Kutaja jina la mtu mwingine kunako 6*6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutaja jina la mtu mwingine kunako 6*6

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Don, Sep 17, 2012.

  1. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,390
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wakuu nadhani baadhi yetu tushakumbwa na hii hali,kwanza ilintokea kwa ex-girl wangu ambapo alitaja jina la jamaa flani hivi,iliniuma sana tukajaachana,binafsi kila ninapocheat nikiwa kunako faragha hujichanganya na hatimaye kutaja jina la mpenzi wangu wakati niko na mwingine tofauti,wadau je tatizo hili husababishwa na nini? Na njia ya kuepukana nalo tafadhali.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    kuepuka ni kuacha umaaluni na kuwa mwaminifu.....
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mambo yoooteee ni kugugumiaa tu maraha bila kubwabwa neno ........!!!
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,508
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    unmpenda gf wako unahangaika na nini?au tu na wewe uitwe kijogoo mtaani!tulia bana sio sifa wala ujanja kuwa nao wengi!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    Hizo ni ajali kazini na ni upepo wa kimapenzi. Unapita tu
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,863
    Trophy Points: 280
    Huu ushauri ni kutoka kwa MASTER MWENYEWE MIMI huyooo! Dawa hapo ni moja, kila mpenzi unaempata imediately jizoeeshe kumuita kidhungu, Dear! Darling! Honey mda wote, usitumie jina lake kabisaaa!. Hapo hata kwenye 6*6 utakuwa unaita dear, honey, my love, it doesnt realy matter who you realy mean!!!! Taratiiiibu unakwepa mashtaka kiulaini
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,290
    Likes Received: 22,958
    Trophy Points: 280
    Mke wa Bishanga (aka gelfrendi wangu) huwa ananitaja sana mimi akiwa na mumewe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MIjitu mingine inashindwa kuficha ujinga wao jamani mbona kichefu chefu!

    Yaani tukushauri namna ya kufanya umalaya wako?
     
  9. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mhandisi umemwambia vema kabisa...BTW bado nakusubiri
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,566
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    WiseLady Unamsubiria Preta kwa mtaa huu huu ama kwingine?
    btw, wewe hii kitu huwa inakutokeaga?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,390
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    yani mijitu mingine sijui ikoje? Unaona kichefuchefu wakati style flan inakuhusu,nani kakuambia nahitaj mbinu ya kufanikisha umalaya?toa ushauri acha rude language,ptuuuuuu
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,066
    Likes Received: 8,555
    Trophy Points: 280
    Mawazo yako yanakuwa na mtu mwingine ndio maana unatokewa hili jambo.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Kama huwezi kujizuia acha ku-cheat.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    hili jambo kwa macheater ni rahisi sana ila kwa waaminifu kama mimi hapo kitu kama hii..

    na ukiona hivyo ujue uanze kusepa mapemaa..
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha, no comment!
     
  16. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,439
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Uwe bubu wakati unafanya ngono itakusaidia labda!!! :wacko:
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,296
    Likes Received: 4,268
    Trophy Points: 280
    kweli una masters
     
  18. U

    Umkomboti Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umalaya 2 unakucumbua ovyoo napita tu
     
  19. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    namsubiria kny eneo la kazi,kujibu swali ni kuwa hii kitu haijawahi kunitokea maana bado kushiriki hilo zoezi,kwema lkn?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    kumbe umenipa trick nzuri ya kumbwaga binti pale ambapo nimeshaichoka K yake....wakati wa game nataja jina la demu wether imaginary or not
     
Loading...