umechelewa sana kama ndo unaanza kuwaelewaIt's all about survival..
Mwanamke haangalii upendo kutoka kwako tu, kama sisi tunavyo waona.
Mwanamke cha kwanza anachoongea ni uwezekano wa provision, na safety.
Ndo maana sijawahi kuona mwanamke anatamani mwanaume handsome ila kapuku.
Mwanaume unaweza kwenda kijijini ukakutana na pisi kali ukai penda na kuja nayo mjini, ila mwanamke ndo kwanza watasema niipeleke wapi hii Takataka!!
Ukisha jua energy dynamics na namna wanavyoweka kwenye mizani ya una nini cha ku offer tofauti na physical appearance, utaacha kuji sumbua na utaanza kutafuta mali iliyo endana na current position yako kiuchumi na kifikra.
Tena siku hizi, ndo kabisa.. Unaweza kuwa nazo lakini akaja mwingine mwenye dau kubwa kidogo naye akapewa, why? Because mapenzi yamekuwa transactional.. So kupata mwanamke aliye na utulivu na kutokuyumbishwa na hela mtihani sana.
Wanawake ni viumbe vya ajabu sana, unaweza kuwa cared for ndani ya nyumba hachepuki nje, kumbe kuna watu kama wa 3 hivi wameoangiliwa, kuna wa kutoa hela ya mtaji, kuna wa kununua wa bando, kuna wa mafuta ya gari. It's like these chicks think of us in terms of specific bank accounts.
Usiwe mjinga kuruhusu mwanamke mwenye tamaa kwenye maisha yako.
Tunao upendo wa agape kabisaaa.With a means to an end sio? Maana upendo wenu hutegemea napata nini kutoka kwetu
Broke girls or gold diggers, either way, they gon’ have you broke too.So better a woman with financial situation than a digger who wants to use you.
Ni kweli pia, mwanaume kwenye manipulation physically yuko njema sana ile emotionally mwanamke yuko stable sana na anaweza ku fake mpaka kilio na kikaHata sisi wanaume ni hatari sana, Strategically
Sawa ni bora kuchelewa kuliko kushindwa kabisaumechelewa sana kama ndo unaanza kuwaelewa
Naam wewe umenielewaUnconditional love inafanana na kiapo cha ndoa takatifu. Lakini ukiangalia uhalisia wa mambo hiyo inayoitwa 'unconditional love' haipo katika uhalisia. It is more of an illusion.
Mkuu haujui kama mababu zetu ndio walioanzisha hiyo mitazamo, na wakaenda mbali zaidi na kuiita nature ilihali ni social constructs tu, gen z na vizazi vijavyo ndio wanajaribu kuzifuta sasa hizo perceptionTatizo ni man made perception mnazichukulia literally. Hiyo ndo shida, wazazi wetu hawakuwa accustomed kwa ujinga wa kupeana labels za kijinga
Mababu gani hao unaowazungumzia?Mkuu haujui kama mababu zetu ndio walioanzisha hiyo mitazamo, na wakaenda mbali zaidi na kuiita nature ilihali ni social constructs tu, gen z na vizazi vijavyo ndio wanajaribu kuzifuta sasa hizo perception