Kuna yeyote anayeifahamu hii pombe ya Zanzi?

Kuna yeyote anayeifahamu hii pombe ya Zanzi?

Wadau kama taito inavyojieleza hapo juu.nackia hii pombe inafanya mgegedo uwe wimawima mwanzo mwisho kuna ukweli wowote.

Karibu tuchangie,

Lugha za staha ndo mpango mzima kama hauwezi kutumia lugha ya staha pita kimyakimya
hii pombe ya kienyeji au kisasa...
 
Haya mambo ya pombe na mimi ni tofauti kabisa, kumbe kuna pombe mpya inaitwa zanzi?
 
leo jumatatu tu...!! Tutafikaje Ijumaa..!?
 
Back
Top Bottom