kopites
JF-Expert Member
- Jan 28, 2015
- 9,790
- 12,224
Ukikua utaelewa,saiv una 24 huezi elewa haya mambo.hio chagua chagua itakuisha.Povuuu tu linawatoka
Ukikua utaelewa,saiv una 24 huezi elewa haya mambo.hio chagua chagua itakuisha.Povuuu tu linawatoka
Nina 35Ukikua utaelewa,saiv una 24 huezi elewa haya mambo.hio chagua chagua itakuisha.
Sifa za nje, ndiyo wengi wao wameishiwa kuzalishwa tuHahaha haha..... kwa hiyo wewe ukarizika na urefu wako mzeee
Labda 35ft sio miaka,saiv ndio muda wako wakuringa ringa,kuchagua chagua,pitia hii stage ni wkt wako usiiruke.Nina 35
[emoji1] hapo umechemka. Viba..mia havijali urefu wa mtu au upi. Kitakuvaa tu.Wanaume warefu wanakuwa hawana Inferiority complex... Wafupi kitu kidogo ataona una mdharau..! afuu mnaamini wanaume warefu pia dudee zinakuwa ndefuu...
Sasa huo umalaya wanafanya na nani?So unataka kuniambia wanaume wa Kipare hawapendwi na wanawake sababu ya ufupi wao..............?
Etu nisaidie namna ya kuona mwanume mrefu hapa jf.Tunawaona uku mtaani hata umu jf wanaofungua topic za kuwakashifu wanawake wengi ni wanaume wafupi ahaaa walefu huwa wanatutetea tu
Labda anamaanisha watakua wanajioa wao kwa wao.ha ha haaSasa huo umalaya wanafanya na nani?
[emoji1]Mpododo but also dwarfs are very stupid n sturbon [emoji779] [emoji779] [emoji779] my apology though [emoji25] [emoji25] [emoji25] for such a harsh truth/reality
We ishi na mkeo huyo mrembo kwa kutegemea ungongoti wako uje uone namna ambavo madwaf wenye mpunga watakavyo mfukunyua mbele yako. Alafu utatuletea mrejesho wanawake wanataka nini kwa wanaume.Habari wana MMU,
Nimefanya utafiti mdogo sana nimebaini wanaume warefu ni chaguo la wanawake walio wengi katika suala nzima la mahusiano ya mapenzi.
Nimepita thread nyingi sana za kutafuta wachumba hapa JF, wanawake wengi hutoa sifa za mwanaume wanayemtaka na sifa pekee ambayo inatawala sana ni "mwanaume awe mrefu" kwanini wanaume warefu?
Wanawake nisaidie katika hili tukianza na Miss Natafuta.
Fwatilia wanaotoa povu wote wafupiEtu nisaidie namna ya kuona mwanume mrefu hapa jf.
mmh!!,Hivi haiwezekani kuwekeza kote mkuu!
Hata antena haziko hivyo, hizo ni SATTELITE DISHESKama umemzidi Obama hayo sio masikio tena, ni antena hizo ndugu yangu