Kuna siri gani ya Introverts wengi kutokea Blood Group O

Kuna siri gani ya Introverts wengi kutokea Blood Group O

watu kibao

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2025
Posts
466
Reaction score
1,659
Kwanza kabisa Intorverts wana tabia zao za kipekee, wasichanganywe na wakimya au wapole, hayo ni makundi mengine.

Introvert anafurahi zaidi akiwa peke yake ila haimaanishi hawezi kujimix.

Introvert hapendi sana kujulikana, n.k. anaweza kuwa tajiri ila anavaa simple, simu ya kawaida, n.k.

Introvert anaeza kuwa na subwoofer ndani ila anatumia ear phones

Introverts hupenda sana kujifunza kitu flani bila kuchoka au kufikiria sana jambo flani (wagunduzi na watundu wengi wa compuyers ni intorverts)
 
Kwaza kabisa Intorverts wana tabia zao za kipekee, wasichanganywe na wakimya au wapole, hayo ni makundi mengine.

Introvert anafurahi zaidi akiwa peke yake ila anaweza kujimix.

Introvert hapendi sana kujulikana, n.k. anaweza kuwa tajiri ila anavaa simple, simu ya kawaida, n.k.

Introvert anaeza kuwa na subwoofer ndani ila anatumia ear phones

Introverts hupenda sana kujifunza kitu flani bila kuchoka au kufikiria sana jambo flani (wagunduzi na watundu wengi wa compuyers ni intorverts)
Sawa introvert
 
Kuwa Introvert ni ulemavu.
I'm an Introvert, and I hate it aisee!
Nenda hospitalini ukapimwe usonji / autism

watu wengi hapa bongo wana hili tatizo bila kujua wanajiona introverts

Introvert anaweza kuwasiliana na wengine inapobidi lakini hupendelea kuwa peke yake, Mtu mwenye autism hata inapomvidi anapata ugumu, hujiepusha kukaa na watu kwa sababu ya uwezo mdogo wa kuinteract na watu, hana vya kuchangia, kutokuelewa ishara za kijamii, hofu, aibu, n.k.

kwenye kuonekana Mpole wote wawili huweza kuonekana kimya, lakini introvert ni kwa hiari tu, autism ni kwa sababu ya uwezo mdogo wa kuwasiliana (poor conbersation skills), uoga, kutojiamini n.k.
 
Pure introvert ni Sagittarius makundi nyota mengine ndio wanafata.
Sifa ya introvert Moja wapo niukimya na hekima kubwa sana.
Introvert wachache sana wenye kupokea sifa na tuzo mbali mbali kutoka kwa jamii.
Amini kwamba kila alipo mtu maarufu sana nyuma yake Kuna introvert huwezi jua.
Siri na Siri mzito zipo mioyoni mwa introvert.
 
Nenda hospitalini ukapimwe usonji / autism

watu wengi hapa bongo wana hili tatizo bila kujua wanajiona introverts

Introvert hupenda kukaa peke yake sio kwasbabu hawezi kujimix bali hufurahi zaidi na kujihisi amani, Mtu mwenye autism hujiepusha kwa sababu ya uwezo mdogo wa kujimix, hana vya kuchangia, kutokuelewa ishara za kijamii, aibu, hofu, n.k.

kwenye utulivu au Kuonekana Mpole wote wawili huweza kuonekana kimya, lakini introvert ni kwa hiari, autism mara nyingi ni kwa sababu ya uwezo mdogo wa kujihandle kijamii na hofu.
Swadakta
 
Back
Top Bottom