Kutaja jina la mtu mwingine kunako 6*6

Kutaja jina la mtu mwingine kunako 6*6

Post nyingine kweli JF ni kichekesho. Kwa nini utake ushauri kwa infedelity yako?
 
namsubiria kny eneo la kazi,kujibu swali ni kuwa hii kitu haijawahi kunitokea maana bado kushiriki hilo zoezi,kwema lkn?

Ha ha haa... Mtumishi nimekusoma. Huku ni amani tele wasiwasi ni kwako tu...
Nilifikiri na wewe ulishawahi kukumbwa na hii dhahama kumbe u mwaminifu.
 
Wakuu nadhani baadhi yetu tushakumbwa na hii hali,kwanza ilintokea kwa ex-girl wangu ambapo alitaja jina la jamaa flani hivi,iliniuma sana tukajaachana,binafsi kila ninapocheat nikiwa kunako faragha hujichanganya na hatimaye kutaja jina la mpenzi wangu wakati niko na mwingine tofauti,wadau je tatizo hili husababishwa na nini? Na njia ya kuepukana nalo tafadhali.

Shut your mouth nigga! i hardly even say 'I love you' while having sex. . .it doesn't make any difference if I do either.
 
Nshawah kuitwa. Majina ya Ajabu ..

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
MIjitu mingine inashindwa kuficha ujinga wao jamani mbona kichefu chefu!

Yaani tukushauri namna ya kufanya umalaya wako?
jamani hili jukwaa tukoje ? mbona mnawasuta waleta mada, iwe ya ukweli au uwongo acheni kuwananga kwani wasipozileta tutafurahia wapi, km haikuridhishi usichangie kuliko kumuita mtoa mada aache kutoa umalaya wake.
BOFYA

avatar31755_3.gif

[h=2]Reminder to all MMU[/h]
Nimeonelea niwakumbushe wanajamii hususani jukwaa hili la MMU, mtu anapoomba ushauri tumshauri kweli kwa busara zote, tusianze mtupia matusi ama lugha za utani uloptiliza, kuna jukwaa la jokes nadhani lipo kwa minaajili hyo, humu mtu anataka ushauri wa kweli kwa yanayomsibu ila watu tumejisahau na kugeuza MMU kama forum ya Jokes na Matusi, tujitahidi.................... kama huwezi, waweza pita tu na kuwaachia wa kushauri wafanye kazi yao.
​

mnataka kuliharibu hili jukwaa lianze kuwekewa masharti likose utamu, asiyeweza utani aende Jukwaa la siasa ndio kuna ukweli

mm imeshanitokea na hata kwa yoyote aliyewapitia hawa wenzetu akigeuziwa staili lazima atamkumbuka wa zamani aliyemuanzishia hivyo atamtaja, Ushauri bora kugugumia kimyakimya akiniita Darling nanyamaza akiniambia mtukanie ma** **ko we komaa shusha mzigo
 
sio mtu akitajwa basi ni mtundu kuliko wewe
wengine they cared more
so wapo moyoni still
 
Sema tu natumia simu ningekupa double like mkuu,umenena
jamani hili jukwaa tukoje ? mbona mnawasuta waleta mada, iwe ya ukweli au uwongo acheni kuwananga kwani wasipozileta tutafurahia wapi, km haikuridhishi usichangie kuliko kumuita mtoa mada aache kutoa umalaya wake.
BOFYA

avatar31755_3.gif

[h=2]Reminder to all MMU[/h]
Nimeonelea niwakumbushe wanajamii hususani jukwaa hili la MMU, mtu anapoomba ushauri tumshauri kweli kwa busara zote, tusianze mtupia matusi ama lugha za utani uloptiliza, kuna jukwaa la jokes nadhani lipo kwa minaajili hyo, humu mtu anataka ushauri wa kweli kwa yanayomsibu ila watu tumejisahau na kugeuza MMU kama forum ya Jokes na Matusi, tujitahidi.................... kama huwezi, waweza pita tu na kuwaachia wa kushauri wafanye kazi yao.
​

mnataka kuliharibu hili jukwaa lianze kuwekewa masharti likose utamu, asiyeweza utani aende Jukwaa la siasa ndio kuna ukweli

mm imeshanitokea na hata kwa yoyote aliyewapitia hawa wenzetu akigeuziwa staili lazima atamkumbuka wa zamani aliyemuanzishia hivyo atamtaja, Ushauri bora kugugumia kimyakimya akiniita Darling nanyamaza akiniambia mtukanie ma** **ko we komaa shusha mzigo
 
unmpenda gf wako unahangaika na nini?au tu na wewe uitwe kijogoo mtaani!tulia bana sio sifa wala ujanja kuwa nao wengi!
snowhite,mtoa mada hakuomba ahukumiwe kwa kutoka nje ya mahusiano,alichoomba ni msaada wa kitaalam aepuke kutaja jina la snowhite wakati anastarehe na preta,ni hilo tu mumsaidie.
 
Huu ushauri ni kutoka kwa MASTER MWENYEWE MIMI huyooo! Dawa hapo ni moja, kila mpenzi unaempata imediately jizoeeshe kumuita kidhungu, Dear! Darling! Honey mda wote, usitumie jina lake kabisaaa!. Hapo hata kwenye 6*6 utakuwa unaita dear, honey, my love, it doesnt realy matter who you realy mean!!!! Taratiiiibu unakwepa mashtaka kiulaini
una akili sana wewe!
 
Wakuu nadhani baadhi yetu tushakumbwa na hii hali,kwanza ilintokea kwa ex-girl wangu ambapo alitaja jina la jamaa flani hivi,iliniuma sana tukajaachana,binafsi kila ninapocheat nikiwa kunako faragha hujichanganya na hatimaye kutaja jina la mpenzi wangu wakati niko na mwingine tofauti,wadau je tatizo hili husababishwa na nini? Na njia ya kuepukana nalo tafadhali.
ukikomaa kwenye wizi utaacha

majina kama dear, love, sweety, daddy, honey, boo, mpenzi, wewe, aaaah, huuuuh, yote yana kazi yake kwenye hili gemu la usanii
 
Mke wa Bishanga (aka gelfrendi wangu) huwa ananitaja sana mimi akiwa na mumewe.
Nyani Ngabu nasikia eti jana umekamatwa na mgambo wa jiji ukiiba paka kwa bi manyau tandale kisa eti mtaalam kakwambia akutengenezee dawa ya kukuongezea size,ndo maana kila kukicha unaachwa? kapenseli?
 
Last edited by a moderator:
Post nyingine kweli JF ni kichekesho. Kwa nini utake ushauri kwa infedelity yako?
saints of today are yesterdays sinners,sinners of today are tommorows saints....hapo namnukuu mtunzi OSCAR WILDE......mkuu acha kuhukumu usije hukumiwa wewe.
 
sio mtu akitajwa basi ni mtundu kuliko wewe
wengine they cared more
so wapo moyoni still

i beg to differ

kwenye shopping waweza tajwa, so you have to know the platforms, ila ukitajwa kwenye duduz ujue kalufundi kako juu
 
jamani hili jukwaa tukoje ? mbona mnawasuta waleta mada, iwe ya ukweli au uwongo acheni kuwananga kwani wasipozileta tutafurahia wapi, km haikuridhishi usichangie kuliko kumuita mtoa mada aache kutoa umalaya wake.
BOFYA

avatar31755_3.gif

[h=2]Reminder to all MMU[/h]
Nimeonelea niwakumbushe wanajamii hususani jukwaa hili la MMU, mtu anapoomba ushauri tumshauri kweli kwa busara zote, tusianze mtupia matusi ama lugha za utani uloptiliza, kuna jukwaa la jokes nadhani lipo kwa minaajili hyo, humu mtu anataka ushauri wa kweli kwa yanayomsibu ila watu tumejisahau na kugeuza MMU kama forum ya Jokes na Matusi, tujitahidi.................... kama huwezi, waweza pita tu na kuwaachia wa kushauri wafanye kazi yao.
​

mnataka kuliharibu hili jukwaa lianze kuwekewa masharti likose utamu, asiyeweza utani aende Jukwaa la siasa ndio kuna ukweli

mm imeshanitokea na hata kwa yoyote aliyewapitia hawa wenzetu akigeuziwa staili lazima atamkumbuka wa zamani aliyemuanzishia hivyo atamtaja, Ushauri bora kugugumia kimyakimya akiniita Darling nanyamaza akiniambia mtukanie ma** **ko we komaa shusha mzigo
una busara sana wewe,nahisi we ni kizazi cha mfalme suleiman.
 
una busara sana wewe,nahisi we ni kizazi cha mfalme suleiman.
Bishanga Mijitu inaudhi sana humu MMU utafikiri wao ndio Mods, Mtu anajitutumua kutunga kahadithi kake ili sisi tusio walevi na mashabiki wa mpira au Chama tuzamie huku unakuta mtoa mada katukanwa, sasa hebu fuatilia mtoa matusi kila siku hatoi mada ni kudandia za wengine na kuzikosoa, ukiyaambie yahamie DINI au Jokes hayaendi
Bora wafungukiwe jukwaa la MITUSI NA KUNANGANA
 
Last edited by a moderator:
Asara na aibu unajishusha thamani na unajionyesha wazi kua wewe sio muaminifu na mshenzi watabia....
 
Back
Top Bottom