Kutokujiamini ni janga la wanaume Bongoland

Kutokujiamini ni janga la wanaume Bongoland

Hayo yanasababishwa na yaliyowakuta katika mahusiano yao si kwamba hawajiamini, kuna ambae alikutana na mchaga katika ndoa yake au mahusiano na yakawa magumu ambayo hata akikusimulia wewe unamuonea huruma japo anayeyafanya hayo ni mwanamke mwezio na pengine ana mifano miwili au mitatu ambayo inajazia ushahidi alionao ana haki ya kuwaasa wengine juu ya uhusiano wa kabila hilo na si kwamba hajiamini, Kuna mwingine akawa na mahusiano na mrembo wa kila idara lakini akajikuta hafurahii hata huo urembo wa huyo mwanamke wake zaidi ya mateso ya kimapenzi ni mabaya sasa linapokuja suala la kuwakanya wengine wasiingie kwenye matatizo aliyonayo si kwamba hajiamini ila anajaribu kuwaokoa wengine Asante.
 
Bila hata kwenda mbali angalia post hapa
1.USIMTAMBULISHE MKEO UTAGONGEWA

2.Usioe mwanamke mzuri

3.Mwanamke mzuri hatulii kwenye ndoa

4.Usioe mwanamke aliekuzidi kipato

5.Usioe mchaga/muhaya

6.Usioe mwanamke aliekuzidi elimu

7.Kama wewe mfupi usitafute mwanamke mrefu

HIVI KWA NINI HAMJIAMINI?

Ukiangalia kwa wenzetu hii kitu ni tofauti sana ila hapa yaani ukidate mtu ambae hajiamini ni janga statement kama hizi hazimkauki1.

Sikuamini kabisa
2.I cant handle this relationship(dude you cant handle her personality she is too smart)
3.You gat attitude(noop ana vision ya hali ya juu wewe sio saizi yake.

NA WANAKAGUA SIMU HAO KAMA WAPELELEZI WA MAKOSA YA JINAI

Kujiamini ni credit kubwa sana kwa mwanaume wa kisasa
Hata ukiwa na ela kama hujiamini utaumwa ulcers.

SIKU NJEMA

Mithi yuu mingi mingi.
 
unachoongelea ni uoga wa kutongoza na mapenzi hesabu. Mtu akiwa amependa kweli anapata wapi muda wa kuangalia haya. Yote yanafutika linabaki moja WANGU. hayo ya mchaga, oh msomi,:ho mrefu hayo ya kwenu
 
Bila hata kwenda mbali angalia post hapa
1.USIMTAMBULISHE MKEO UTAGONGEWA

2.Usioe mwanamke mzuri

3.Mwanamke mzuri hatulii kwenye ndoa

4.Usioe mwanamke aliekuzidi kipato

5.Usioe mchaga/muhaya

6.Usioe mwanamke aliekuzidi elimu

7.Kama wewe mfupi usitafute mwanamke mrefu

HIVI KWA NINI HAMJIAMINI?

Ukiangalia kwa wenzetu hii kitu ni tofauti sana ila hapa yaani ukidate mtu ambae hajiamini ni janga statement kama hizi hazimkauki1.

Sikuamini kabisa
2.I cant handle this relationship(dude you cant handle her personality she is too smart)
3.You gat attitude(noop ana vision ya hali ya juu wewe sio saizi yake.

NA WANAKAGUA SIMU HAO KAMA WAPELELEZI WA MAKOSA YA JINAI

Kujiamini ni credit kubwa sana kwa mwanaume wa kisasa
Hata ukiwa na ela kama hujiamini utaumwa ulcers.

SIKU NJEMA

Hizo zote ni mbwembwe tu.

Mwanaume yeyote kama anahela na hata kama hana dushe, ataitwa honey tu.
 
Hayo yanasababishwa na yaliyowakuta katika mahusiano yao si kwamba hawajiamini, kuna ambae alikutana na mchaga katika ndoa yake au mahusiano na yakawa magumu ambayo hata akikusimulia wewe unamuonea huruma japo anayeyafanya hayo ni mwanamke mwezio na pengine ana mifano miwili au mitatu ambayo inajazia ushahidi alionao ana haki ya kuwaasa wengine juu ya uhusiano wa kabila hilo na si kwamba hajiamini, Kuna mwingine akawa na mahusiano na mrembo wa kila idara lakini akajikuta hafurahii hata huo urembo wa huyo mwanamke wake zaidi ya mateso ya kimapenzi ni mabaya sasa linapokuja suala la kuwakanya wengine wasiingie kwenye matatizo aliyonayo si kwamba hajiamini ila anajaribu kuwaokoa wengine Asante.

hahaha eti kuwakanya??
zaidi ya story za vijiweni sijawahi msikia mtu akisema mimi nilisurika kuuliwa na mchaga
au kaka yangu kauliwa na mchaga
lakini pia NIAMBIE MWANAMKE MZURI ASHAWAHI KUKUFANYA NINI???
hao wabaya hawa cheat????

JIAMINI
 
sipo kwenye uhusiano wa kuridhisha lakini hali halisi ndo hii
wanaume bongo hawajiamini....
Mh,kwanini uendelee na uhusiano usioridhisha bana,wakati wanaume wenye roho kama za malaika tupo?.
 
unachoongelea ni uoga wa kutongoza na mapenzi hesabu. Mtu akiwa amependa kweli anapata wapi muda wa kuangalia haya. Yote yanafutika linabaki moja WANGU. hayo ya mchaga, oh msomi,:ho mrefu hayo ya kwenu

sio yangu ya wanaume wasiojiamini
 
sisi wanawake ndo tunajibu hilo

tunakutana na watu wenye mali ila HAWAJIAMINI kabisaa
get it from me
kujiamini hakuletwi na mali
kunachangiwa na mali

Ngoja nijifanye kama nimekuelewa, swali rahisi ni hili, mwanaume anaejiamini kwako yukoje?
^^
 
Bila hata kwenda mbali angalia post hapa

4.Usioe mwanamke aliekuzidi kipato

6.Usioe mwanamke aliekuzidi elimu



Hizi mbili si za kuzusha...ni fact. baadhi ya wanawake huzitumia kama fimbo kwa waume zao.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom