Kuna Utajiri mkubwa ndani ya mitandao ya kijamii

Kuna Utajiri mkubwa ndani ya mitandao ya kijamii

Humu kuna wataalamu sana , nikitulia nilitaleta uzi wa kilimo hasa cha miwa
Fanya hivyo mkuu,
Natafuta na mtaalamu wa kilimo cha katani
Kama una chimbo nisaidie. Kuna eneo limekaa idle tu.
 
Fanya hivyo mkuu,
Natafuta na mtaalamu wa kilimo cha katani
Kama una chimbo nisaidie. Kuna eneo limekaa idle tu.
View attachment MKONGE TANZANIA BY TIBE 1.pdf
 
Piga biashara Hornet

Huwa nakucheck insta namna unavyopambana kama hakuna kesho...
 
Back
Top Bottom