Kura Zetu 528 za "HAPANA" Zimeenda Wapi?

Kura Zetu 528 za "HAPANA" Zimeenda Wapi?

Hizo ni hasira za mafisadi walioshiriki kugawa bilioni 5 kwa wajumbe ili wapitishe majina ya mafisadi na kumpinga Jay Kay.
 
Sasa na nyie ccm mtatuchosha jamani,ebu tuacheni tupumue kila siku mnatamba mwenyekiti jembe leo tena mnampambanisha na kivuli eti kivuli kipate kura 528! Si kumzalilisha huku baba mwanaasha?
 
Chadema mbona mnaangaika sana na mkutano wa CCM.
 
..., kawaida yenu, kudai ushahidi hata pasipo hitajika ushahidi. WAPELEKEE USHAHIDI KAMA UNAO.
 
Chadema mbona mnaangaika sana na mkutano wa CCM.

Ritz,
Niko Dodoma. Kinachoendelea au kilichojiri kinatia aibu. Mwenyewe unajua kwamba kura nyingi zimechakachuliwa. Tusiingize CHADEMA kwenye matatizo yetu mkuu. Ridhiwani na kundi lake walitayarisha masanduku kabla ya kwenda Dodoma. Hao walioshinda ni watu ambao tayari walishapangwa
 
Ritz,
Niko Dodoma. Kinachoendelea au kilichojiri kinatia aibu. Mwenyewe unajua kwamba kura nyingi zimechakachuliwa. Tusiingize CHADEMA kwenye matatizo yetu mkuu. Ridhiwani na kundi lake walitayarisha masanduku kabla ya kwenda Dodoma. Hao walioshinda ni watu ambao tayari walishapangwa

We Kimambi hebu sikiliza hotuba ya mwenyekiti wenu inawajibu.
 
Dah na bado mtakula kichapo cha mbwa mwizi mafisadi wakubwa nyie jana tumewadhibiti mmedoda na mahela yenu kwnye buti za gari mweeehh mkanunulie viroba mpoozee machungu
 
Watu wa ccm mmejaa ghiriba,chuki na wizi mkubwa.Wewe kwanza umejuaje kwamba waliopiga kura za hapana ni 528? Binafsi kwa matokeo yaliyotangazwa nawaona wanaccm ni wanafiki wakubwa na wengi hawatumii vichwa vyao kufanya maamuzi.Hivi ni kweli J.K amekisimamia chama vizuri kiasi cha kukubalika kwa kura zote hizo au ndo muendelezo wa kubaka tafsiri ya utawala bora ndani ya ccm? Kama amekubalika kwa kiwango hicho,napata shida kujua kama mtendaji mzuri ndani ya ccm anatakiwa awe na sifa gani!

walishaambiwa kuwa kura si wazi,sijui na finger print zitachukuliwa, JK kaahidi hizo kura mbili sijui tatu wamwachie tuu yeye anajua.

-CCM walidhani Finger Print images ni kumjua aliyesema NO na si kumtambua mpiga kura halali.Na JK kusema aachiwe ni wazi kuwa atadeal nao perpendicularly .
Unahitaji kuwa na mindi set ya CCM kuelewa wanafiriki vipi,wanashangalia nini, wanasema nini.

Naangalia ITV naona jinsi hayo marangi yao yalivyo mabaya.Utadhani shamba la Alizeti na si mkutano wa watu.
 
Dah na bado mtakula kichapo cha mbwa mwizi mafisadi wakubwa nyie jana tumewadhibiti mmedoda na mahela yenu kwnye buti za gari mweeehh mkanunulie viroba mpoozee machungu

teh teh ..jamani rushwa zote, umafia wote na mengine nani sasa msafi?
 
Wana JF
Niko Dodoma, nimechoka na hotuba ya Karume nikatoka nje.
Hapa kuna hasira kali. Spika Makinda kaficha kura zetu 528 za HAPANA kwa Mwenyekiti JK.
Pamoja na mkakati wa kutudhibiti kwa kupiga kura kimikoa na vitisho vingi, tumepiga kura hizo lakini hazikutangazwa. Hii ni hujuma kwa demokrasia kwa chama chetu. WATAJUTA MUDA SI MREFU.

Acha upuuzi wewe, nenda huko kafie mbele na propaganda zako za kizamani. Kura 528 umezionaje?
 
Wana JF
Niko Dodoma, nimechoka na hotuba ya Karume nikatoka nje.
Hapa kuna hasira kali. Spika Makinda kaficha kura zetu 528 za HAPANA kwa Mwenyekiti JK.
Pamoja na mkakati wa kutudhibiti kwa kupiga kura kimikoa na vitisho vingi, tumepiga kura hizo lakini hazikutangazwa. Hii ni hujuma kwa demokrasia kwa chama chetu. WATAJUTA MUDA SI MREFU.

Si unajua ndio mfumo wa CCM!
 
Nyoka wenu Mwenye ndimi mbili ameshindwa kuwasaidi? Jipangeni mkaanze kuwapa simu sasa mangula na membe
 
Wana JF
Niko Dodoma, nimechoka na hotuba ya Karume nikatoka nje.
Hapa kuna hasira kali. Spika Makinda kaficha kura zetu 528 za HAPANA kwa Mwenyekiti JK.
Pamoja na mkakati wa kutudhibiti kwa kupiga kura kimikoa na vitisho vingi, tumepiga kura hizo lakini hazikutangazwa. Hii ni hujuma kwa demokrasia kwa chama chetu. WATAJUTA MUDA SI MREFU.

Lakini bado zisingekuwa na impact. Kura 528 kati ya 2397 zisingeweza kumnyima JK uenyekiti. Sasa unalalamikia kitu gani?
 
wewe ni mnafiki kwanini hujalifikisha kwa uongozi husika? jf itakusaidia nini? mabadiliko huletwa na mtu binafisi na sio umbeya na uongo.kifupi hayo ni yenu
 
Inawezekana unachosema ni kweli,ila kura 500 plus ukilinganisha na kura zote zaidi ya 2000 bado JK angeshinda tu.muhimu mmeonesha kuwa kuna watu hamridhiki na uongozi wake. kazi kubwa mbele yake ni kujipanga na kutambua mawazo hata ya watu wasio muunga mkono.kwangu mimi kupata ushindi wa aina ile naona ni unafiki mkubwa kwani huwa nasikia manung'uniko mengi tu kutoka kwa wajumbe hawahawa kuto kuridhishwa na mwenendo wa uongozi wa mwenyekiti wao.njaa, uongo na unafikhi ndio vimewafikisha hapo. kuweni wakweli ndio mngepata picha kamili ya mwenendo wa chama chenu.
 
walishaambiwa kuwa kura si wazi,sijui na finger print zitachukuliwa, JK kaahidi hizo kura mbili sijui tatu wamwachie tuu yeye anajua.

-CCM walidhani Finger Print images ni kumjua aliyesema NO na si mpiga kura halali.Na JK kusema aachiwe ni wazi kuwa atadeal nao perpendicularly .
Unahitaji kuwa na mindi set ya CCM kuelewa wanafiriki vipi,wanashangalia nini, wanasema nini.

Naangalia ITV naona jinsi hayo marangi yao yalivyo mabaya.Utadhani shamba la Alizeti na si mkutano wa watu.

mkuu niko una moyo kweli kuangalia hivyo vituko vya dodoma kwenye tv.
 
Chadomoo wanahila eti kura zao za hapana.Sema 2 za shibuda na mwenzake nitakuelewa.Ila wengine wote ndani ya Cdm mmemkubali.Mbowe mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni JK ni jembe maneno ya mwenyekiti wenu nae kapiga kura ya ndio
 
Back
Top Bottom