Kuna yeyote anayeifahamu hii pombe ya Zanzi?

Kuna yeyote anayeifahamu hii pombe ya Zanzi?

imani tu huna power huna tu silaha za msaada za nn?
 
Iknow hiyo makitu ni very very kali. Upande wa kiumeni siwezi kujua.
 
Wadau kama taito inavyojieleza hapo juu.nackia hii pombe inafanya mgegedo uwe wimawima mwanzo mwisho kuna ukweli wowote.

Karibu tuchangie,

Lugha za staha ndo mpango mzima kama hauwezi kutumia lugha ya staha pita kimyakimya

hiyo kitu ni nouma kama huna mwanamke utabaka hadi mgomba ni zaidi ya KONYAGI
 
mboro ikisimama muda mrefu mnaona mnawarizisha wanawake kumbe mnajichosha wenyewe..ile kitu iko kama mpira
 
wanaume mnahangaika na migegedo yenu kama ambavyo wanawake wanahangaika na ma.ta.ko ya bandia. Poleni eeeh!!!

hiko ni kinywaji hatujasema dawa ya nguvu za kiume ila inakichocheo cha kufa mtu tena mashine hailali usiku kucha lazima uombe pooo
 
wadau kama taito inavyojieleza hapo juu.nackia hii pombe inafanya mgegedo uwe wimawima mwanzo mwisho kuna ukweli wowote.

Karibu tuchangie,

lugha za staha ndo mpango mzima kama hauwezi kutumia lugha ya staha pita kimyakimya

usiombe unywe halafu ukutane na papuchi kama hii
 

Attachments

  • PAPUCHI.jpg
    PAPUCHI.jpg
    8 KB · Views: 324
Mimi nikiona Manzi anakunywa Zanzi.....nageuza njia kabisaa
 
Mimi nikiona Manzi anakunywa Zanzi.....nageuza njia kabisaa
Why kalou? Nina mpango wa kuacha pombe. Nakunywa Safari kumalizia.


Ila sasa I wanna know, what does it taste like? Amarula??
 
Last edited by a moderator:
Why kalou? Nina mpango wa kuacha pombe. Nakunywa Safari kumalizia.


Ila sasa I wanna know, what does it taste like? Amarula??

Sijawahi hata kuijaribu...mimi na haya ma Spirits tofauti kabisaa
 
Last edited by a moderator:
Why kalou? Nina mpango wa kuacha pombe. Nakunywa Safari kumalizia.


Ila sasa I wanna know, what does it taste like? Amarula??

Ni kama Amarula kiasi flani, ina kaharufu ka coffee kwa mbali..
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom