Kutokujiamini ni janga la wanaume Bongoland

Kutokujiamini ni janga la wanaume Bongoland

dadangu siku ukiweza pata tafsiri ya wanaume na wavulana huwezi pasuka kichwa na post za watoto wakiume wanazo post,pia ukifanya utafiti vizuri kuna post chache sana zamaana zinazoletwa na wanaume

Aiseeee umeonge kitu kikubwa na kizuri sana
WAVULANA NI WENGI WANAUME NI WACHACHE
 
unampa mtu mimba maana una testis inayo tengeza sperms,kitu ambacho hata BATA DUME ANACHO
sasa hapo ndo kujiaamini???????
upo kundini pia hujiamini

Unaongelea wavulana ukidhania wanaume. Wanaume hatuna tena mpango wa kukagua simu za wake zetu. Mke wangu anaingia ndani toka kazini watoto wanamdaka na kuchukua simu yake wacheze games na itakuwepo sebuleni hiyo simu hadi iishiwe chaji, unapotokea wewe unajihami na kukaguliwa simu ni heri ubakie hivyo hivyo nungayembe maana watoto ndio watakaokuumbua sio mwanaume. Kua uyaone
 
USWAHILINI TUNASEMA " WASIWASI AKILI"..
Mwache bidada aendelee kunanga tu wanaume..Katiba inampa uhuru huo wa msingi..
Au na sisi wanaume tuje na kauli mbiu kesho 9th December...iseme hivi..
Tuakiaminishwa Tunajiamini....!!!!

i love the idea
get back to work
 
Mbona wanasema? hakuna mwanamke mbaya, hapa wanazungumziwa warembo, mimi nilishawahi kuwa na mwanamke ambaye ukipita naye sehemu wote wanageuka kumtizama, alikuwa na dharau sana kukitokea mtafaruku yeye solution yake ilikuwa ni kuachana tena anakuambia "kwani nini bwana mimi bado nalipa kuna wanaume kibao wananitaka" sasa mwanamke wa hivyo nani anamtaka? na hapa naomba nieleweke siongelewi kucheat suala la kucheat yoyote anacheat lakn treatment ya hao warembo si nzuri, saikolojia yao imekaa vibaya anaweza kuwa ametulia(hana wanaume) lakini kujiona na kusikia na wala hawajali sio wote lakini, sasa kama mtu amepitia katika hayo unafikir atajiamini akikiutana na mwingine wa aina hiyo yaani mrembo? na hii ipo kote hata kwa wanawake tu utasikia mim sidate na mtu maarufu mara handsome sasa hii haiko kwa wanaume tu.

Kuna wanawake wanasema ooh mimi siwezi kuolewa na wakulya wanapiga sana hawajui kupenda na huko pia sio kujiamini?

mpaka mwanamke wako akambie KUNA WANAUME KIBAO WANANITAKA darling ur suffering from the following disorders
1.ukataphobia
2.kutokujiaminiology
3.hunamalengosynthesis
 
Kuna wakati mmoja.....wakati nasoma...tulikuwa tunakaa kijiwe hivi pale makaburi ya TAMBAZA...kulikuwa kuna fundi viatu mmoja hivi...ambapo tulikuwa tunapoteza mida hapo baada ya masomo.....sasa kulikuwa na jamaa mmoja hivi alikuwa anauza maji maeneo hayo kwenye madumu....kulikuwa na dada mmoja mrembo sana alikuwa anasoma pale MUHAS na alikuwa amepanga apartment moja maeneo ya UPANGA karibu na ukumbi wa Diamond Jubilee na alikuwa akipita pale kila siku hasa hasa asubuhi na jioni.......sasa yule bwana muuza maji alitokea kumpenda sana yule dada lakini kila akijiangalia yeye na yule dada basi mwenyewe anaji undervalue huku akiendelea kuumia....watu tukawa tunamshauri yule bwana kuwa aache uoga amsimamishe yule na amweleze yanayomsibu kwani ni mambo ya kawaida na yule dada akiwa kama binaadamu anaelewaa hayo mambo lakini jamaa akawa bado anaogopa tu....Siku moja asubuhi yule dada anapita mmoja kati ya vijana pale kijiweni akamsimamisha ...wakati huo yule jamaa yuko bize na kuuza maji.......yule mshikaji akamwambia dada kuwa yule jamaa huku akimnyooshea kidole jamaaa kuwa anashida na wewe.....yule dada akamsuburia....jamaa akaenda kuitwa kuwa yule dada anakusuburia tumeshamwambia kuwa unashida nae loh ,jamaa kidogo akimbie.....ikabidi jamaa amshike mkono mpaka pale kwa yule dada....jamaa akawaacha wanaongea na mwisho wa maongezi ulikuwa ni kupeana namba za simu................mpaka mimi namaliza shule niliwaacha yule dada na yule jamaa ni mtu na mpenzi wake kwani yule jamaa alibadilika akawa msafi na wakati mwingine alikuwa anaenda kulala kwa yule dada.........baada ya hapo sikuwa tena na taarifa zao kuwa walioana au vipi..............................Lakini KUJIAMINI NI SILAHA KUBWA SANA KWA MWANAUME.............

naomba hii iwe conclusion kwenye hili
this is what am talking about
 
Inawezekana ndio au hapana depend na anayeaminiwa ana act namna gani??? Au wengi walioaminiwa walileta result gani.... Kwani ni bora usijiamini kama kundi zima halijiamini kuliko kujiamini kwenye kundi la wasiojiamini ukaambua dhihaka.
 
