Kura Zetu 528 za "HAPANA" Zimeenda Wapi?

Kura Zetu 528 za "HAPANA" Zimeenda Wapi?

Kama mliweza kuchakachua ya nchi nzima, mtashindwa kuchakachua ya kwenu tu?
Kura ndiyo na hapana ina theory ngum sana. Ni vigumu sana kujua waliosema HAPANA maana hawana mwakilishi kwenye kuhesabu kura.

Pili kwa kuwa kura ni za siri huwezi kujua mwenzako alipiga NDIYO au HAPANA. Siri yote iko kwa waliohesabu kura ambao kwa vyovyote vile walikuwa ni MAKOMANDOO.

Special case: Matokeo ya mwenyekiti HAPANA ni 2 wakati yale ya makamu hakuna za HAPANA. Hapa walitaka kuonyesha kuwa EL na mwanae WALIPIGA KURA ZA HAPANA!
Hii ndiyo Tanzania mnayotaka iwavushe kwenye huu umasikini tulionao.

MUNGU IBARIKI TANZANIA YA KWELI.
 
Inawezekana wenzio walikudanganya ukabaki wewe na nwenzio mmoja mliopiga hizo kura za HAPANA mbili.
 
the truth is ..you guys deserve each other..tutoleeni shombo hapa..ebo!
 
Hizo kura 528 zingemnyima mh. Kikwete uraisi?

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Mtoa hoja mbona unakwepa kujibu jinsi ulivyojua idadi ya kura zilizokuwa kwenye box?. Ukishindwa kubaliana na wengi kwamba kundi lenu lililokuwa linampinga Mhe. Mwenyekiti limesambaratishwa na MAKAMBA na sasa umebaki wewe na mwingine asiyejulikana. KALAGABAHO
 
we ni mzushi, mambo ya huko ndani unayaleta hapa ya nini? kama kweli we ni CCM. huna lolote we ni CDM.
 
umechukua posho na kuvimbiwa mishikaki unakuja kutujambia humu...we ni mwizi kama majizi wenzako waliokuzidi wizi na kuchakachua kura,tuondolee gamba humu
 
Wana JF
Niko Dodoma, nimechoka na hotuba ya Karume nikatoka nje.
Hapa kuna hasira kali. Spika Makinda kaficha kura zetu 528 za HAPANA kwa Mwenyekiti JK.
Pamoja na mkakati wa kutudhibiti kwa kupiga kura kimikoa na vitisho vingi, tumepiga kura hizo lakini hazikutangazwa. Hii ni hujuma kwa demokrasia kwa chama chetu. WATAJUTA MUDA SI MREFU.
.......

Na iwe hivyo. Kama wanautendea mti mbichi (CDM) hivi, iweje kwa mti mkavu (wao wenyewe)? Hakika tunasubiri wao kujuta.
 
Mtoa hoja mbona unakwepa kujibu jinsi ulivyojua idadi ya kura zilizokuwa kwenye box?. Ukishindwa kubaliana na wengi kwamba kundi lenu lililokuwa linampinga Mhe. Mwenyekiti limesambaratishwa na MAKAMBA na sasa umebaki wewe na mwingine asiyejulikana. KALAGABAHO
.........

"Nafikiri mtoa mada ana jambo la msingi la kutufunza na wala hatupaswi kumdharau"
Kama ni kweli kuna hali hiyo ,hii inareflect tunapokwenda uchaguzi mkuu Demokrasia itabakwa vivi hivi.

Kumbuka hawa wanaonekana ni wezi wazoefu ,ila wamezidiana mbinu.Ni suala tunalolichukulia kimzaha ,lakini naamini ndilo lililo tufikisha hapa leo, kwa kupewa viongozi wasio na uwezo, wanaopatikana kwa kura za mkumbo na ubabe.

Katika dunia ya kidemokrasia ,huwezi kupata ushindi wa asilimia mia kwa mia, au tisini na tisa nukta tisa mbili.Haiwezekani.
 
Hakuna upumbavu ulio upumbavu mtupu ambao mtu mwenye hekima atakosa kujifunza jambo na ukitaka mwanao akue mkabithi mchawi.

Baija Bolobi anatufichulia siri iliyoko kwenye chaguzi zetu. Malalamiko ya kuibiwa kura si leo ni ya tangu muda mrefu. Cheyo Mapesa aliwahi kulalamika kuwa kura za wake zake hazikuonekana wakati wa kuhesabu, lakini kitu kilichomsikitisha na hata kushindwa kuamini ni kupotea kura ya mama yake ambaye naye alipiga lakini wakati wa matokeo haikuonekana.

Cheyo hakuamini kama mama yake mzazi angeweza pia kumgeuka. Mrema Agustino Lyatonga hali kadhalika.Watanzania walifikiri pengine malalamiko haya yalikuwa ni ya uongo.

Leo CCM wenyewe kwa wenyewe wanaamini maana ya malalamiko ya wizi wa kura ndani ya chaguzi zetu. Mimi nadhani kwa mtu mwenye akili asingembeza Baija.
 
eti CCM walimwibia kikwete kura za Dk. Slaa wa CHADEMA sasa kawaibia za kwao tatizo liko wapi?

kuna rafiki yangu anasema CCM wameibaka demokrasia ya vyama vingi mpaka kuiba kura wakati wa uchaguzi sasa ni zamu yao kuiba za kwao.
 
The catch 22 ni kwamba Je mliopiga kura za HAPANA au mliopigia KIVULI kura Je milikuwa na mwakilishi wakati wa kuhesabu kura?

Obvious ni kwamba hamukuwa na mwakilishi! That is a catch 22. Hivyo mazingira ya kuchachua kura za HAPANA yalishaandaliwa hata kabla ya kura kupigwa. So you can't say for sure that kura za HAPANA zilikuwa 528. CCM ni mabigwa wa election riging!

Lakini hii inatufundisha nini? wakati wa Bath party na Saddam Hussein alikuwa akipata 100% ya USHINDI pamoja wa kuwaua Wa-Kurdish! Eti nao walikuwa wakimpigia kura za ndiyo.

Ghadafi the same thing naye alikuwa akipata 100% ya kura ingawa hao hao ndiyo walikuja kum overthrow.

Hivyo vituko vya CCM ni vya any dying party. CCM IS STILL LIVING IN STONE AGE.
 
Back
Top Bottom