flying surgeon
Member
- Aug 9, 2022
- 19
- 60
au Jason BourneMwache aingie tu.. Anaweza kuja tengeneza movie kama "The Enemy from within"
au Jason BourneMwache aingie tu.. Anaweza kuja tengeneza movie kama "The Enemy from within"
Mshamba kweli we kwanini hujawa POLISI AU MWANAJESHI … acha kujifanya kutumia kigezo cha kumzaa ndio iwe sababu ya kumpangia maisha Chizi wewe.Ni mtoto wangu,
Nimeingia labour mimi,
Nime-mnya mimi,
Na mimi ndio mama yake mzazi,
Huna nasaba yoyote kwa mtoto wangu na maisha yake kwa ujumla tangu hapa mpaka milele
Mitandao isikufanye kuropoka kila ufikiricho kichwani.
Ukipangia wewe wanao, inatosha.
Usinipangie maisha aisee.
Kwanza naomba usiendelee kunieleza ujinga wako hapa.
Pumbavu wewe.
Mi sijapangiwa kazi ya kufanya mimi nimeshauriwa nina haki ya kukubali au kukataa karne ya 21 hii rudi 19c ulikotokaUsijibu kwa mihemko.
Chizi ni wazazi wako.
Au "the enemy of my enemy is my friend"Mwache aingie tu.. Anaweza kuja tengeneza movie kama "The Enemy from within"
tofauti ndogo sana kati ya hio kaz na ujambaziuko sahihi lakini kama atapanda ranks e.g rank ya commisioner mshahara na incentives ni mkubwa kuliko mtu mwenye masters ya MD ambaye si polisi, so ranks matters na elimu inasaidia kukwea hizo ranks effortlessly
Kila profession kuna majambazi, tena wabaya kuliko askaritofauti ndogo sana kati ya hio kaz na ujambazi
Sawa. Huwa napenda watu kama weweBasi tuliza kitobo chako cha nyuma na uwe msoma mada za wenzio wenye D 2.
Zwazwa wa CCM wewe
Take home 870,000/- hamna maajabu😂😂Yani uajiriwa kama Daktari alafu ulipwe kwa Rank🤣🤣
Wameshafanya marekebisho. Askari mpya ambaye kaajiriwa kama Daktari anakula 1.5M. Nadhani ni sawa na mshahara wa Daktari wa Wizara.
Ni kweli, ila ana posho ya chakula kila mwezi 300,000. Ana posho ya vinywaji kila mwezi 100,000. Ana posho ya mazingira magumu (hardship allowance 15% ya 1.5M kila mwezi, sawa na 225,000)Take home 870,000/- hamna maajabu
Bado ni pesa ndogo, haifiki hata milioni 3Ni kweli, ila ana posho ya chakula kila mwezi 300,000. Ana posho ya vinywaji kila mwezi 100,000. Ana posho ya mazingira magumu (hardship allowance 15% ya 1.5M kila mwezi, sawa na 225,000)
Sawa sawa. Tusubiri serikali iwalipe wafanyazi wote hiyo 3M.Bado ni pesa ndogo, haifiki hata milioni 3
Pesa ndogo sana hiyo ukiipeleka jeshi la uhifadhi hiyo ni peanutSawa sawa. Tusubiri serikali iwalipe wafanyazi wote hiyo 3M.
Mtoe mtoe .peleka jwtz huko pazuri ila polisi mmmmhHii kada ndio ilikuwa chaguo No.1 kwa mwanangu nyuma ya TPA na Jeshi la Wananchi kwa pass ya Division 2 ya Point 19, Intake ya mwaka 2023
Ila kwa hali ya nchi inakoelekea sihitaji mwanangu atengwe na ndugu zake kisa kusomea hii kozi.
Majibu ya awali yametoka na "najua ataenda tu Chuo cha Upolisi Moshi (CCP) bada ya usaili" (Fungua mabano tuelewane kwanza) ila naghahiri kumpeleka mara moja.
Serikali, naomba pia hili mliangalie kwani huko tunakoelekea sidhani kama kuna mzazi mwenye akili timamu atakubali mwanae achekwe au kudharaulika hadharani kisa hii kazi.
Mwanangu anaonekana kukosa amani tangu aone yanayoendelea nchini huku yeye mwenyewe akiwa mstari wa mbele katika kutimiza malengo yake.
Heri aende kozi ya Jeshi tu japo dirisha lishafungwa na Intake mpya imeveshwa gwanda pale Juzi Monduli ila atapeleka maombi hata mwakani.
Mimi mzazi wake ni kada kindakindaki wa Chama cha Mapinduzi (CCM), ila kwa hili hapana.
Wabillahi Tawfiq 🙏
Niwatakie Alhamis Njema.
www.facebook.com
Sawa sawaPesa ndogo sana hiyo ukiipeleka jeshi la uhifadhi hiyo ni peanut
Ulitumwa umpeleke?Hii kada ndio ilikuwa chaguo No.1 kwa mwanangu nyuma ya TPA na Jeshi la Wananchi kwa pass ya Division 2 ya Point 19, Intake ya mwaka 2023
Ila kwa hali ya nchi inakoelekea sihitaji mwanangu atengwe na ndugu zake kisa kusomea hii kozi.
Majibu ya awali yametoka na "najua ataenda tu Chuo cha Upolisi Moshi (CCP) bada ya usaili" (Fungua mabano tuelewane kwanza) ila naghahiri kumpeleka mara moja.
Serikali, naomba pia hili mliangalie kwani huko tunakoelekea sidhani kama kuna mzazi mwenye akili timamu atakubali mwanae achekwe au kudharaulika hadharani kisa hii kazi.
Mwanangu anaonekana kukosa amani tangu aone yanayoendelea nchini huku yeye mwenyewe akiwa mstari wa mbele katika kutimiza malengo yake.
Heri aende kozi ya Jeshi tu japo dirisha lishafungwa na Intake mpya imeveshwa gwanda pale Juzi Monduli ila atapeleka maombi hata mwakani.
Mimi mzazi wake ni kada kindakindaki wa Chama cha Mapinduzi (CCM), ila kwa hili hapana.
Wabillahi Tawfiq 🙏
Niwatakie Alhamis Njema.
www.facebook.com
Pambana uhame huko uende traSawa sawa