Kuongoza watu uliowazidi umri

Kuongoza watu uliowazidi umri

Na wew pia mshamba wa mada,hili ni jukwaa la maoni,siyo FB uanze kutag marafiki zako ulosoma nao primary.
Ok sawa chief ila sio kosa kuwatag watu kama unahisi amekosea hiyo ni opinion yako ye kwake iko sawa na ndio maana kafanya hivo
 
Wewe choko mbona unawashwa hivyo? Wewe ni mleta mada? Hebu nenda kwa mumeo acha kujibishana na wanaume hapa,nyie mapunga hua mna kimbele mbele sana.
Brother punguza hasira hakuna aliekulazimisha kuwa na roho ya kike. Kikubwa muombe Mungu hiyo roho ya wivu ikutoke.
 
Acha kuniita brother,sina undugu na nyie mapapai wenye kimbelembele na kushobokea wanaume.
Sawa brother sikuiti Tena hivo ila ujumbe umekufikia PUNGUZA WIVU kwa wanaume wenzio hii ni JF tuu ingekuwa maisha ya ukweli mtaani tungeshakuwamba makofi
 
Yeah binadamu wabaya sana.

Bwana mdogo anatakiwa akaze haswa.Washaanza kudoji kuja kazini😄😄😄

Dogo kama anapigo za kisabato ofisi itamshinda kuirun.

📌Hapo inabidi akae kwenye mstari yeye mwenyewe ili akitoa maelekezo ni one way order!!!
Yeahh.
ZIma ugumu wake.
Jamaa angu mmoja kipindi flan, aliniita akaniambia "mwanangu, nimeanzisha taasisi, ila kwasasa imekua sana nashindwa namna ya kuiongoza, nimeanza kuajiri wakenya ma waganda na wabongo wamejaa, staff zaidi ya 45. Njoo nisaidie"
Hapo ni miezi kadhaa tu imepita, niko zangu shamba tu, nafuga nguruwe, baada ya mikiki mikiki ya maisha na kuamua kukaa mbali na watu.
Nina mwezi wa 3 sasa, jamaa anapumua angalau. Mambo yamenyooka hivi, hayo yote uliosema nimekutana nayo.
Uzuri hiki anachosema La Quica mimi nimeanza nacho miaka kama 15 iliopita ndio kwaaanza natoka shule. So najua vyema sana anachosema
 
Brother punguza hasira hakuna aliekulazimisha kuwa na roho ya kike. Kikubwa muombe Mungu hiyo roho ya wivu ikutoke.
Wewe choko nimekukataza kuniita brother,mbona unatumia nguvu kubwa sana kujipendekeza kwangu?

Kwanini huu uzi unakuwasha wewe tu? Kwanini usimuachie mleta mada ajibu mwenyewe? Unamrukia kila mtu kwenye huu uzi kama vile wamekupakaa Viksi.
 
Yeahh.
ZIma ugumu wake.
Jamaa angu mmoja kipindi flan, aliniita akaniambia "mwanangu, nimeanzisha taasisi, ila kwasasa imekua sana nashindwa namna ya kuiongoza, nimeanza kuajiri wakenya ma waganda na wabongo wamejaa, staff zaidi ya 45. Njoo nisaidie"
Hapo ni miezi kadhaa tu imepita, niko zangu shamba tu, nafuga nguruwe, baada ya mikiki mikiki ya maisha na kuamua kukaa mbali na watu.
Nina mwezi wa 3 sasa, jamaa anapumua angalau. Mambo yamenyooka hivi, hayo yote uliosema nimekutana nayo.
Uzuri hiki anachosema La Quica mimi nimeanza nacho miaka kama 15 iliopita ndio kwaaanza natoka shule. So najua vyema sana anachosema
Unakuta watu wanakisomo kidogo wanaishi kwa kupiga michongo mishahara yao ni midogo wanamadeni kila mahali.Washajikatia tamaa na kujiendeleza kielimu.Nafasi zote za uongozi wanapewa new blood.

😄😄😄ukipewa kiti ofisi kama hiyo kuiongoza na kazi ziende.Ndio utawajua binadamu ni wabaya shetani anasingiziwa🙏
 
Unatakiwa kurofautisha 2s
Uongozi
Utawala
Kiongozi maana yake uonyeshe njia, kwanza uweze kufanya wewe na wao wakufuate

Kikubwa hupaswi kuwa mtu wa majungu kabisa kiongozi ni mtu anayesikiliza sana majibu ya changamoto zote wanazo unaowaongoza tumia muda wako sana ktk kushirikisha lzn uwe na uwezo mzuri wa kuwasoma wote unaowaongoza
Jiheshime yaani vaa vizuri, maongezi yako yawe ya staha, utani wako uwe wa staha wapende usibangue lkn hakikisha unadili na potential zao

Kuongoza lzm uwe mbunifu utafanikiwa sana
 
  • Thanks
Reactions: Lax
Sawa brother sikuiti Tena hivo ila ujumbe umekufikia PUNGUZA WIVU kwa wanaume wenzio hii ni JF tuu ingekuwa maisha ya ukweli mtaani tungeshakuwamba makofi
Wewe choko ingekua live usingeweza hata kunisogelea,muda huu sijui hata ungekua una hali gani,

Punguza kuwashwa na kurukia comment za wanaume,kamuite brother mumeo sio mimi.
 
Unakuta watu wanakisomo kidogo wanaishi kwa kupiga michongo mishahara yao ni midogo wanamadeni kila mahali.Washajikatia tamaa na kujiendeleza kielimu.Nafasi zote za uongozi wanapewa new blood.

😄😄😄ukipewa kiti ofisi kama hiyo kuiongoza na kazi ziende.Ndio utawajua binadamu ni wabaya shetani anasingiziwa🙏
Exactly man
 
Exactly man. Exactly. Nimekuja kugundua kwa asilimia kubwa uongozi ni talent na japo viongozi huandaliwa, wengi hukutana na majukum ya uongozi kabla ya kuandaliwa.

Pia nimekuja kufaham, mtu aliyepitia vurugu nyingi za kupambana na maosha magumu mpaka kuja kukaa sawa, they can be very good leaders kwakua maisha hutoa funzo moja zuri sana kuwa ukicheka cheka na mtu, maisha hayatakua na huruma na wewe na pia yeyote katika circle yako anaweza geuka kuwa yeyote muda wowote kwahiyo ni muhimu sana kuzingatia baadhi ya mambo jinsi yanatakiwa kwenda
👍👍👍
 
Back
Top Bottom