Kuna siri gani wanaume warefu kupendwa na wanawake wengi?

Kuna siri gani wanaume warefu kupendwa na wanawake wengi?

Daaaa wewe Mr suprize ulitusumbua sana kule jukwaa la doctor, kwa masuala ya kushindwa kusimamia shoo vizuri, naona sasa hivi uko vyema
 
Mr Suprize kwanza unapaswa utambue kuwa mapenzi ni upofu au wazungu wanasema love doesnt ask why kwa kinglishi

hivyo basi huenda analysis zako zimebase zaidi kwenye aina ya wadada ambao wanapenda for conditions jambo ambalo ni tatizo kubwa na ndo maana mahusiano ya siku hizi mengi ni halijojo as si wanaume wala wanawake tunaweka conditions nyingi mno in search of love na mara nyingi upendo unaoweka conditions hauwi imara na huwa haudumu in such.

kwa hiyo mleta maada research yako huenda iko sahihi kulingana na observation zako na aina ya watu tulionao kizazi cha sasa,vinginevyo hakuna uzito wala ukweli katika hilo as ukimpenda mtu kwa dhati mambo ya urefu na ufupi ni vitu vidogo sana kuuzuia upendo wako au kukuzuia kuwa na mtu huyo otherwise ndoa zote leo au baba na mama zetu leo wote wangekuwa ni baba warefu tu wafupi wangekuwa bachelous tu na ukumbuke kuna hao wanaojiita warefu ambao kawaangaalie baba zao ni wafupi sana tu lakini ndo hao hao wakatokeza hizo mbegu ndefu.
exactly umenena! ila ukupitia vizuri Uzi huu utakubaliana na Mimi kuwa wanaume warefu ni chaguo LA wanawake walio wengi.
 
Daaaa wewe Mr suprize ulitusumbua sana kule jukwaa la doctor, kwa masuala ya kushindwa kusimamia shoo vizuri, naona sasa hivi uko vyema
haaaha!! aisee saiz Niko vizuri, hata hivyo nipo mbioni kuandaa Uzi utakaohusu njia nilizotumia kupata suluhisho LA tatizo soon nitauweka kule, ila nawashukuru jf doctors wote nifikishie salamu
 
exactly umenena! ila ukupitia vizuri Uzi huu utakubaliana na Mimi kuwa wanaume warefu ni chaguo LA wanawake walio wengi.
Mr Suprize unapenda a woman of your deams aweje? Ni mara ngapi ushafall in love crazily? Je mara zote ulipofall ulifall kwa yule mwenye vigezo vyote unavyotaka?
 
Ila hata wanawake wafupi wanaongea jamani.kama cherehani . samahani mi ni ft 6.5
 
Tuna muhogo wakutosha,tukivaa nguo simple tu tunapendeza then tunaonekana kujiamini mbele za watu,wengi tunanguvu so kwamabinti wanapenda usalama
 
Ngoja tukija wafupi mtajua..........Wahenga walisema "ufupi si ugonjwa"......Kuna kademu kalikuwa na mentality eti wewe mfupi cjui nn na nn ooh mi sikutaki....basi nikakaza kamba lazima nikapate kwa namna yoyote (isipokuwa kubaka)......Si kakaingia kwenye 12 zangu......Nilivokawashia moto kunako 8x8 nadhani kataendelea kutoa ushuhuda kwa wanawake wengine maisha yake yote kuhusu wanaume wafupi....
USIPIMEEEE....
 
Mr Suprize unapenda a woman of your deams aweje? Ni mara ngapi ushafall in love crazily? Je mara zote ulipofall ulifall kwa yule mwenye vigezo vyote unavyotaka?
kuna vingi sana navipenda kwa mwanamke Wa dream yang, ila kiufupi sana awe mcha Mungu.. unajua kama MTU ni mcha Mungu hawezi kukuigizia katika Mapenzi, kama hakupend kmapenz atakutell tu kwamba "sorry nna MTU mwngne nakuomba uangalie mwngne" maneno km haya hayawez kumchosha mwanaume,,, Mcha Mungu atakujal,atakushaur,atakuwa mkwel daima, atakusikiliza na kukuvumilia kwa kila hal, ,,, na ucha Mungu naozungumzia hapa sio kwenda kanisan/msikitini kila ibada, au kukaa bench la mbele karibu na pastor, au kukemea mapepo, au kubeba mikonon Quran /bible...uchaji Wa Mungu naozungumzia hapa ni matendo anayoyafanya nje ya nyumba za ibada, I think umenielewa ....

ila kikubwa tumshirikishe Mungu kwa kila jambo naye atatoa ushirikiano..
kwa kuongezea zaid napenda mwanamke mfupi ,ngoz maji ya kunde mwenye shape asilia not editing

kuhusu kufall in love nimewahi Mara mbili , ila huyu niliyenaye sasa amewazd wote
 
Kuna raha mwanaume anakukiss mdada unanyanyua shingo au ata kusimamia vidole kumfikia... Sio nianze kuinama nimfikie mkaka...
Ohooooo sasa sisi ambao sio warefu na wala sio wafupi mnatuchukuliaje??
 
Back
Top Bottom