Kwa nini couple hizi ni adimu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini couple hizi ni adimu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ulimakafu, Oct 12, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,045
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    PAIR ADIMU
    Mhindi na Mswahili
    Msomali na Mswahili
    Mhindi na Msomali
    Mzungu na Mwarabu

    PAIR KAWAIDA
    Mswahili na Mswahili
    Mzungu na Mswahili
    Msomali na Mwarabu
    Mwarabu na Mswahili

    Huwa najiuliza sana...?!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,284
    Likes Received: 4,254
    Trophy Points: 280
    mzungu na mwarabu? Nimeipenda.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    hao niliobold mbona wapo wengi sana.....jaribu kutembea utakutana nazo.......
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    tembelea u-turn utawaona.......
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mhindi na mswahili mbona wapo hata kwetu hapa wapo
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye blue wapo weeeengi sana mkuu,...hata wewe ukitaka kuoa ama kuwa just girlfriend unapata tena bila usumbufu,..ila issue ni mwarabu vs mzungu_hawa jamaa hawapatani kabisaa...ndio maana hawaishi kupigana mabomu
     
  7. G

    GreyPs Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu kweli hao wapo,ila wachache sana,inawezkana mia kwa mmoja!na imeanza karbuni hasa kwa wahindi vs waswahili
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,045
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Wapi huko?Lakini ni adimu mazee.
     
  9. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wapo ila kwa siri sana manake kuna baadh ya hzo pair ikijulikana unatengwa na jamii yako.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    hii mbona hata mtoto wa OSAMA kaoa muingereza pale UK
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,045
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Ndio katika hao adimu.
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hii kweli daah
     
  13. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mhindi -mme vs mswahili mke.hiyo nimeiona lakini kinyume chake mmmh sijaona!
     
  14. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kweli nimeikubsli hii
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,696
    Likes Received: 2,784
    Trophy Points: 280
    nimepotea njia.
     
  16. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 2,533
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Nimeshawahi kuiona kwenye filamu
     
  17. k

    kingmajay Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo kinyume chake ni ngumu kwelikweli unless huyo mswahili awe mambo safi haswa, vinginevyo utaishia kutazama kula huli.
     
  18. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mzungu na Mwarabu wapo lakini sana ni wanaumewakiarabu kuoa wanawake wakizungu...
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    wazungu wanaogopa sana waarabu.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,497
    Likes Received: 3,370
    Trophy Points: 280
    Hujapotea, huko unakoenda ndio unapotea!
     
Loading...