Kura Zetu 528 za "HAPANA" Zimeenda Wapi?

Kura Zetu 528 za "HAPANA" Zimeenda Wapi?

Hivi Pro-JF kwa akili zenu kweli mlikuwa mjanajidanganya JK angepigiwa kura za hapana. Kila mkija na viwanda cha uongo JK anavichoma moto.
 
Halifichiki pembe la ng'ombe ndo maana hata M/Kiti alijihamii kwa kusema walionipigia kura za hapana wameonyesha demokrasia maana wapo watu wangesema tumechakachua matokeo.Hata masaa 24 hayajaisha tunaona malalamiko,wachezea CCM,CCM ina wenyewe na wenyewe ndiyo wahesabu kura shauri yako we kalaghabaho.

Wana JF
Niko Dodoma, nimechoka na hotuba ya Karume nikatoka nje.
Hapa kuna hasira kali. Spika Makinda kaficha kura zetu 528 za HAPANA kwa Mwenyekiti JK.
Pamoja na mkakati wa kutudhibiti kwa kupiga kura kimikoa na vitisho vingi, tumepiga kura hizo lakini hazikutangazwa. Hii ni hujuma kwa demokrasia kwa chama chetu. WATAJUTA MUDA SI MREFU.
 
Unafiki na wanaCCM,ndo umetufikisha hapa tulipo.Na mwisho wa yote utaua chama chenu.
 
Wana JF
Niko Dodoma, nimechoka na hotuba ya Karume nikatoka nje.
Hapa kuna hasira kali. Spika Makinda kaficha kura zetu 528 za HAPANA kwa Mwenyekiti JK.
Pamoja na mkakati wa kutudhibiti kwa kupiga kura kimikoa na vitisho vingi, tumepiga kura hizo lakini hazikutangazwa. Hii ni hujuma kwa demokrasia kwa chama chetu. WATAJUTA MUDA SI MREFU.

Mwizi anapoibiwa analalamika kweli. Unaona sasa uchungu wa kuibiwa. Mmezoea kuwaibia wapinzani kura, sasa mmeamua kujiibia wenyewe.
 
Wana Gt ni matumaini yangu baada ya kufuatilia walao vichwa vya habari vya yaliyokua yakiendelea Dodoma hatimae wamefikia mwisho mwenzenu napata tabu kidogo bunge la JMT lina wabunge 300+ majority wakiwa ccm, na tukiamini wabunge wamesoma walao kidogo na wanajua umuhimu wa kura na jinsi ya kupiga kura lakini wakipiga kura za kuamua jambo kwa karatasi huwa tunasikia kura 10+ zimeharibika, cha ajabu ktk mkutano wao wenye wajumbe 2000+(elimu za wajumbe kitendawili) walipopiga kura hatukusikia kura iliyoharibika, naomba mwenye siri ya umakini huu anisaidie.
 
Wana JF
Niko Dodoma, nimechoka na hotuba ya Karume nikatoka nje.
Hapa kuna hasira kali. Spika Makinda kaficha kura zetu 528 za HAPANA kwa Mwenyekiti JK.
Pamoja na mkakati wa kutudhibiti kwa kupiga kura kimikoa na vitisho vingi, tumepiga kura hizo lakini hazikutangazwa. Hii ni hujuma kwa demokrasia kwa chama chetu. WATAJUTA MUDA SI MREFU.
What goes around, comes around. Dhabi ya wizi inawatafuna..! May God bless it mpaka mmalizane
 
Wana JF
Niko Dodoma, nimechoka na hotuba ya Karume nikatoka nje.
Hapa kuna hasira kali. Spika Makinda kaficha kura zetu 528 za HAPANA kwa Mwenyekiti JK.
Pamoja na mkakati wa kutudhibiti kwa kupiga kura kimikoa na vitisho vingi, tumepiga kura hizo lakini hazikutangazwa. Hii ni hujuma kwa demokrasia kwa chama chetu. WATAJUTA MUDA SI MREFU.

Afadhali sasa mnaibiana wenyewe kwa wenyewe. ndio mjue maumivu ya kuiba kura
 
YAMALIZENI KWENYE VIKAO VYENU...........km hakuan demokrasia unasubiri nini huko sasa?
 
Bila shaka wewe ulikuwa katika ile kambi iliyotaka kumpunguzia majukumu mwenyekiti wa chama chenu.