Inawezekana ndio au hapana depend na anayeaminiwa ana act namna gani??? Au wengi walioaminiwa walileta result gani.... Kwani ni bora usijiamini kama kundi zima halijiamini kuliko kujiamini kwenye kundi la wasiojiamini ukaambua dhihaka.

truth is truth
hata kama ni wewe unasema mmoja kati ya watu elfu moja wanaongepinga
truth will remain to be truth
 
cha kwanza sitaki kumuanika hapa mpenzi wangu ila ana personality kubwa kuliko huyo uliemtaja
pili siwezi kuingia kwenye uhusiano for the sake of being with a star,or someone with money...bali kuwa na mtu mwenye mambo ninayoyahitaji mimi ikiwemo kujiamini
3.NAJIAMINI kuliko maelezo nina kila kitu cha kukufanya umuone huyo ulie nae dada wa kazi
4.uspanik....tunasogoa tu

Siwezi kupaniki lakini nimeshakwambia time will tell u, si unajua no one in this world who is perfect. Kujiamini ni jambo nzuri sana ila inategemeana unajiaminisha vp kwa huyo binadamu mwenzako mwenye moyo ulioficha madudu yake. Dada yangu inshu iko hivi katika suala la kujiamini usipitilize sana uwe na kiasi kama ambavyo hata biblia inatufundisha, unachotakiwa kufanya jiamini kwamba lolote litakalo tokea niko tayari kukabiliana nalo bila kujidhuru ama kudhuru wengine.
 
mume wangu kalala sasa hivi kwao ni usiku
ndo maana napostigi mambo mengi muda huu
Aise! Ngoja uzi huu uishe na mimi nianzishe unaosema '' Wanaume wakilala,wake zao wanaingia mitandaoni,je hii haichangii ndoa nyingi kuvunjika?''
 
Unaongelea wavulana ukidhania wanaume. Wanaume hatuna tena mpango wa kukagua simu za wake zetu. Mke wangu anaingia ndani toka kazini watoto wanamdaka na kuchukua simu yake wacheze games na itakuwepo sebuleni hiyo simu hadi iishiwe chaji, unapotokea wewe unajihami na kukaguliwa simu ni heri ubakie hivyo hivyo nungayembe maana watoto ndio watakaokuumbua sio mwanaume. Kua uyaone

KABISA
wavulana wengi wanatabia hiyo haijalishi umri wengine wako in their 40s lakini badooo
 
Aise! Ngoja uzi huu uishe na mimi nianzishe unaosema '' Wanaume wakilala,wake zao wanaingia mitandaoni,je hii haichangii ndoa nyingi kuvunjika?''

hahaha
aiseee umeniweza
 
Siwezi kupaniki lakini nimeshakwambia time will tell u, si unajua no one in this world who is perfect. Kujiamini ni jambo nzuri sana ila inategemeana unajiaminisha vp kwa huyo binadamu mwenzako mwenye moyo ulioficha madudu yake. Dada yangu inshu iko hivi katika suala la kujiamini usipitilize sana uwe na kiasi kama ambavyo hata biblia inatufundisha, unachotakiwa kufanya jiamini kwamba lolote litakalo tokea niko tayari kukabiliana nalo bila kujidhuru ama kudhuru wengine.

sawa ndugu nimekuelwa
lakini beleve me hii nimeipost kutoka na experience japo nimetumia lugha ya picha ila ujumbe umefika kwao amabo hawajiamini
 
mpaka mwanamke wako akambie KUNA WANAUME KIBAO WANANITAKA darling ur suffering from the following disorders
1.ukataphobia
2.kutokujiaminiology
3.hunamalengosynthesis
Kama kweli definition ya kujiamini iko hivyo hata wanawake hawajiamnin
1. Siwezi kuwa na mwanaume ambaye hana pesa(Inamaana unataka pesa na si mwanaume huko si kujiamini)
2. Siwezi kuwa na mpenz maarufu(kwani wewe unataka mapenz au umaarufu wake huko si kujiamini)
3. wanaume mahandsome wanakuwa na wanawake weng siwez kuwa nao (kwani wewe si miongoni mwa wanawake huko pia si kujiamini)
4. Siwezi kuolewa na wakulya ni wakatili(kwani walioolewa nao sio wanawake kama wewe huko si kujiamini pia)
Nadhani umeelewa kuwa mtu hupata wasi wasi na huchelea kuwaambia wengine juu ya yaliyomkuta katik mahusiano yake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom