Siyabonga101
JF-Expert Member
- Mar 8, 2016
- 2,424
- 2,300
Muulize Kubenea.Endelea kuamini hivyo,mpaka siku likikukuta ndiyo utajua Kuku Kuku jogoo jina,labda utusaidie tusiojua,utajuaje? kuwa uchum umeyumba
Muulize Kubenea.Endelea kuamini hivyo,mpaka siku likikukuta ndiyo utajua Kuku Kuku jogoo jina,labda utusaidie tusiojua,utajuaje? kuwa uchum umeyumba
Mbezi ipi wanajenga? Hivi wewe huko Mbezi wanapatikana wazee sasa walijenga nyumba zamani imebaki story za ghorofa za kizamani basi wengine wamekufa ndio maisha kizazi njoo, kufa na kinakuja kizaz kingine, Wewe umepewa redundacy hapo au?Kama unao uwezo huo soko lipo wazi, nenda na mashine
zako uka supply hapo Mbezi uzibe pengo la soko.
Pole sana mkuu uliajiriwa kwenye store ya Waturuki ile ni kazi ya familia wewe black ulikuwa unasubiri urithi?Kama unao uwezo huo soko lipo wazi, nenda na mashine
zako uka supply hapo Mbezi uzibe pengo la soko.
Hapo kuna ukweli, kwanini mtu tajiri kama Lugumi baada ya kudaiwa kodi tu kafilisika, ina maana ameacha kufanya biashara?Huku wakitengeneza super profit mkuu.
Ni kweli, hili ndilo lilikuwa the biggest shop la Vifaa vya ujenzi along Old Bagamoyo Rd. Count jobloss, revenues loss, aftersale services loss, tenancy loss, quality products loss, etc, etc, Magufuli anaua!.
P
Vipi mishahara imesitishwa?Aisee hali n tete hata kwetu watumishi
Mkuu be consistent la sivyo unaonekana kama mtu wa kumwaga hot air!Mbezi ipi wanajenga? Hivi wewe huko Mbezi wanapatikana wazee sasa walijenga nyumba zamani imebaki story za ghorofa za kizamani basi wengine wamekufa ndio maisha kizazi njoo, kufa na kinakuja kizaz kingine, Wewe umepewa redundacy hapo au?
Wazo la mwanachadema, kweli mmeishiwa pumziHakuna anayependa kuweka hela yake mahala ambapo hapana usalama wa hela yake..
Hakuna International business yeyote duniani inafanyika pasipo watu kuiba, utaibiwa tu iwe kihalali au kibabe.
Dunia sio kijiji, huwezi kuwapangia watu wengine duniani namna ya kuishi huku akili huna na hauna msaada wowote kwa maendeleo ya dunia..
Wizi ni sehemu ya maisha duniani kwa sasa, kiachotofautisha ni aina ya wizi unaofanyika, wengine wanaiba bila kutumia akili na wengine wanaiba kwa kuhalalisha wizi wao, KULA ULIWE..
Akili ndio mtaji dunia ya sasa, Nguvu zilikuwa mtaji karne ya nne huko..
wanaomshangilia huyu bwana ni wale wanaofurahia dhana ya "wote tuwe masikini".Mh raisi anafanya kazi kubwa mno wanyonyaji wameanza kukimbia tumechoka kuibiwa na wageni nchi yetu n tajiri
View attachment 591595
Dalili si nzuri!
Wawekezaji wanaendelea kufungasha virago na kutimkia kusikojulikana.
Duka maarufu la vifaa vya ujenzi kule Kawe Chini wanaendelea kufungasha.
Sijui kwa nini?
Hawa jamaa badala ya kulalamika ni vyema wakamngoja huyo Lowasa wao atakayeruhusu wawekezaji kufanya wanavyotaka.Mh raisi anafanya kazi kubwa mno wanyonyaji wameanza kukimbia tumechoka kuibiwa na wageni nchi yetu n tajiri
Ni kweli, hili ndilo lilikuwa the biggest shop la Vifaa vya ujenzi along Old Bagamoyo Rd. Count jobloss, revenues loss, aftersale services loss, tenancy loss, quality products loss, etc, etc, Magufuli anaua!.
P
Kama walikuwa wamezoea kufanya biashara kiujanja ujanja na kukwepa Kodi hayo ndio matokeo na madhara yake mkuu. Suala la msingi pia inabidi uelewe ya kwamba sekta ya ujenzi haiko vizuri kwa sasa. Sababu mafisadi yamesimamisha ujenzi na majizi yako chini ya ulinzi.
TUPE TAX ACCOUNT YAKO TUONE KODI ZAKO HALALI UNAZOLIPA"Nyie" kina nani mkuu? Hapo ndipo unapoharibu maudhui ya huu mjadala. Suala la NEMC unalijua vyema!? Au unaongelea kiushabiki boss? Walikiuka taratibu nyingi za mazingira na kuchafua maji kwa kutiririsha Maji machafu na kuziba mkondo pale kwenye ofisi zao. Fuatilia kwa undani hili suala utapata ukweli wake.
Pili, suala la Kodi pia ungelifanyia utafiti ili Ujue ukweli walivyokuwa wanakwepa na kudanganya katika Kodi and returns. Sikuelewi unaposema "Kodi za ajabu ajabu" unamaanisha nini!?
Wahuni na wahujumu Uchumi ndio wanasepa. Inasikitisha kwa kuwa katika harakati za ukwepaji kulipa Kodi Stahiki kuna Watanzania waliwasaidia kufanikisha hilo.