Kwa hili, Rostam Aziz hutasameheka

Kwa hili, Rostam Aziz hutasameheka

Yaani hata wale walozimia kipindi Rostam anajiuzulu, ni wajinga sana na hawajui kuchanganua mambo!!
 
Wewe ni mmoja wao ulikuwa ukishabikia makubwa ya Rostam Igunga. Ushahidi uko humu humu JF, you have been challenged for more than a month kuleta angalau kubwa moja ukayeyuka, kimyaaaaaaaaaaa!!!! Kumbuka RA is a king maker, ni jinamizi haongelewi eti kwa kumuonea wivu kama mlivyozoea kuita wanaohoji ujambazi.

Nenda kawaulize watu wa Igunga kwa nini wameichaguwa tena CCM. wacha porojo za kuongelea watu hapa. Huyu Rostam ndio msingi wenu wa siasa? nawaonea huruma sana kwa kukosa ya maana ya kuongelea. Ongeleeni mto Ruaha huko unakauka maji, mnafanya nini kama chama "politically" na "scientifically" kuokoa watu, wanyama, mimea na uhai wote uliomo kwenye huo mto na pembezoni mwake.

Isitoshe, huyu Rostam mnakaa hapa kila kukicha kuonesha dhambi zake tuuuuuuu, toka alipokuwa kwenye siasa na ubunge mpaka kaachia siasa na unbunge, mbona hamthubutu kumshitaki? Kama chama cha upinzani na dhambi zake zote mnazijuwa na sasa hana "immunity" ya ubunge, mnangoja nini? au ni mfupa usiotafunika?
 
Ukilaza kijana sio tusi wala jazba, ni ukweli. Hivi unakuja kama mbunge kuongelea mtu aliyekwisha achia ngazi?

Turudi kwenye mada ipi ya kuongelea mtu? unanchekesha! hebu kuwa kama mbunge wa ukweli na uongelee kuwa nimekuta mapungufu haya na haya na haya na sasa nafanyia kazi haya na haya na haya. Achana na kuwekeza kichawi kwenye vichwa vya watu.

Hata signature yako haiendani na ulichokisema hapa..Kumbe hijab ya bure kabisa!
 
Nenda kawaulize watu wa Igunga kwa nini wameichaguwa tena CCM. wacha porojo za kuongelea watu hapa. Huyu Rostam ndio msingi wenu wa siasa? nawaonea huruma sana kwa kukosa ya maana ya kuongelea. Ongeleeni mto Ruaha huko unakauka maji, mnafanya nini kama chama "politically" na "scientifically" kuokoa watu, wanyama, mimea na uhai wte uliomo kwenye huo mto na pembezoni mwake. halafu huyu Rostam mnakaa hapa kuonesha dhambi zake tuuuuuuu, mbona hamthubutu kumshitaki? Kama chama cha upinzani na dhambi zake zote mnazijuwa na sasa hana "immunity" ya ubunge mnangoja nini? au ni mfupa usiotafunika?

Hahaha ahahaha ahahaha!!!!!! unajua huwa unanifurahisha sana pale ambapo ukiwa nyuma ya hii ID yako una msimamo "X" halafu ukiwa hadharani una msimamo "Y". Why flip flopping? Unasimamia upande gani hasa?????????????? Kuwa jasiri msimamo mmoja kwa pen name na pia hadharani. Mbona hujiamini???????
 
Na bado Kama haya mnastaajabu basi miaka mitano ijayo mtaona na kusikia mengi ndani na nje ya Bunge......

Kama wewe mwenyewe hujishangai mwanaume kujivalisha hijabu na kujipachika majina ya kike,utawezeja kuchambua hoja bila kuwa na bias hasa pale penye ukweli?

Hiyo haitustaajabishi, tunapenda bunge li changamke lakini si kwa staili kama hii uliokuja nayo. Tunataka maendeleo ya ukweli na si kila kukicha Rostam, Rostam, Rostam. heee, hamna zaidi? mmeishiwa kisiasa/ Hiyo miaka mitano tuombe uhai na majaaliwa. Leo tupo kesho hatupo. Walikuwepo kina Mrema na Lowassa leo wako wapi? ni nani ajuae kesho atakuwa wapi?

Ongelea kama Mbunge leo unafanya nini zaidi ya kuongelea mtu. Umefanya nini jimboni kwako na kwingine ili tukusifie?

Unatoka Igunga, umepoteza kiti unakuja hapa unaongelea habari za Rostam? yaani hata sikuelewi, sijui ndio siasa hizi au uongozi huu? maana mambo mengine inaonekana kama ni jazba za kukosa kiti Igunga na sababu ni Rostam.
 