Pamoja na kwamba ni vigumu kuthibitisha idadi kamili ya kura za hapana alizopigiwa mwenyekiti wenu Kikwete lakini pia tuhuma za kuchakachuliwa kwa kura zenu za hapana hazina ushahidi wa moja kwa moja kwakuwa hujatueleza kama ulishuhudia kura zikihesabiwa na kufika hizo 528 za hapana.

Lakini pia kwa muktadha huu ni dhahiri kwamba huu mchezo wa kuchakachua matokeo ya kura mmekuwa mkiufanya kwa muda mrefu kuvihujumu vyama vya upinzani na sasa mmeamua kuutumia kuchakachuana ndani ya chama chenu cha magamba.

Huu ni ujumbe mahsusi kwa vyama vya upinzani kwamba wajipange kisawasawa kwakuwa magamba wame advance katika utaalamu wa kuchakachua matokeo ya kura.
 
Wana JF
Niko Dodoma, nimechoka na hotuba ya Karume nikatoka nje.
Hapa kuna hasira kali. Spika Makinda kaficha kura zetu 528 za HAPANA kwa Mwenyekiti JK.
Pamoja na mkakati wa kutudhibiti kwa kupiga kura kimikoa na vitisho vingi, tumepiga kura hizo lakini hazikutangazwa. Hii ni hujuma kwa demokrasia kwa chama chetu. WATAJUTA MUDA SI MREFU.



Huna akili, mnafiki mkubwa.
 
Baija Bolobi umenishangaza kama unajua mpaka na idadi ya kura zilizochakachuliwa wakati wewe hukuwa kwenye timu ya watu wa kuhesabu. au ndio wale mliokuwa mmejipanga kupiga kura za maruhani? mlikuwa mnajijua kwa idadi sasa ilitolewa agizo kura zipigwe kikanda ikawa soo. Kumbuka lakini Jasiri haachi asili. na baaado.!!!!!!
 
Wana JF
Niko Dodoma, nimechoka na hotuba ya Karume nikatoka nje.
Hapa kuna hasira kali. Spika Makinda kaficha kura zetu 528 za HAPANA kwa Mwenyekiti JK.
Pamoja na mkakati wa kutudhibiti kwa kupiga kura kimikoa na vitisho vingi, tumepiga kura hizo lakini hazikutangazwa. Hii ni hujuma kwa demokrasia kwa chama chetu. WATAJUTA MUDA SI MREFU.

Wana JF, mimi ni mmojawapo ambaye siamini hata kidogo JK alipata kura 2 tu za hapana, ukizingatia kuna watu wengi sana ndani ya huo mkutano walikuwa na hasira naye. Pia suala la Shein na Mangula kupata kura zote za wajumbe nahisi ilikuwa ni namna ya kuhalalisha ushindi wa 99.92 wa JK na kufanya watu wasishangae sana. CCM sio wajinga.

Ingawa wengi mnasema hili sio suala lenu, kumbukeni linaonyesha jinsi gani CCM wamekubuhu katika "kupika/kuchakachua" kura. Kama wanafanya hivi kwenye uchaguzi wa CCM, mnafikiri wataaacha kufanya hivi 2015?

Kwa hiyo basi, kuna jambo katika hii thread ya Mkuu Baija Balombi ambalo watu hawapaswi kulitupilia mbali (dismiss).
 
Mmeshaambiwa muwe mnatumia vikao halali kuwasilisha malalamiko yenu. Mkifukuzwa hatutawakaribisha CHADEMA.
 
Wana JF
Niko Dodoma, nimechoka na hotuba ya Karume nikatoka nje.
Hapa kuna hasira kali. Spika Makinda kaficha kura zetu 528 za HAPANA kwa Mwenyekiti JK.
Pamoja na mkakati wa kutudhibiti kwa kupiga kura kimikoa na vitisho vingi, tumepiga kura hizo lakini hazikutangazwa. Hii ni hujuma kwa demokrasia kwa chama chetu. WATAJUTA MUDA SI MREFU.

Humu tanuruni ndo Dodoma? eti uko dodoma, wewe? utafikiri hatukujui, teh teh teh , watu wengine bwana kwa kutaka sifa. Kwa nini usemee humu JF? nenda kwenye media.
 
Sasa na nyie ccm mtatuchosha jamani,ebu tuacheni tupumue kila siku mnatamba mwenyekiti jembe leo tena mnampambanisha na kivuli eti kivuli kipate kura 528! Si kumzalilisha huku baba mwanaasha?

Huyu jamaa akiwa humu JF anajiona kama yuko KIZOTA vile.
 
Back
Top Bottom