacho.

Mwanamke wa Kiafrika asivae nguo za Kimagharibi lakini mwanamme wa Kiafrika anaruhusiwa. Na ukihoji hilo wewe si mwanamke wa Kiafrika 😀

Kama kuwa mwanamke wa Kiafrika kutanipa potential ya kuolewa na mtu kama wewe bora niwe wa Kimagharibi
 
1. Mwanazuoni gani hujui kuandika kitu kikaeleweka au kutumia kanuni za uandishi?

( Kanuni za uandishi sio lazima ziwe zile unazo zifahamu wewe hata hivyo point yangu ilikuwa ni kufikisha

ujumbe ambao naamini umeupata na Kama nilicho andika hakijaeleweka nadhani hata usingeweza ku comment )


2. Pia, mwanazuoni wa kweli hawezi kupita akijinadi kuwa yeye ni mwanazuoni kwa sababu kufanya hivyo ni kupingana na dhana nzima ya uanazuoni

( Mimi nimeweza, na kupingana na dhana ya uanazuoni sio dhambi )

3. Huwezi ukawa na neno "wote" ikisha ukawa na neno "hususan", kama ni wote basi ni wote kwa jumla hakuna atokae humo, na kama ni hususan wanawake fulani basi sio wote


(
Mimi nimeweza kutumia neno " wote " kisha nikaongeza na neno " hususani " na nimeeleweka )

4. Fikra na mawazo ya mwanamke wa Kiafrika ni yepi? ..Ni fikra na mawazo yanayo uthamini na kuutukuza uafrika zaidi kuliko uzungu ama utamaduni mwingine wowote.

Mwanamke wa Kiafrika anaongea vipi na wa Kimagharibi anaongea vipi?..
Mwanamke wa kiafrika anaongea kwa staha na adabu kama ambavyo tamaduni za kiafrika zinamtaka mwanamke awe, huwezi kumkuta mwanamke wa kiafrika anatumia maneno kama " what the f**k is this?, who the hell is u" and all that, wanawake wa kimagharibi hawana staha katika mazungumzo yao

Na mwondoko jee? :
Mwanamke wa kiafrika anatembea kwa madaha na maringo, wanawake wa kizungu wanatembea haraka haraka sana as if wanawahi kitu fulani, mwanamke wa kiafrika akitembea namna hii anachukiza sana.

Unataka kutuambia wewe unatembea na kaniki au rubega barabarani au wewe kuvaa mavazi ya kimagharibi ni ruhsa ila akifanya mwanamke ni mwao?
..Mwanamke wa kiafrika hawezi kuuliza swali kama hili kwa sababu limekaa ki brainwashed kupita maelezo.

Umewafanyia utafiti wanawake wangapi ukajua kuwa hawalipi bills? .....Tusibishane katika hili kwa sababu tutakuwa tunapoteza muda tu

Kuna wanaume wanatunzwa na wanawake kabisa itakuwa kulipa bill?
: Hii mara nyingi hutokea kwenye movie za akina Kanumba na kama kweli inatokea basi lazima kuna mwanaume anaye umia hapo kwa sababu mwanamke wa kibongo hawezi kumuhonga mwanaume pesa bila ya yeye kwanza kuhongwa.
 
Katika sababu nilizo zitoa sikuzungumzia suala la kulipa bill kama sababu iiliyo nifanya kuwa disqualify wanawake " wazungu fake " la, ilikuwa changamoto tu kwa akina dada wanao jifanya wazungu halafu anakufanya we ndo dingi, mapenzi kidogo mizinga mingi.. Ninafahamu majukumu ya mwanaume kwa mke wake, na kwa taarifa yako am so responsible man, not only to my wife and children, but even to my extended family..najua mtanichukia kwa sababu nimesema ukweli, mademu wa kibongo acheni kujifanya wazungu mnaboa ile mbaya.....mwafrika ni mwafrika tu na utaendelea kuwa mwafrika hadi kaburini.. Fikiria! una nywele feki, nyusi feki, kucha feki, tabasamu feki, unaongea feki, mapenzi feki, halafu unataka real man!

Sio kweli kama mademu wa kibongo wanajifanya wazungu. Inawezekana uliokutana nao walijifanya wazungu kwa kuwa walikuona unapenda na kushobokea wazungu maana wewe mwenyewe umeshakuwa mtumwa kwa kuukana uafrika wako! "utaendelea kuwa mwafrika hadi kaburini.." kumbe unalijua hili.
 
mmh! nashindwa kuelewa ni aina gani ya mwanazuoni ama ni aina gani ya mwandishi aliyeandika hapa : Ni mwananzuoni wa kiafrika,
 
Katika sababu nilizo zitoa sikuzungumzia suala la kulipa bill kama sababu iiliyo nifanya kuwa disqualify wanawake " wazungu fake " la, ilikuwa changamoto tu kwa akina dada wanao jifanya wazungu halafu anakufanya we ndo dingi, mapenzi kidogo mizinga mingi.. Ninafahamu majukumu ya mwanaume kwa mke wake, na kwa taarifa yako am so responsible man, not only to my wife and children, but even to my extended family..najua mtanichukia kwa sababu nimesema ukweli, mademu wa kibongo acheni kujifanya wazungu mnaboa ile mbaya.....mwafrika ni mwafrika tu na utaendelea kuwa mwafrika hadi kaburini.. Fikiria! una nywele feki, nyusi feki, kucha feki, tabasamu feki, unaongea feki, mapenzi feki, halafu unataka real man!

We want real men but not the likes of you.

Mwanamme hajijui hajitambui, wa kazi gani?!
 
kweli wajinga ndio waliwao, utalinganishaje maji ya moto na barafu.
 
Inawezekana uliokutana nao walijifanya wazungu kwa kuwa walikuona unapenda na kushobokea wazungu

Inawezekana ikawa kinyume chake pia.

maana wewe mwenyewe umeshakuwa mtumwa kwa kuukana uafrika wako! Mimi ni mwafrika kuliko uafrika wenyewe, ninaupenda na ninautukuza uafrika kuliko unavyoweza kufikiri, hata huyo mwanamke wangu wa kizungu ninaishi naye kwa kufuata misingi ya kiafrika.
 
Wewe pia ni feki, unajifanya kipofu usiye ona namna ambavyo mademu wa kibongo wana behave, hiyo ni shauri yako, damu yako sidaiwi
 
Back
Top Bottom