Hahaha ahahaha ahahaha!!!!!! unajua huwa unanifurahisha sana pale ambapo ukiwa nyuma ya hii ID yako una msimamo "X" halafu ukiwa hadharani una msimamo "Y". Why flip flopping? Unasimamia upande gani hasa?????????????? Kuwa jasiri msimamo mmoja kwa pen name na pia hadharani. Mbona hujiamini???????

Achana na kuongelea watu leta hoja, hayo ndio namwambia na huyu Mbunge wako.

"Great minds talks about ideas, average minds talks about events, poor minds talks about peoples."
​
 
Hata signature yako haiendani na ulichokisema hapa..Kumbe hijab ya bure kabisa!

Isome vizuri hiyo signature, na itazame vizuri hiyo hijab, ina mafundisho makubwa ndani yake, kwa mwenye kuelewa!
 
Sioni point unayozungumza hapa zaidi ya mipasho...hebu nipumzike zangu kuliko kuendelea kujibishana na wewe ambaye uko hapa kikazi zaidi,mwenzangu unalipwa kwa kukesha JF kwaajili ya outdrew watu na sio hoja..Jadili hoja iliyopo mezani nimekwambia Kama huiwezi then tafuta sredi ambazo ni size yako.....
Rostam atajadiliwa mpaka kitakapoeleweka!

,nakutakia mabishano mema!Tchao



UOTE=FaizaFoxy;2600819]Hiyo haitustaajabishi, tunapenda bunge li changamke lakini si kwa staili kama hii uliokuja nayo. Tunataka maendeleo ya ukweli na si kila kukicha Rostam, Rostam, Rostam. heee, hamna zaidi? mmeishiwa kisiasa/ Hiyo miaka mitano tuombe uhai na majaaliwa. Leo tupo kesho hatupo. Walikuwepo kina Mrema na Lowassa leo wako wapi? ni nani ajuae kesho atakuwa wapi?

Ongelea kama Mbunge leo unafanya nini zaidi ya kuongelea mtu. Umefanya nini jimboni kwako na kwingine ili tukusifie?

Unatoka Igunga, umepoteza kiti unakuja hapa unaongelea habari za Rostam? yaani hata sikuelewi, sijui ndio siasa hizi au uongozi huu? maana mambo mengine inaonekana kama ni jazba za kukosa kiti Igunga na sababu ni Rostam.[/QUOTE]
 
Achana na kuongelea watu leta hoja, hayo ndio namwambia na huyu Mbunge wako.

"Great minds talks about ideas, average minds talks about events, poor minds talks about peoples."
​

Hahaha ahahaha ahahaha hehehehe hehehe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Huwezi kimbia kivuli chako. Haya swali langu hujajibu for a month now, makubwa ya Rostam aliyofanya Igunga ni yepi??????????? Kumbuka hapa hatuongelei mtu just mention the stuff and some few pics pls.
 
Ukilaza kijana sio tusi wala jazba, ni ukweli. Hivi unakuja kama mbunge kuongelea mtu aliyekwisha achia ngazi?

Turudi kwenye mada ipi ya kuongelea mtu? unanchekesha! hebu kuwa kama mbunge wa ukweli na uongelee kuwa nimekuta mapungufu haya na haya na haya na sasa nafanyia kazi haya na haya na haya. Achana na kuwekeza kichawi kwenye vichwa vya watu.

Rostam kafanya nini cha maana huko Igunga kwa miaka yote 17 hata asifiwe? Au unashabikia tu kwa sababu ni mfadhili wa chama chenu cha magamba!
 
Mbona sasa unajisema mwenyewe?wewe hapa unafanya nini?duu kweli nyani haoni kundule

Nani alikuja na mada humu ya kuongelea mtu? tena si kuongela tu> na kuchukuwa kazi ya Mungu na kumtangazia kuwa "Rostam Aziz Hutasameheka".

Hivi Mbunge kweli unaongea vitu kama hivi> ulikwenda Igunga kufanya nini? kutazama Rostam kafanya nini au ulienda kumtafutia kura mgombea wenu?

Hebu tueleze wewe jimboni mwako umefanya lipi jipya ambalo linaweza kuwa mfano wa kuigwa na wengine> kuongelea Rostam? unanchekesha!
 
Rostam kafanya nini cha maana huko Igunga kwa miaka yote 17 hata asifiwe? Au unashabikia tu kwa sababu ni mfadhili wa chama chenu cha magamba!

Hajafanya kitu na ndio maana watu wa Igunga hawajampigia kura Rostam, kaangushwa vibaya sana kwenye kiti chake!
 
Hahaha ahahaha ahahaha hehehehe hehehe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Huwezi kimbia kivuli chako. Haya swali langu hujajibu for a month now, makubwa ya Rostam aliyofanya Igunga ni yepi??????????? Kumbuka hapa hatuongelei mtu just mention the stuff and some few pics pls.

