Kuwekana kwenye profile picha ndo kipimo cha upendo?

Kuwekana kwenye profile picha ndo kipimo cha upendo?

Ni utapeli. Kama una akili timamu usikubali kuwekwa dp ya mtu. Utajichoresha sana. Kuna wadada 2 nimepiga sana na wameweka dp ya wanaume zao. Mwanaume kataa huu ujinga wa kuanikwa sijui facebook na social media zingine, wanaume wenzio wanakusanifu. Hata akiwa mkeo kila leo anakuanika mitandaoni "my baby blah blah blah" mkataze kwa kuwa anakutengeneza kisaikolojia. Usikubali kufanywa bwege.
 
Enzi zangu tulikuwa tunaweka picha ukutani..ukiingia gheto lazima uikute picha yake. Maisha yanabadilika, teknolojia imeongezeka..sio Kipimo cha upendo ila kama mdau hapo juu alivyosema ni kiashiria cha upendo.

Ndiyo! Kama ambavyo wengi walitumia kiashiria hicho cha kuweka picha ukutani vibaya (yaani, akija Halima zinawekwa picha za Halima...akiondoka zinawekwa za Mwajuma) ndivyo hivyo hivyo na sasa inafanyika kwa mitandao ya jamiii lakini haibadilishi lengo lake la awali...kuwa kiashiria cha upendo!!!
 
Ha ha ha wengine wanaweka wenzao wakati wao hawajawahi kuwekwa jitathmini broo!

-Wengine wanawekwa kuanzia saa 6 usiku anatolewa saa 11 asubuhi watu wakiamka hawaioni.

- Wengine utaona picha na maandishi R.I.P dear heart we ukadhan kafa kumbe ni Relationship In Progress

-Wengine wanawekwa siku wakitoa invoice ndefu mfano kulipa kodi, ada, flem, nk.
Sasa hapo sijui viashiria vya upendo au nini! Tho kuna wengine wanaweka with pride, proud of their loved ones kwa kumaanisha yani!
 
Ni utapeli. Kama una akili timamu usikubali kuwekwa dp ya mtu. Utajichoresha sana. Kuna wadada 2 nimepiga sana na wameweka dp ya wanaume zao. Mwanaume kataa huu ujinga wa kuanikwa sijui facebook na social media zingine, wanaume wenzio wanakusanifu. Hata akiwa mkeo kila leo anakuanika mitandaoni "my baby blah blah blah" mkataze kwa kuwa anakutengeneza kisaikolojia. Usikubali kufanywa bwege.
[emoji8]
 
kichwa cha habari hapo juu cha husika.Siku hizi kumekua na Mfumo wa Wapenzi kuwekana kwenye profile Picha kwenye hii Mitandao Ya Kijamii Kama ndo Kiashiria Cha Upendo.

Msichana kuweka Picha ya Rafiki wake wa kiume na na Mvulana kuweka Picha ya Rafiki wake wa Kike kwa Nia ile ile ya Upendo Baina Yao

Je Kweli kuwekana kwenye Profile Picha za Mitandao Ya Kijamii Ni Kiashiria Ya Upendo wa Dhati kwa Wapenzi??

Karibuni Tujadili.
Usidanganyike, maigizo ni makubwa
 
Mtu anaweza akakuweka dp na akawa na michepuko mingi tuu
Ila pind anapokuweka anablock wote wasione ..kwa hyo wewe utajipa moyo upo peke yako kumbe mpo wengii[emoji3]
Siki ikifika zamu ya mwingine unakula kofuli na wewe pia anawekwa mwenzako[emoji3][emoji3]

So sidhan kama kuwekwa profile kunaweza kuwa kiashiria cha upendo..Muhimu uwekwe moyoni tu!!
 
Aise msidanganyike na hizo profile picture mnazo wekwa na wala sio kiashiria chochote cha upendo labda upendo wa maonyesho ya nje lakini sio moyoni.binafsi kuna kisa kishanikuta nishawai wai kukuta mpenzi wangu ambae kwenye profile zake fb na watsup zote kaniweka mimi halafu jamaa linampigisha sound baadae likamuuliza naona umeweka picha ya bwana ako basi mwanamke akasemaje "HUYO NI PACHA WANGU TUMEZALIWA WAWILI TU" na still jamaa likaenda kugegeda huku kwenye profile nimeweka mimi na nikabadilishiwa kibao kuwa mi pacha wake. Sina hamu mpaka kesho kutwa.na kuna wanawake wengi mbona wanaweka picha za wanaume zao huku wakiwa na watoto wao na status nzuri zenye ujumbe mzito lakini mbona wanagegendwa sana huku mtaani huo ni upendo gani labda?mimi takuwa wa mwisho kuamini kuwa kuwekwa DP eti ni kiashilia cha upendo nasema takuwa wa mwisho kuamini.
 
mmmmmh! mie mbona wa kwangu haniwekagi, kumbe sipendwi!🙁🙁🙁😡😡😡
 
Back
Top Bottom