Kutokujiamini ni janga la wanaume Bongoland

Kutokujiamini ni janga la wanaume Bongoland

siwezi kuchagu moja hata siku moja
maana kila kitu kinategemeana japo vingine vinazidiana

yaani hi sawa nakuniambia chagua moja
umapate mume mwenye dushe,au asie na dushe ila anazalisha
hell nooo

Diamond angekua anauza chenji kwenye dadadala ungempenda!
 
Swali hili yabidi nimuulize switluv wangu.."hivi najiamini?"

kabisaaa

maana kwa mfano ukimwamvia kichaa wewe ni kichaa anaeza akakupiga sisi ndo tunajua

na kila mtu akamuulize babymama wako Hivi baby ninajiamini
 
Ulilolisema ni kweli mwanaume anakukagua utafikiri umeiba!!!! upande wangu huwa nashindwa kuwaelewa nilifikiri ndivyo walivyo kumbe ni kutojiamini? waache kwa kweli
 
Ulilolisema ni kweli mwanaume anakukagua utafikiri umeiba!!!! upande wangu huwa nashindwa kuwaelewa nilifikiri ndivyo walivyo kumbe ni kutojiamini? waache kwa kweli

inaitwa low self esteem
 
Ni kukosa kujiamini, mtu anayejiamini nirahisi kumwamini mwenzie.

Mwanaume Mwenye wivu uliopitiliza, anakuwa hajiamini kama kweli yeye anapendwa na ndo mmiliki, muda wote anawaza kusalitiwa tu.
Na wanawake kuwa na wivu uliopitiliza wao wanajiamini?
 
kama mienendo yako na stories alizopata zinatilia shaka afanye nini?ukiamini sana unaweza letewa mtoto ndani Ndo mana katu simuamini mtu

Kweli kabisa mkuu wanawake wengi wanatumia kigezo cha kwamba "mume wangu ananiamini sana"na kufanya mambo mengine we ukawa kama zoba tu ndan ya nyumba hapa cha msingi hawa viumbe ni mpera mpera tu mwanzo mwisho la sivyo utaishia kusema tu "mimi najiami sana na mke wangu na muamini sana"kumbe watoto wote sio wako maskani wa mungu.
 
Kama kweli definition ya kujiamini iko hivyo hata wanawake hawajiamnin
1. Siwezi kuwa na mwanaume ambaye hana pesa(Inamaana unataka pesa na si mwanaume huko si kujiamini)
2. Siwezi kuwa na mpenz maarufu(kwani wewe unataka mapenz au umaarufu wake huko si kujiamini)
3. wanaume mahandsome wanakuwa na wanawake weng siwez kuwa nao (kwani wewe si miongoni mwa wanawake huko pia si kujiamini)
4. Siwezi kuolewa na wakulya ni wakatili(kwani walioolewa nao sio wanawake kama wewe huko si kujiamini pia)
Nadhani umeelewa kuwa mtu hupata wasi wasi na huchelea kuwaambia wengine juu ya yaliyomkuta katik mahusiano yake

Ukiangalia thread nyingi za JF unaweza pata jibu ni jinsia gani haijiamini sana.
 
Kweli kabisa mkuu wanawake wengi wanatumia kigezo cha kwamba "mume wangu ananiamini sana"na kufanya mambo mengine we ukawa kama zoba tu ndan ya nyumba hapa cha msingi hawa viumbe ni mpera mpera tu mwanzo mwisho la sivyo utaishia kusema tu "mimi najiami sana na mke wangu na muamini sana"kumbe watoto wote sio wako maskani wa mungu.

hahaaa aiseee
 
mwanamke mzuri ugonjwa wa moyo tupu....bora nungayembe ukitembea nalo barabarani hamna hata anaelitizama mara mbili
 
kabisaaa

maana kwa mfano ukimwamvia kichaa wewe ni kichaa anaeza akakupiga sisi ndo tunajua

na kila mtu akamuulize babymama wako Hivi baby ninajiamini
Obviously, swala la kujiamini ama la linategemeana na yule uliyenae na mtazamo wake katika dhana ya kujiamini..!
Kama unakumbuka, kuna mdau nadhani Shy land alileta mada ya "kujiamini kupita kiasi" aka overconfidence. Je, hili nalo walionaje?
 
Last edited by a moderator:
Ukiangalia thread nyingi za JF unaweza pata jibu ni jinsia gani haijiamini sana.
Thread za humu hazikupi jibu kwamba wanaume wote hawajiamini hata hivyo ukiangalia thread nyingi zimekaa kupondana mara wanaume wako hivi mara wanawake wako hivi, sasa hata hivyo wewe umesema za hapa Jf lakini mleta maada amesema wanaume wote including mume/ mpenzi wake je liko sahihi? kama ndio hivyo wanawake wenyewe wameleta thread nyingi tu wakiongelea hayo niliyoaninisha hapo juu je wao ni kujiamini huko? au wanaume wakisema tu wanawake wazuri wana matatizo hawajiamini, ila wanawake wakisema mwanaume pesa mengine tutavumiliana huko ni kujiamini?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom