Kuongoza watu uliowazidi umri

Kuongoza watu uliowazidi umri

📌Bwanamdogo usitake kukubalika/kupendwa akikupenda mamako inayosha, ni heri kazi za ofisi zienda kwa wakati na ziwe vizuri, ila ukitaka kupendwa na kila mtu humo ofisini jiandae kugombana na bosi aliyekukabidhi cheo.

📌📌INGIA YOUTUBE SIKILIZA DOCUMENTARY ZA MWANAFALSAFA ANAITWA NICOLLO MACHIAVELLI.UTATEGUA HUO MTEGO NA UTAJIFUNZA VITU VINGI KUHUSU UONGOZI NA SIASA ZA OFISINI.
Huyo uliye mtaja ni nani haswa.
 
Uongozi ni nia au moyo wa mtu Mbali na ujuzi ulionao

Ukiona sehemu Kuna wakongwe tambua dhamira yako ndio imekubeba

So kuwa na adabu na watu Kuna wengine watakuongezea vitu Pasi na hila
Upo sawa
 
Unyooke ,usiwe mtu wa Kona Kona .
Ujuwe wajibu wako,mipaka Yako .
Kama Kuna warembo wafanye kazi kwa kufuata Taratibu

Mabosi weng wanaendekeza warembo ,bint yupo kwake anakupigia simu et siji kaziin.wewe ni bosss sawa
Anaepaswa apewe taarifa frani iwe hivyo kuepuka majungu
 
📌Bwanamdogo usitake kukubalika/kupendwa akikupenda mamako inayosha, ni heri kazi za ofisi zienda kwa wakati na ziwe vizuri, ila ukitaka kupendwa na kila mtu humo ofisini jiandae kugombana na bosi aliyekukabidhi cheo.

📌📌INGIA YOUTUBE SIKILIZA DOCUMENTARY ZA MWANAFALSAFA ANAITWA NICOLLO MACHIAVELLI.UTATEGUA HUO MTEGO NA UTAJIFUNZA VITU VINGI KUHUSU UONGOZI NA SIASA ZA OFISINI.
Acha kudanganya wenzako kijan.
Huwez kuongoza watu tena kazini bila kupendwa halafu ukawa na amani au kuwa control.
 
Wakuu situation imenikuta kua nimekuwa kiongozi wa watu ambao ni watu wenye umri kunizidi.

Yani katika watu 10 mimi nimechaguliwa kuwaongoza na ndio mdogo wa wote. Mimi niko early 30s ila kwenye team kuna wenye 50+

Niishije na hao ma legend ambao wako mda mrefu kazini.

Ku act hii position miezi kadhaa imenipa changamoto sana.

loose Nut Chaliifrancisco min -me Mahondaw Lamomy binti kiziwi Mshana Jr Kiranga
Una responsibility ya kuwaongoza, lakini usitake kushindana na experience yao, muda mwingi ni wa kujifunza sio kuongea sana.
 
Wakuu situation imenikuta kua nimekuwa kiongozi wa watu ambao ni watu wenye umri kunizidi.

Yani katika watu 10 mimi nimechaguliwa kuwaongoza na ndio mdogo wa wote. Mimi niko early 30s ila kwenye team kuna wenye 50+

Niishije na hao ma legend ambao wako mda mrefu kazini.

Ku act hii position miezi kadhaa imenipa changamoto sana.

loose Nut Chaliifrancisco min -me Mahondaw Lamomy binti kiziwi Mshana Jr Kiranga
Hongera.

Wewe sio wa kwanza. Mi nilikuwa na 28 tu nilipopewa kitengo cha watu wa aina mbalimbali nikapambana.

Kikubwa kuwa well informed na kazi na mazingira. Kuwa innovative Ili kazi ziwe nyepesi. Delegate Majukumu Yako kwao wewe kuwa mtu wa deliverables then usiogope mtu na usimuonee mtu.

Uongozi si umri, ni hekima tu.
 
Nina mchango mdogo.na mfano.
Jitahidi sana kuwa na hekima unapotekeleza majukumu/kutoa maelekezo.
Kuna ofisi nilienda kutafuta mkate siku mbili hizi,kuna mama mtu mzima zilitokea scenario kama mbili yaani binti mdogo alimtreat vibaya yule mama nikaishia kuumia mimi.
 
Nina mchango mdogo.na mfano.
Jitahidi sana kuwa na hekima unapotekeleza majukumu/kutoa maelekezo.
Kuna ofisi nilienda kutafuta mkate siku mbili hizi,kuna mama mtu mzima zilitokea scenario kama mbili yaani binti mdogo alimtreat vibaya yule mama nikaishia kuumia mimi.
Kumpa maelekezo inakuwa shida?
 
Hongera.

Wewe sio wa kwanza. Mi nilikuwa na 28 tu nilipopewa kitengo cha watu wa aina mbalimbali nikapambana.

Kikubwa kuwa well informed na kazi na mazingira. Kuwa innovative Ili kazi ziwe nyepesi. Delegate Majukumu Yako kwao wewe kuwa mtu wa deliverables then usiogope mtu na usimuonee mtu.

Uongozi si umri, ni hekima tu.
Shida inakuja wengine hawafanyi kisa wakuona mdogo
 
Back
Top Bottom