Kwa nini couple hizi ni adimu?

Kwa nini couple hizi ni adimu?

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Posts
31,861
Reaction score
13,841
PAIR ADIMU
Mhindi na Mswahili
Msomali na Mswahili
Mhindi na Msomali
Mzungu na Mwarabu

PAIR KAWAIDA
Mswahili na Mswahili
Mzungu na Mswahili
Msomali na Mwarabu
Mwarabu na Mswahili

Huwa najiuliza sana...?!
 
PAIR ADIMU
Mhindi na Mswahili
Msomali na Mswahili
Mhindi na Msomali
Mzungu na Mwarabu

PAIR KAWAIDA
Mswahili na Mswahili
Mzungu na Mswahili
Msomali na Mwarabu
Mwarabu na Mswahili

Huwa najiuliza sana...?!

hao niliobold mbona wapo wengi sana.....jaribu kutembea utakutana nazo.......
 
mhindi na mswahili mbona wapo hata kwetu hapa wapo
 
PAIR ADIMU
Mhindi na Mswahili
Msomali na Mswahili
Mhindi na Msomali
Mzungu na Mwarabu

PAIR KAWAIDA
Mswahili na Mswahili
Mzungu na Mswahili
Msomali na Mwarabu
Mwarabu na Mswahili

Huwa najiuliza sana...?!

hapo kwenye blue wapo weeeengi sana mkuu,...hata wewe ukitaka kuoa ama kuwa just girlfriend unapata tena bila usumbufu,..ila issue ni mwarabu vs mzungu_hawa jamaa hawapatani kabisaa...ndio maana hawaishi kupigana mabomu
 
mkuu kweli hao wapo,ila wachache sana,inawezkana mia kwa mmoja!na imeanza karbuni hasa kwa wahindi vs waswahili
 
Wapo ila kwa siri sana manake kuna baadh ya hzo pair ikijulikana unatengwa na jamii yako.
 
Mzungu na Mwarabu wapo lakini sana ni wanaumewakiarabu kuoa wanawake wakizungu...
 
Back
Top Bottom