Kwa hili; kweli mbowe ana upeo mdogo sana!

Kwa hili; kweli mbowe ana upeo mdogo sana!

Naona leo umevuta bangi mapema. Unafikiri kutumia vikalio vyako. Vipi buku7 zinawatosha?
 
Wewe uliyeandika hii maada ndo hujielewi,hv hata huyo msajili wa vyama kama atafuta chama chenye viongoz weng waliochaguliwa huoni kama ni kihiyo?mbona ccm kimevunja sheria nyingi tu,kwanin hakifutwi?ukitaka kuandika kitu humu kwanza jipange!
 
Kwenye siasa hakuna adui na wala CCM haina maadui, hayo niliyoweka hapa ni marekebisho tu kwa mwenyekiti wa CDM kwamba ameenda chaka.
Dada Hamida chukua kopo ukaipige maji ndiyo urudi hapa.
 
Psycophants are worse than robots! They can not think neither inside or outside the box! even a centipede would have presented a more potent argument than this!!
 
Huyo msajili anabweka tu kwenye media ha hapa magamba ni kupost uharo tuu daily.Huyo msajili na akifute Chadema tuone na sio. kupiga tu domo..
 
WanaJF!

Mwenyekiti wa CHADEMA taifa na mbunge wa jimbo la Hai, bwana Mbowe, amethibitisha kuwa yeye ana upeo mdogo sana kuhusu mambo ya sheria.

Bwana Mbowe amethibitisha hilo baada ya kueleza kuwa CHADEMA kufutwa haiwezekani kabisa na hiyo sababu aliyoitumia ndio kichekesho na imemdhalilisha kweli.

Sababu aliyoitoa bwana Mbowe ya kukingia chama chake kifua kuwa hakitaweza kufutwa na msajili si nyingine bali ni idadi ya wabunge, madiwani na wenyeviti wa vijiji.

Bwana Mbowe alieleza kuwa, "kufuta CHADEMA ni sawa na kufuta wabunge 49, madiwani zaidi ya 600 na wenyeviti wa vijiji zaidi ya 1000".

Kama bwana Mbowe angekuwa na maarifa kidogo sana ya sheria (kwa kupitia tu ile sheria ya vyama vya siasa) asinge weza kuongea hayo maneno ya ovyo kabisa kuhusu kufutwa kwa CHADEMA.

Ieleweke kuwa, chama cha siasa hakifutwi kwa kuangalia idadi ya wabunge, madiwani na hata wenyeviti wa vijiji waliotokana na chama hicho, bali kinacho angaliwa ni kama vigezo ama masharti yaliyo kwenye sheria yamevunjwa.

Huu ubishani wa kulinda maslahi kwa kusingizia vijisababu ambavyo hata kichaa anaweza kuzitambua ni ujinga. Hebu rudini katika hali ya kawaida, Acheni ubishani wa kitoto unaoweza kutupotezea sisi amani tulionayo sasa. Ubishani huu unazidi kutuamsha wananchi na kutufanya badala ya kuchukia CHADEMA tutazidi kuwachukia na kuwadharau viongozi tuliowapa madaraka halafu wanaanza kuongozwa na homoni hazo badala ya kuangalia sheria zinasema nini.

Ungelikuwa na AKILI UNGEONGELEA KWANZA HAO GREEN GUARD WANAFANYA NINI KWA SASA, WAPO KWA MALENGO GANI, NA AINA YA MAFUNZO WANAYOPEWA. MSITUGEUZE WANANCHI WAJINGA, KWANI HAO GREEN GUARD WANAISHI NA KUPEWA MAFUNZO IKULU MPAKA TUSHINDWE KUJUA NINI KINAENDELEA?. MNGEKUWA MNAFIKIRIA MBALI MNGEWAGEUZA KAMA MIKATABA ILI IWE SIRI KWA KUWATOA URAIANI.

INAKERA KUONA WATU WAZIMA NA AKILI ZAO WAKIJIFANYA HAWAJUI, KWA KUENDELEA KULIMBIKIZA MALI KWA KUONEA WANYONGE.
MLISHAWAHI KUONA TAJIRI ANAZIKWA NA MALI ZAKE?

