Kuzorota uchumi: Stone Block wafungasha virago!

Kuzorota uchumi: Stone Block wafungasha virago!

Ni kweli, hili ndilo lilikuwa the biggest shop la Vifaa vya ujenzi along Old Bagamoyo Rd. Count jobloss, revenues loss, aftersale services loss, tenancy loss, quality products loss, etc, etc, Magufuli anaua!.
P

Mayalla ndo madhara ya kujaribu kunyoosha usichojua mapindo yake
 
Wangapi hapa mmeshawahi kwenda kununua vifaa kwny hilo duka kabla magufuli hajaingia madarakani?

Na kwanini alipoingia madarakani hamjaenda kununua tena vifaa hapo?!
 
Kama walikuwa wamezoea kufanya biashara kiujanja ujanja na kukwepa Kodi hayo ndio matokeo na madhara yake mkuu. Suala la msingi pia inabidi uelewe ya kwamba sekta ya ujenzi haiko vizuri kwa sasa. Sababu mafisadi yamesimamisha ujenzi na majizi yako chini ya ulinzi.
Kwa hiyo watu wote walioshindwa kuendelea na ujenzi nchi nzima kwako wewe ni mijizi na mafisadi?
 
Bado ni kawaida kabisa,kawaida hali ya kibiashara kuyumba kutokana na sababu mbalimbali.

Kuna wengine wengi tu wanafungua biashara kwa sasa tunavyoongea.

Wewe ungekua umejiajiri kama consultant wa mambo ya project planning,environment,oil and gas,civil engineer,mining,law n.k usingekua unasema hali yako ngumu sababu umejiajiri.Tatizo unafikiri kujiajiri ni kuuza nguo bar saloon na car wash pekee.
Kuna watu wanapiga hela this minute we speak ,unakosa wewe wanapata wengine na ni kawaida.
I don't think you know what you are talking about!
 
Mkuu ujanisoma vizur,kitendo cha lissu kupigwa risasi siungi mkono kabisa.nakubaliana na wawekezaj kukimbia maana wanapigwa kodi za ajabu ajabu.mazingira ya uwekezaj sio rafik.
Sorry
 
Wewe nawe kaelimu kadogo tu ndiyo maana unalialia. Wewe unasumbukia mfanyabiashara badala ya mzalishaji. Hao wenyewe walifaidika na mfumo ozo uliouzoea wewe wa watu kuwa na fedha lakini Serikali bila uwezo wa kuhudumia miradi endelevu. Halafu Leo nyie ndio wa kwanza kusifia nchi majirani kwa maendeleo waliyofikia. Ingekuwa service industry ni nyepesi hivyo kungekuwepo nchi masikini?
Biashara i pamoja na viwanda.
Kwani viwandavitakuwa supplied na nini kama si wafanya biashara.
We are shooting ourselves in the foot!
 
Kama walikuwa wamezoea kufanya biashara kiujanja ujanja na kukwepa Kodi hayo ndio matokeo na madhara yake mkuu. Suala la msingi pia inabidi uelewe ya kwamba sekta ya ujenzi haiko vizuri kwa sasa. Sababu mafisadi yamesimamisha ujenzi na majizi yako chini ya ulinzi.
wewe kama unataka watu walipe kodi kwa kukomesha mtabaki wenyewe na linchi lenu
 
Tulimchagua wenyewe kishabiki na kwa kuwa wengi tu wajinga,wacha tupate stahili zetu. Pushups na uchama!!!
Quick recovery Tundu Lissu.
 
Kimsing real estate industry imekufa kabisa achaa waende siku tukistuka toka usingizini tutakuwa tumekwisha
 
Back
Top Bottom