La Quica
JF-Expert Member
- Dec 19, 2017
- 1,352
- 3,174
Wakuu situation imenikuta kua nimekuwa kiongozi wa watu ambao ni watu wenye umri kunizidi.
Yani katika watu 10 mimi nimechaguliwa kuwaongoza na ndio mdogo wa wote. Mimi niko early 30s ila kwenye team kuna wenye 50+
Niishije na hao ma legend ambao wako mda mrefu kazini.
Ku act hii position miezi kadhaa imenipa changamoto sana.
loose Nut Chaliifrancisco min -me Mahondaw Lamomy binti kiziwi Mshana Jr Kiranga
Yani katika watu 10 mimi nimechaguliwa kuwaongoza na ndio mdogo wa wote. Mimi niko early 30s ila kwenye team kuna wenye 50+
Niishije na hao ma legend ambao wako mda mrefu kazini.
Ku act hii position miezi kadhaa imenipa changamoto sana.
loose Nut Chaliifrancisco min -me Mahondaw Lamomy binti kiziwi Mshana Jr Kiranga