Kura Zetu 528 za "HAPANA" Zimeenda Wapi?

Kura Zetu 528 za "HAPANA" Zimeenda Wapi?

Baija Bolobi

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Posts
1,093
Reaction score
1,737
Wana JF
Niko Dodoma, nimechoka na hotuba ya Karume nikatoka nje.
Hapa kuna hasira kali. Spika Makinda kaficha kura zetu 528 za HAPANA kwa Mwenyekiti JK.
Pamoja na mkakati wa kutudhibiti kwa kupiga kura kimikoa na vitisho vingi, tumepiga kura hizo lakini hazikutangazwa. Hii ni hujuma kwa demokrasia kwa chama chetu. WATAJUTA MUDA SI MREFU.
 
Uongo mtupu, location? Bosnia upo Dodoma.

Kwi kwi kwi kwi teh teh teh teh!
 
Wana JF
Niko Dodoma, nimechoka na hotuba ya Karume nikatoka nje.
Hapa kuna hasira kali. Spika Makinda kaficha kura zetu 528 za HAPANA kwa Mwenyekiti JK.
Pamoja na mkakati wa kutudhibiti kwa kupiga kura kimikoa na vitisho vingi, tumepiga kura hizo lakini hazikutangazwa. Hii ni hujuma kwa demokrasia kwa chama chetu. WATAJUTA MUDA SI MREFU.

Hayo ni mambo yenu ya ndani hayatuhusu. Kama una uchungu sana na hii nchi usingekanyagisha kwato huko Dodoma kwa magamba, acha unafiki kijana.
Huna cha kuchangia na gamba lako umelivaa, vua kwanza gamba.
 
Wana JF
Niko Dodoma, nimechoka na hotuba ya Karume nikatoka nje.
Hapa kuna hasira kali. Spika Makinda kaficha kura zetu 528 za HAPANA kwa Mwenyekiti JK.
Pamoja na mkakati wa kutudhibiti kwa kupiga kura kimikoa na vitisho vingi, tumepiga kura hizo lakini hazikutangazwa. Hii ni hujuma kwa demokrasia kwa chama chetu. WATAJUTA MUDA SI MREFU.
Mkuu we mchawi au?
Uliweza kuzisoma kura za hapana ndani ya boksi?
 
Wana JF
Niko Dodoma, nimechoka na hotuba ya Karume nikatoka nje.
Hapa kuna hasira kali. Spika Makinda kaficha kura zetu 528 za HAPANA kwa Mwenyekiti JK.
Pamoja na mkakati wa kutudhibiti kwa kupiga kura kimikoa na vitisho vingi, tumepiga kura hizo lakini hazikutangazwa. Hii ni hujuma kwa demokrasia kwa chama chetu. WATAJUTA MUDA SI MREFU.



Acha bangi wewe,kura zimepigwa kwa siri,wewe umejuaje hiyo idadi?
 
Kwani mlikuwa nasababu yoyote ya msingi ya kumnyima JK kura?...nadhani mnahitaji mshikamano zaidi kuliko wakati mwingine wowote wa utawala wenu...hawa wafadhili wenu wenye kusomba madini yetu ipo siku watawatosa kama pedi iliyotumika...
 
Ni wewe na mwenzako mliompigia kura za Hapana ambazo jumla ni kura mbili. Kumbuka kuna kura za VETO ambazo kura 3 zaweza kuwa na kura zenu 526 ndio maana zibaki hizo mbili.
 
Watu wa ccm mmejaa ghiriba,chuki na wizi mkubwa.Wewe kwanza umejuaje kwamba waliopiga kura za hapana ni 528? Binafsi kwa matokeo yaliyotangazwa nawaona wanaccm ni wanafiki wakubwa na wengi hawatumii vichwa vyao kufanya maamuzi.Hivi ni kweli J.K amekisimamia chama vizuri kiasi cha kukubalika kwa kura zote hizo au ndo muendelezo wa kubaka tafsiri ya utawala bora ndani ya ccm? Kama amekubalika kwa kiwango hicho,napata shida kujua kama mtendaji mzuri ndani ya ccm anatakiwa awe na sifa gani!
 
Wana JF
Niko Dodoma, nimechoka na hotuba ya Karume nikatoka nje.
Hapa kuna hasira kali. Spika Makinda kaficha kura zetu 528 za HAPANA kwa Mwenyekiti JK.
Pamoja na mkakati wa kutudhibiti kwa kupiga kura kimikoa na vitisho vingi, tumepiga kura hizo lakini hazikutangazwa. Hii ni hujuma kwa demokrasia kwa chama chetu. WATAJUTA MUDA SI MREFU.

wewe ni mmoja wa KENGE wanaotaka kujigeuza kuingia kwenye MSAFARA MAMBA. Nyie wote ni wezi, (ukitembea na mwizi na wewe unakuwa mwizi)
 
Hao ndiyo CCM walipoona kuwa idadi ya kura ya Hapana inaweza kuwa kubwa wakaunda zengwe la kupiga kura kwa mikoa. Sasa hayo ni madai mapya.

Yetu macho kama kweli demokrasia ilichukua mkondo wake au uchachuaji ulichukua nafasi?????
 
Hiki chama hakipaswi kabisa kuendelea kuongoza nchii hii.Uchaguzi huu ni funika kombe mwanaharamu apite.

Kama mko makini pingine matokeo haya kunakohusika au sheria zenu haziruhusu kupinga matokeo?

Chama kinaandamwa na makundi,rushwa,ufisadi n.k alafu eti kiongozi alieshindwa kusimamia mambo hayo pamoja na maadili na maazimio halali ya vikao halali vya chama kama vilie kujivua gamba anashinda kwa asilimia 99. Hii maana yake ni nini kama sio kwamba hata waliomchagua nao hawajui walitendalo?Hivi hawa waliopiga kura wana tofauti gani na yule mwananchi wa kule kijijini asie na elimu ya urai na asie jua ni nini maana ya kupiga kura kuchagua kiongozi?

Hakika taaifa letu linaangamia kutokana na maamuzi ya watu wachache tu ambao maamuzi yao yanagharimu mustakabali wa maisha ya mamilioni ya watanzania.

Hiki chama ni janga la kitaifa.Hapa naona kama wote ni vipofu tu na hakuna wa kumuonyesha mwenzake njia.
 
Wana JF
Niko Dodoma, nimechoka na hotuba ya Karume nikatoka nje.
Hapa kuna hasira kali. Spika Makinda kaficha kura zetu 528 za HAPANA kwa Mwenyekiti JK.
Pamoja na mkakati wa kutudhibiti kwa kupiga kura kimikoa na vitisho vingi, tumepiga kura hizo lakini hazikutangazwa. Hii ni hujuma kwa demokrasia kwa chama chetu. WATAJUTA MUDA SI MREFU.

aiseeeee babaangu hayo ni mambo yenu nyinyi ccm na mke wenu mwenye mimba ya miezi 8 caf so sisi hayatuhusu mkinyimana unyumba,mkiiba kura mtajijuwa
 
Kwel asee mambo ya magamba hayatuhusu ayapeleke huko magambani!!
Hayo ni mambo yenu ya ndani hayatuhusu. Kama una uchungu sana na hii nchi usingekanyagisha kwato huko Dodoma kwa magamba, acha unafiki kijana.
Huna cha kuchangia na gamba lako umelivaa, vua kwanza gamba.
 
Back
Top Bottom