Hebu Vyombo vyetu vya Dola na usalama wa raia viache kufanya kazi za Siasa na badala yake virudi katika misingi inayovifanya viitwe vyombo vya Dola na sio kujivika kazi za kichama.
 
Tattizo ni akili ndogo kutaka kuongoza akili kubwa. Akili ndogo huw ahaoni zaidi ya hapo alipoona yaani yeye hafikiri zaidi ya hapo.Kasikia na kukariri vijineno havyo basi, anataka kuuza gazeti. Ndugu CHADEMA ni mziki mkubwa mno kwenu mtawapiga watu mabomu, lakini wataenda kwenye mikutano yao na hawataiacha Chadema. Jiandaeni kuwa wapinzani.
 
Mbona hukumkosoa Tendwa aliposema hawezi kukifuta CCM? nae alitoa sababu zinazoendana na hizo za Mbowe.
 
Klkwyete angekuwa na upeo angalao kidogo tu wa sheria, asingewaambia wezi wa fedha za Umma wazirudishe na waondoke zao.

Sasa hapa ukiweka Mbowe alichosema na huyo jamaa alichosema, ni nani hajui sheria?

Au tuseme nani mbulula kati yao?

Hivi huu utaratibu mpaka lini? hatuwezi kujadili hoja bila ya kujaribu kuikimbia hoja kwa kutaja majina ya watu wengine?

Nimeeleza kuhusu Mbowe, kauli yake ni kosa, wewe unaleta habari za Kikwete, tutafika kweli?
 
WanaJF!

Mwenyekiti wa CHADEMA taifa na mbunge wa jimbo la Hai, bwana Mbowe, amethibitisha kuwa yeye ana upeo mdogo sana kuhusu mambo ya sheria.

Bwana Mbowe amethibitisha hilo baada ya kueleza kuwa CHADEMA kufutwa haiwezekani kabisa na hiyo sababu aliyoitumia ndio kichekesho na imemdhalilisha kweli.

Sababu aliyoitoa bwana Mbowe ya kukingia chama chake kifua kuwa hakitaweza kufutwa na msajili si nyingine bali ni idadi ya wabunge, madiwani na wenyeviti wa vijiji.

Bwana Mbowe alieleza kuwa, "kufuta CHADEMA ni sawa na kufuta wabunge 49, madiwani zaidi ya 600 na wenyeviti wa vijiji zaidi ya 1000".

Kama bwana Mbowe angekuwa na maarifa kidogo sana ya sheria (kwa kupitia tu ile sheria ya vyama vya siasa) asinge weza kuongea hayo maneno ya ovyo kabisa kuhusu kufutwa kwa CHADEMA.

Ieleweke kuwa, chama cha siasa hakifutwi kwa kuangalia idadi ya wabunge, madiwani na hata wenyeviti wa vijiji waliotokana na chama hicho, bali kinacho angaliwa ni kama vigezo ama masharti yaliyo kwenye sheria yamevunjwa.

Vipi kuhusu Tendwa aliyesema hawezi kukifuta CCM kwakuwa ni chama tawala, je yeye ana upeo mkubwa katika sheria?
 
Mbona hukumkosoa Tendwa aliposema hawezi kukifuta CCM? nae alitoa sababu zinazoendana na hizo za Mbowe.

Mimi nimeona makosa ya Mbowe na nimemkosoa, pia kama kuna mashabiki wake ambao walipotoshwa na kauli yake basi watumie uzi huu kuujua ukweli, sasa hayo ya Tendwa ni mjadala mwingine.
 
Una busara sana lakini unasubili nini kutoka huko ulipo maana kukaa huko ni dhambi hata kama ww hutendi dhambi!
Mimi ni miongoni mwa wanachama wa zamani wa chama tawala. Ni miongoni mwa wale tulio apa kulinda chama. Hata kama kuna kasoro zinazojitokeza, mimi naamini, dawa yake ni kuzungumza, na siyo kutoroka matatizo. Nilizaliwa ndani ya TANU, nikaipokea CCM, na nikaapa kuilinda. Hata hivyo, Nguvu iliyopo ya mageuzi ni kubwa, kiasi kwamba kuzuia mabadiliko ni sawa na kuzuia maji ya mto kwa viganja. Nawahurumia kina N*p*, Mw*g*l*, na kwa bahati mbaya hata watoto wadogo, kina Mw*mp*mb* na Sh*nz*, ambao hawakuwahi hata kuionja tamu ya chama, wanajaribu kuzuia maji ya mto kwa viganja vya mkono. Sitahama chama, wala 2015, sitajisumbua kupanga foleni ya kupiga kura, kwa kuwa naamini, kama Tume itakuwa huru na ya haki, hatuna uwezo wa kupata hata nusu ya kura. (This is a hard cold fact), na jitihada zozote za kupata kura kwa ujanja, naamini zitakuwa chanzo cha machafuko, ambayo, mimi siko tayari kuwa sehemu ya dhambi hiyo, ambayo sijui watakao sababisha umwagaji wa damu watatubu wapi. "Mungu tuhurumie"
 
Tattizo ni akili ndogo kutaka kuongoza akili kubwa. Akili ndogo huw ahaoni zaidi ya hapo alipoona yaani yeye hafikiri zaidi ya hapo.Kasikia na kukariri vijineno havyo basi, anataka kuuza gazeti. Ndugu CHADEMA ni mziki mkubwa mno kwenu mtawapiga watu mabomu, lakini wataenda kwenye mikutano yao na hawataiacha Chadema. Jiandaeni kuwa wapinzani.

Siasa sio vita, kingine, uchaguzi una wadia hivi karibuni sasa kwanini tusisubiri matokeo tu badala ya kupeana hivi vitisho? CCM ni chama cha kidemokrasia, hivyo tunatambua kuwa kuna kushinda na kushindwa.
 
Kila sheria inapotungwa haisomwi kama unavyosoma gazeti,unasoma kwa kuongozwa na nia ya mtungaji,madhara yawezayo kuletwa na sheria husika na masilahi ya watu.Angalia ibara ya 8 ya katiba iko wazi kuhusu nguvu ya umma.Hicho ndo Mwenyekiti wako(usibishi) alichomaanisha.
 
Kumbe unasomaga gazeti la MAWIO, nalo linawapeleka puta.
Haya kawahi buku 7
 
HAMY-D anajuwa kuwapa za uso magwanda, tazama wanavyohaha humu utafikiri mbogo kajeruhiwa. Duh!
 
WanaJF!

Mwenyekiti wa CHADEMA taifa na mbunge wa jimbo la Hai, bwana Mbowe, amethibitisha kuwa yeye ana upeo mdogo sana kuhusu mambo ya sheria.

Bwana Mbowe amethibitisha hilo baada ya kueleza kuwa CHADEMA kufutwa haiwezekani kabisa na hiyo sababu aliyoitumia ndio kichekesho na imemdhalilisha kweli.

Sababu aliyoitoa bwana Mbowe ya kukingia chama chake kifua kuwa hakitaweza kufutwa na msajili si nyingine bali ni idadi ya wabunge, madiwani na wenyeviti wa vijiji.

Bwana Mbowe alieleza kuwa, "kufuta CHADEMA ni sawa na kufuta wabunge 49, madiwani zaidi ya 600 na wenyeviti wa vijiji zaidi ya 1000".

Kama bwana Mbowe angekuwa na maarifa kidogo sana ya sheria (kwa kupitia tu ile sheria ya vyama vya siasa) asinge weza kuongea hayo maneno ya ovyo kabisa kuhusu kufutwa kwa CHADEMA.

Ieleweke kuwa, chama cha siasa hakifutwi kwa kuangalia idadi ya wabunge, madiwani na hata wenyeviti wa vijiji waliotokana na chama hicho, bali kinacho angaliwa ni kama vigezo ama masharti yaliyo kwenye sheria yamevunjwa.

On the contrary, wewe ndiye mwenye uwezo mdogo sana wa sheria. Mpaka hapo hakuna sababu uliyoitoa inaoonesha kisheria kuwa registrar wa vyama vya siasa ama anakusudia kukifuta Chadema ama yuko kwenye huo mchakato. Kwa vile hujaeleza sababu ni heri Mbowe yeye aliyesema chama kina hiyo idadi ya viongozi wake nchi nzima kuliko wewe ambaye hujasema chochote.
 
Back
Top Bottom