Rostam hayuko kwenye siasa na kumuongelea sasa nikujitafutia umaarufu kwa jina lake. Tuoneshe wewe au mbunge wako kafanya nini?
 
Mbona sasa unajisema mwenyewe?wewe hapa unafanya nini?duu kweli nyani haoni kundule

Dada Regia unajua si vichaa wote wapo hospitali kwenye ile wodi ya vichaa,wengine wapo mitaani kama makamba,wengine wapo serikarini kama Luhanjo;wengine wapo bungeni kama mlema,wengine wamo humu jamvini kama Faizafoxy,ritz na wengine kibao kama hao hivyo wapotezee.ila ndo tujue tunakazi ya ziada kuwabadilisha watu kama hawa maana bongo zao hatujajua zimekaa wapi kama si masaburi

Peoples power alute continua
 
Dada Regia unajua si vichaa wote wapo hospitali kwenye ile wodi ya vichaa,wengine wapo mitaani kama makamba,wengine wapo serikarini kama Luhanjo;wengine wapo bungeni kama mlema,wengine wamo humu jamvini kama Faizafoxy,ritz na wengine kibao kama hao hivyo wapotezee.ila ndo tujue tunakazi ya ziada kuwabadilisha watu kama hawa maana bongo zao hatujajua zimekaa wapi kama si masaburi

Peoples power alute continua

Hamna zaidi ya kutukana na kuongelea watu. Nawaonea huruma Watanzania wanaowachagua.
 
Nenda kawaulize watu wa Igunga kwa nini wameichaguwa tena CCM. wacha porojo za kuongelea watu hapa. Huyu Rostam ndio msingi wenu wa siasa? nawaonea huruma sana kwa kukosa ya maana ya kuongelea. Ongeleeni mto Ruaha huko unakauka maji, mnafanya nini kama chama "politically" na "scientifically" kuokoa watu, wanyama, mimea na uhai wote uliomo kwenye huo mto na pembezoni mwake.

Isitoshe, huyu Rostam mnakaa hapa kila kukicha kuonesha dhambi zake tuuuuuuu, toka alipokuwa kwenye siasa na ubunge mpaka kaachia siasa na unbunge, mbona hamthubutu kumshitaki? Kama chama cha upinzani na dhambi zake zote mnazijuwa na sasa hana "immunity" ya ubunge, mnangoja nini? au ni mfupa usiotafunika?

Nakushangaa sana unaposema 'kawaulize wananchi wa Igunga' na wakati kila kitu kinaonekana wazi!! Kafanya nini la maana zaidi ya kujipalilia ufisadi wake. Rostam ni mnafiki na hafai kabisa kwa wananchi na kwa kudhihirisha hilo ndo kajikinga kwenu magamba wenzake na kawashika masikio kwelikweli kiasi kwa hata pale aliponyea nyie mnalamba tu!
 
kama kuna refa aokoe pambano mtu asije akamuuma sikio mwenzake kama Tyson.

Regia mtema Ukweli unakazi kubwa ya kwanza kujenga hoja na pili hata propaganga kama Faiza Foxy. So faiza Foy akijachanga hoja zake chache lakini za msingi na propanga kibao , na wewe Regia mtema una hoja lakini unazijenga kidhaifu na nadhni hujui hata propaganda Mwisho matokeo ndiyo.......................


Sometime tuache siasa Mbona igunga ipo kama wilaya nyingi za tanzania. Yes naamina Rostam na CCM ni sehemu ya matatizo ya hapa Tulipo lakini tuchambue hoja kwa msingi

Hiyo list uliyonadika reagia mtema unaweza kuitoa sehemu nyingi Tanzania. Kuhusu kablia kutembea uchi ni utamaduni wao Tena hao wanatakiwa walindwe kama wanavyolidwa Tembo wasiwe distinct. Wanatakiwa wawezeshwe kuishi masiha yao bila bughudha lakini kwa usalama. Tishio kwa hao wakaa uchi sio kukosa nguo. Tishio ni kuchoma mapori yao amabayo wavaa suti wa mjini wanauza magogo kwa ajili ya mbao. wakaa uchu wapo hata mistu ya amazon wanalindwa na UN kwa sasa sababu usala wao uo hatrini na civilissation mabyo kwao ni uncilisation . Wapo hata Jangwa la la kalahari (Bushmen)

Kuna Miaka ya nyuma seriali kupitia wilaya ya maswa walijenga shule na hospitali na kuwakusanya hao wakaa uchi baada ya miezi michache mjengo yakabaki wazi. So Sio kila mawazo ya mjini yanafaa watu wa vijijini. Hili ni somo kwa wanasiasa wasidhani wao wana majibu ya kila kitu. Soometime wawe wasikivu. Watu na solution za matatizo yao ambzo zinaweza kuwa ni si bora machoni pa born town lakini ni endelevu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom