masai dada
JF-Expert Member
- Dec 29, 2013
- 17,572
- 20,151
- Thread starter
- #81
Hao ulowataja labda wa 20's.
ingia anagalia post kama 6 hivi za jana na leo za wanaume
sijui kama wako 20s or in their 40's
Hao ulowataja labda wa 20's.
Hiyo namba mbili wanaume wengi wanaitumia sana kuwagonga mabintimpaka mwanamke wako akambie KUNA WANAUME KIBAO WANANITAKA darling ur suffering from the following disorders
1.ukataphobia
2.kutokujiaminiology
3.hunamalengosynthesis
sawa ndugu nimekuelwa
lakini beleve me hii nimeipost kutoka na experience japo nimetumia lugha ya picha ila ujumbe umefika kwao amabo hawajiamini
Kama kweli definition ya kujiamini iko hivyo hata wanawake hawajiamnin
1. Siwezi kuwa na mwanaume ambaye hana pesa(Inamaana unataka pesa na si mwanaume huko si kujiamini)
2. Siwezi kuwa na mpenz maarufu(kwani wewe unataka mapenz au umaarufu wake huko si kujiamini)
3. wanaume mahandsome wanakuwa na wanawake weng siwez kuwa nao (kwani wewe si miongoni mwa wanawake huko pia si kujiamini)
4. Siwezi kuolewa na wakulya ni wakatili(kwani walioolewa nao sio wanawake kama wewe huko si kujiamini pia)
Nadhani umeelewa kuwa mtu hupata wasi wasi na huchelea kuwaambia wengine juu ya yaliyomkuta katik mahusiano yake
Mia mia mkuu, karibu lunch huku kinondoni
Hiyo namba mbili wanaume wengi wanaitumia sana kuwagonga mabinti
binti akiambiwa ebujiamini mbona una wasiwasi kupitiliza?baaasi anatoa papuchi
ili aonekane anajiamini.
Mwanaume asiyejiamini ni janga kwenye mahusiano, ukiwa nae hutofurahia mahusiano kwanza wanakuwaga na wivu sana.
KABISA
wavulana wengi wanatabia hiyo haijalishi umri wengine wako in their 40s lakini badooo
wivu sana sio kukosa kujiamini
Edit kwenye heading ukizingatia maneno yafuatayo; all, almost all, most, some. Mfano ungesema wanaume wote wa mmu hawajiamini tusingekuja, ungesema most of wanaume tusingekuja, ungesema almost all labda tungekuja lakini heading yako unamaanisha all wanaume. Which is very offensive
na MIMI NDILO SWALI LILIOFANYA NIANDIKE HII POST
Ni kweli kabisa masai dada. Kutokujiamini kwenye mahusiano kwa wanaume wengi ni shida.
We unapenda hela au mwanaume anaejiamini.
NB: Chagua moja tua apo.
Nadhani umesahau zile methali
Kunguru muoga......,
Ukiumwa na nyoka ukiona jani...
nakuja muda si mwingi
Tungekuwa hatujiamini tungewapa mimba? Na kujishuku pamoja na kujishtukia ndio sifa za wanawake wa Kiswahili.
Ni kukosa kujiamini, mtu anayejiamini nirahisi kumwamini mwenzie.
Mwanaume Mwenye wivu uliopitiliza, anakuwa hajiamini kama kweli yeye anapendwa na ndo mmiliki, muda wote anawaza kusalitiwa tu.
kama mienendo yako na stories alizopata zinatilia shaka afanye nini?ukiamini sana unaweza letewa mtoto ndani Ndo mana katu simuamini mtuNi kukosa kujiamini, mtu anayejiamini nirahisi kumwamini mwenzie.
Mwanaume Mwenye wivu uliopitiliza, anakuwa hajiamini kama kweli yeye anapendwa na ndo mmiliki, muda wote anawaza kusalitiwa tu.