Exactly man. Exactly. Nimekuja kugundua kwa asilimia kubwa uongozi ni talent na japo viongozi huandaliwa, wengi hukutana na majukum ya uongozi kabla ya kuandaliwa.Simamia misingi,kanuni, sheria na taratibu za kazi.
Usicheke na nyani.Yaani ukiweza be serious mda wote.
Watakutega,watakuwa hawafanyi kazi wala kuzisubmit,utapigwa majungu utafanyiwa fitna kiwango cha MOTONI.
Ukionyesha kuogopa umri wao,watakuvuruga mpaka uone ofisi chungu.
NB:Hao wote wanakuona wewe adui, umechukua nafasi yao.Jipange bwana mdogo!!!
#ukiweza usiwe unakulakula hovyo humo ofisini maana wakipata upenyo wanakurudisha mavumbini,punguza favours kutoa na kupokea.
Aliyekupa cheo kuongoza hao wanga(wachawi), amekupa mtihani haswa.
Kwamba kuwa mshamba sikuizi ni kosa bro, ok ulitaka afanye nn na vipi kama ndo anataka hao watu ndo wamjibu na sio kila mtuPigo za FB za kutag watu mia kwenye kipost cha maneno kumi mnaleta JF.....ushamba wa kinyamwezi huwo
Punguza ujuaji na kiburi hekima+ busara ni muhimuWakuu situation imenikuta kua nimekuwa kiongozi wa watu ambao ni watu wenye umri kunizidi.
Yani katika watu 10 mimi nimechaguliwa kuwaongoza na ndio mdogo wa wote. Mimi niko early 30s ila kwenye team kuna wenye 50+
Niishije na hao ma legend ambao wako mda mrefu kazini.
Ku act hii position miezi kadhaa imenipa changamoto sana.
loose Nut Chaliifrancisco min -me Mahondaw Lamomy binti kiziwi Mshana Jr Kiranga
Ukimaliza kulia jua kwamba una roho ya kike umeona kama waliotagiwa watafaidi sana yani haya watakutag na wewe skuingineWewe Papai kama mumeo ameshindwa kukukoboa,usiniletee mimi hizo hasira zako,
Soma vizuri comment yangu na uielewe,nimemuuliza swali mleta mada,alitakiwa ajibu Yes or No,sasa wewe Punga sijui umetoka wapi huko na kuanza kujitongozesha kwangu.
Medical doctorWakuu situation imenikuta kua nimekuwa kiongozi wa watu ambao ni watu wenye umri kunizidi.
Yani katika watu 10 mimi nimechaguliwa kuwaongoza na ndio mdogo wa wote. Mimi niko early 30s ila kwenye team kuna wenye 50+
Niishije na hao ma legend ambao wako mda mrefu kazini.
Ku act hii position miezi kadhaa imenipa changamoto sana.
loose Nut Chaliifrancisco min -me Mahondaw Lamomy binti kiziwi Mshana Jr Kiranga
Kumbe hii ni ID nyingine ya mleta mada sio? Maana sio kwa shobo hizo,unamvamia kila mchangiaji.Kwamba kuwa mshamba sikuizi ni kosa bro, ok ulitaka afanye nn na vipi kama ndo anataka hao watu ndo wamjibu na sio kila mtu
Hasingeandika Uzi,angeenda direct PMKwamba kuwa mshamba sikuizi ni kosa bro, ok ulitaka afanye nn na vipi kama ndo anataka hao watu ndo wamjibu na sio kila mtu
Wewe Papai kaa pembeni acha kutuletea hapa harufu ya haja kubwa,unashoboka na kila mchangiaji kama vile umewekwa Ndimu.Ukimaliza kulia jua kwamba una roho ya kike umeona kama waliotagiwa watafaidi sana yani haya watakutag na wewe skuingine
Yeah binadamu wabaya sana.Exactly man. Exactly. Nimekuja kugundua kwa asilimia kubwa uongozi ni talent na japo viongozi huandaliwa, wengi hukutana na majukum ya uongozi kabla ya kuandaliwa.
Pia nimekuja kufaham, mtu aliyepitia vurugu nyingi za kupambana na maosha magumu mpaka kuja kukaa sawa, they can be very good leaders kwakua maisha hutoa funzo moja zuri sana kuwa ukicheka cheka na mtu, maisha hayatakua na huruma na wewe na pia yeyote katika circle yako anaweza geuka kuwa yeyote muda wowote kwahiyo ni muhimu sana kuzingatia baadhi ya mambo jinsi yanatakiwa kwenda
Kumbe hii ni ID nyingine ya mleta mada sio? Maana sio kwa shobo hizo,unamvamia kila mchangi
Hapo kawatag watu wamsaidie mawazo siku waseme wanamchangia pesa si utakufa dah kweli wanawake mnae matatizo sanaKumbe hii ni ID nyingine ya mleta mada sio? Maana sio kwa shobo hizo,unamvamia kila mchangiaji.
Kitu ka ichoHao ulio watag ndio wenye majibu sahihi kwako?
Wengine unahisi hawawezi kukusaidia?
As long as mtu kareply comment yangu nitareply back brotherWewe Papai kaa pembeni acha kutuletea hapa harufu ya haja kubwa,unashoboka na kila mchangiaji kama vile umewekwa Ndimu.
Kwa uandishi huo na akili hiyo,bila shaka huko alipopewa kazi ya kuwasimamia wazee ni kampuni ya kuuza Ubuyu wa rangi.Tumuachie uzi wake ajibiwe na watu wake 😂
Na wew pia mshamba wa mada,hili ni jukwaa la maoni,siyo FB uanze kutag marafiki zako ulosoma nao primary.Kwamba kuwa mshamba sikuizi ni kosa bro, ok ulitaka afanye nn na vipi kama ndo anataka hao watu ndo wamjibu na sio kila mtu
Wewe choko mbona unawashwa hivyo? Wewe ni mleta mada? Hebu nenda kwa mumeo acha kujibishana na wanaume hapa,nyie mapunga hua mna kimbele mbele sana.Hapo kawatag watu wamsaidie mawazo siku waseme wanamchangia pesa si utakufa dah kweli wanawake mnae matatizo sana