Kuzorota uchumi: Stone Block wafungasha virago!

Kuzorota uchumi: Stone Block wafungasha virago!

Ni kwa sababu nyie bavicha kila kitu mnakitazama kila kitu katika miwani ya kiupinzani.

Duka likifungwa linabaki kuwa limefungwa, hata ukiwa macho kumchuzi litaendekea kuwa limefungwa.

Tutabishana SABABU ya kufunga biashara, baada ya kuwekeza.
Pengine hao wanaoondoka , kwa mantiki ya vichwa vyenu, mngependa kusikia tukisema wanaipenda sana Tanzania, na ndo maana wanaondoka!
unanutusi kuniita bavicha kwa umri wangu naweza hata kuwa baba yako futa hiyo kauli!

Harafu mimi ni critical thinker sipo hovyo! a critical thinker is always 95% question marks, less than 5% cheering! And if you opt criticisms is always for a positive response while if you stick on cheering you will definitely endup a looser! I prefer criticisms than appraisal!!!
 
Tatizo sio Katiba tupunguze Visingizio

Waliotangulia Mbona waliweza kwa Katiba hii hii?
Kama mnalalamika anavunja Katiba kwani hiyo Mpya asingeivunja?

Kenya Wana Katiba Mpya Rushwa imeisha?, Wizi wa kura umeisha, Tatizo la Ajira limeisha?

Usiruhusu kichwa chako kugeuzwa fuko la hoja za Wanasiasa

Kabla ya Uhuru Wazee wetu pia walikuwa wakijihadaa kila Tatizo wanadhani solution yake ni uhuru

Nyerere aliwahi kusema kuhusu hii katiba ya Tanzania,alisema kuwa "katiba ya Tanzania inampa raisi uwezo mkubwa kama atatokea raisi Dikteta basi katiba hii haifai",huyo alikuwa ndie baba wa Taifa hili la Tanzania,aliyasema hayo kwasababu aliona kuwa kama Tanzania itapata raisi kama Magufuli ataitumia katiba ya nchi vibaya kwasababu katiba inamruhusu kufanya hivyo

Ukizungumzia katiba ya nchi sio kuzungumzia rushwa tu,rushwa ni sehemu ya kifungu kidogo sana katika katiba,Katiba ni uti wa mgongo wa nchi inayotaka maendeleo ya nchi na wananchi wake...

Kenya katiba yao inaruhusu matokeo ya uraisi baada ya uchaguzi kupingwa na Mahakama,lakini Tanzania hakuna kitu kama hicho,Watanzania tunajionea wenyewe vipi mihili miwili ambayo inatakiwa iwe huru, Mahakama,Bunge inavyoingiliwa na mhimili mmoja wa ofisi ya Raisi..

Mahakama ya Kenya imeweza kufuta matokeo ya uchaguzi wa Kenya,kwasababu mahakama kuu ya Kenya ni muhimili unaojitegemea,Tanzania kitu kama hicho hakiwezi kutokea kwababu katiba hairuhusu...
 
Hilo nalo sio big deal, ingekua ni kiwanda hapo sawa, duka tu hata vichochoroni yamejaa au kuna mtu kakosa cement na misumari ya kujengea?
Eti mwekezaji ana duka la hardware...wenzie wana viwanda vya hardware huko mkuranga sijui chalinze. Aende tu tutanunua kwa Tarimo na Mushi kariakoo.

Ukisikia duka linauza bidhaa za Uturuki watu wanaona za maana kumbe ni zile za Sunday market wanatandika barabarani.
 
Nyerere aliwahi kusema kuhusu hii katiba ya Tanzania,alisema kuwa "katiba ya Tanzania inampa raisi uwezo mkubwa kama atatokea raisi Dikteta basi katiba hii haifai",huyo alikuwa ndie baba wa Taifa hili la Tanzania,aliyasema hayo kwasababu aliona kuwa kama Tanzania itapata raisi kama Magufuli ataitumia katiba ya nchi vibaya kwasababu katiba inamruhusu kufanya hivyo

Ukizungumzia katiba ya nchi sio kuzungumzia rushwa tu,rushwa ni sehemu ya kifungu kidogo sana katika katiba,Katiba ni uti wa mgongo wa nchi inayotaka maendeleo ya nchi na wananchi wake...

Kenya katiba yao inaruhusu matokeo ya uraisi baada ya uchaguzi kupingwa na Mahakama,lakini Tanzania hakuna kitu kama hicho,Watanzania tunajionea wenyewe vipi mihili miwili ambayo inatakiwa iwe huru, Mahakama,Bunge inavyoingiliwa na mhimili mmoja wa ofisi ya Raisi..

Mahakama ya Kenya imeweza kufuta matokeo ya uchaguzi wa Kenya,kwasababu mahakama kuu ya Kenya ni muhimili unaojitegemea,Tanzania kitu kama hicho hakiwezi kutokea kwababu katiba hairuhusu...

Nyerere alikuwa Mwanasiasa Kama Wanasiasa wengine!
Yeye ndie Muasisi wa Katiba ya 1977 kwanini alitunga Katiba ya Namna hiyo?
Yeye Mbona alikuwa Dikteta halafu anasema akitokea sujui Rais gani atakuwa Dikteta?


Labda ulikuwa Mdogo au hujazaliwa anachofanya Magufuli kwny Ubabe na U Dikteta hakijafikia cha Nyerere hata kwa 10%!
Kwny Hoja za kuhusu U Dikteta kumtumia Nyerere Kama Reference ni kutojua vizuri Historia ya Utawala wake
 
unanutusi kuniita bavicha kwa umri wangu naweza hata kuwa baba yako futa hiyo kauli!

Harafu mimi ni critical thinker sipo hovyo! a critical thinker is always 95% question marks, less than 5% cheering! And if you opt criticisms is always for a positive response while if you stick on cheering you will definitely endup a looser! I prefer criticisms than appraisal!!!
Una kiingelesi kiguumu!
 
Dalili si nzuri!
Wawekezaji wanaendelea kufungasha virago na kutimkia kusikojulikana.

Duka maarufu la vifaa vya ujenzi kule Kawe Chini wanaendelea kufungasha.

Sijui kwa nini?
Walizoea ubabaishaji na kukwepa kodi,waende tu
 
Nyerere alikuwa Mwanasiasa Kama Wanasiasa wengine!
Yeye ndie Muasisi wa Katiba ya 1977 kwanini alitunga Katiba ya Namna hiyo?
Yeye Mbona alikuwa Dikteta halafu anasema akitokea sujui Rais gani atakuwa Dikteta?


Labda ulikuwa Mdogo au hujazaliwa anachofanya Magufuli kwny Ubabe na U Dikteta hakijafikia cha Nyerere hata kwa 10%!
Kwny Hoja za kuhusu U Dikteta kumtumia Nyerere Kama Reference ni kutojua vizuri Historia ya Utawala wake
Kuna dikteta mzuri na mbaya,Nyerere kaitumia vizuri katiba aliyoitunga,umeuliza suali zuri kwanini hakuibadilisha katiba,lakini katika ufahamu wangu mdogo CCM ilikuja na mipango ya kutaka katiba mpya,lakini baada ya kuona mambo yatawaendea vibaya wakabadilisha mawazo..

Kama tunataka Tanzania iwe nchi yenye utawala wa sheria lazima tupate katiba mpya au anaweza kuja dikteta mwengine mwenye roho mbaya kuliko Magufuli...
 
Walizoea ubabaishaji na kukwepa kodi,waende tu
Watanzania mna akili za ajabu sana.
Mmezoea kufugwa na kutegemea kuishi kwa kodi na jasho la watu wengine.

Its as if juhudi za wengine wanaotoka mbali kutafuta kwa bidii, ni mali yenu, kodi inakuja.
Nyie ni kulala mlango wazi mustarehe, kodi inakuja!

Mnakufa kwa umasikini hata wa kufikiri, kiasi mtu wa kawaida hata panadol anashindwa kujinunulia, kodi inakuja.

Wanaume wazima wazima na madigrii yao,hawawezi hata kujiajiri, kodi inakuja kuwatunza!

Pathetic.
 
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_imagesF604VPT4.jpg
 
Watanzania mna sifa ya uvumilivu endeleeni kuwa wavumilivu asipo badili katiba miaka 10 si mingi kusubiri
 
Kila mtu alipe kodi,simpendi mtu asielipa kodi.Waondoke tu ila TRA wahakikishe wamelipa kodi yetu
 
Mkuu be consistent la sivyo unaonekana kama mtu wa kumwaga hot air!

Kwanza ulisema hilo ni duka tu, kumbe hujafika hapo.
Ulipoambiwa kuna kiwanda cha building blocks/pavers ukadai na wewe utaenda VETA ujitengenezee pavers.
Be consistent and be focused, you are missing the whole argument here.
Unafahamu maana ya kiwanda au akili zako kama yule Waziri wa vyerehani 4 ni kiwanda, Hapo darajani stone block kiwanda wakitoe wapi? Ya kuambiwa changanya na yako mkuu vyerehani vinne sio viwanda hata hao stone block hiyo ni store ya kuhifadhi building materials
 
Mh raisi anafanya kazi kubwa mno wanyonyaji wameanza kukimbia tumechoka kuibiwa na wageni nchi yetu n tajiri
Hao hao mnao waita vigogo waliko kwenye mamlaka ndio wezi wakubwa na ndio wanaotuibia kwa migongo ya wazungu hadi wazungu wenyewe wanawashangaa!
 
Unafahamu maana ya kiwanda au akili zako kama yule Waziri wa vyerehani 4 ni kiwanda, Hapo darajani stone block kiwanda wakitoe wapi? Ya kuambiwa changanya na yako mkuu vyerehani vinne sio viwanda hata hao stone block hiyo ni store ya kuhifadhi building materials
Sasa we mtoto mdogo hata kinachoongelewa hukijui, licha ya kukielewa.
Bora kutunza kutofahamu kwako ili usiadhirike.
 
Eti mwekezaji ana duka la hardware...wenzie wana viwanda vya hardware huko mkuranga sijui chalinze. Aende tu tutanunua kwa Tarimo na Mushi kariakoo.

Ukisikia duka linauza bidhaa za Uturuki watu wanaona za maana kumbe ni zile za Sunday market wanatandika barabarani.
Hii kitu ni big deal wenye akili za uchuuzi kama watanzania wengi walivyo, wao kwenye akili zao matamanio yao ni kumiliki duka kubwa ajaze mizigo ya China.

Uwekezaji wa maana ni uzalishaji wa bidhaa na huduma sababu faida zake ni nyingi mno ukilinganisha na uchuuzi.
 
Si tukisema mnasema tunamuonea wivu ndugu yenu na mwishoe mnatupiga risasi kama mnaua Nyati
Kuna wagonjwa wamesema atawaree mpaka atakapokata pumzi ndipo uchaguzi ufanyike. Mwingine malaria imempanda kichwani anataka iwe saba saba!
 
Back
Top Bottom