Kwa mil. 20 naweza kujenga nyumba ya vyumba vitatu Dar?

Kwa mil. 20 naweza kujenga nyumba ya vyumba vitatu Dar?

Msingi, boma, mbao na bati unaweza fika. Ila finishing weee thubutu
Mfano Mlango mzuri laki 9, una milango mingapi nje na ndani? Kisha utajua hujui.
 
Vyumba 3 sebule na jiko
Msingi tofali 1500=1,500,000
Cement 30= 480000
Nondo 20=440000
Kokoto 2m³= 180000
Mchanga 5m³=170000
Mbao za kukodi makadilio 60= 120000(kuna za kununua pia hapa)
Ring beam 200= 100000
Bining wire5kg =15000
KIfusi makadilio ya 500000(inategemea unapata wapi na bei zikoje eneo hilo)
Misumari 4kg=16000
Maji makadilio ni 100000
Ufundi maelewano
Anza na hesabu hiyo kisha nitakuja na ya kuanza kusimamisha mpaka bati mkuu
 
Unajenga, kwa maelezo zaidi tukutane tupige kwanza hesabu ya hela, isije ikawa pungufu au nyingi inabidi tuthibitishe kisha nikupe muongozo kamili.
 
Back
Top Bottom